เวลาเล้าโลมกัน ผญ.ชอบให้ผช.จับลูบคลำแหย่จิ๋มไหมครับ

หัวข้อ: เวลาเล้าโลมกัน ผญ.ชอบให้ผช.จับลูบคลำแหย่จิ๋มไหมครับ  (อ่าน 1280 ครั้ง)

ออฟไลน์ กันดั้ม

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -5

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เวลา เล้าโลมกัน  ผญ.ชอบให้ ผช. ลูบคลำแหย่จิ๋มเล่นป่ะครับ  บางทีผมแหย่จิ๋ม ผญ. ผญ. ชอบเอามือมาบีบมือผม หรือเวลาผมลูบคลำจิ๋ม ผญ. เขาชอบเอามือมากดมือที่กำลังลูบคลำจิ๋มเล่น ผมเลยไม่รู้ว่าเขาชอบหรือไม่ชอบ ขอบคุณครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

บางคนชอบ บางคนก็ไม่ชอบ คนที่ไม่ชอบเพราะมีผู้ชายส่วนมากจะกรานๆ หรือเล็บยาวทำให้เจ็บ

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 27

ถ้าเล้าโลมยังไม่ถึงแล้วไปแหย่ มันให้ความรู้สึกแบบโดนคุกคามน่ะ
ถ้าได้ที่แล้วถึงจะรุ้สึกเสียว

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ manamax

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 0

ล้างมือหรือยังครับ เล็บยาวหรือเปล่า

He who fights with monsters might take care lest he thereby become a monster.
And when you gaze long into an abyss the abyss also gazes into you.

ออฟไลน์ erotic_massage

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 2

เท่าที่เคยเจอมา......

ขอตอบว่า...แล้วแต่คนครับ

สาวบางคนก็ชอบให้แหย่นิ้วเข้าไป...สาวบางคนก็ไม่ชอบเลย ห้ามแหย่เด็ดขาด

ฉะนั้น คุณต้องถามคนที่คุณเล้าโลมเอาเอง ว่าชอบให้แหย่ไหม
กระซิบถามข้างๆหูตอนที่กำลังเล้าโลมนั่นก็ได้ครับ

Line ID: eroticmassage
หมอนวดชาย หน้าไทย ผิวสีแทน สะอาด อารมณ์ดี เป็นมิตรกับทุกคน บริการนวดน้ำมันคุณสุภาพสตรีโดยเฉพาะครับ ^^

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 126

บางคนนิ้วแข็ง เล็บยาว หรือเริ่มเต้นก็ทำแรงๆ แล้วไม่โอเค
แต่บางคนมือนิ่ม ทำเบาๆ ไปเรื่อยๆ แล้วฟินดีเสียวดี

แล้วแต่นิ้วและฝีมือของแต่ละคนค่ะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ ladda

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

ชอบค่ะ แต่ต้องนิ่มนวลนิดนึง อย่าเพิ่งรีบแหย่เร็วเกิน ลูบๆภายนอกหรือลูบหน้าอก กอด จูบก่อนให้น้ำเริ่มออกค่อยแหย่ค่ะ ไม่งั้นจะเจ็บ. แต่ถ้าน้ำออกแล้วโดนแหย่แบบเบาๆจะเสียวมาก