คิดยังไงกับผู้ชายที่ไปทำศัลยกรรมอวัยวะเพศชายกันครับ

หัวข้อ: คิดยังไงกับผู้ชายที่ไปทำศัลยกรรมอวัยวะเพศชายกันครับ  (อ่าน 893 ครั้ง)

ออฟไลน์ snozzyy

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือผมไม่มั่นใจเลยครับเวลาดูหนังหรือคลิปหลุดอย่างว่า ถ้าอนาคตมีเงินและมีโอกาสก็อยากจะไปทำครับ อยากได้ขนาดประมานฝรั่งไม่ก็นิโกรเลย ซึ่งคงยากครับ (ตอนนี้เรียนอยู่) ผมรู้สึกว่ามันไม่แพร่หลายเหมือนศัลยกรรมของผู้หญิงสักเท่าไหร่ ซึ่งผมคิดว่ามันไม่ยุติธรรมเลยยย 5555
อยากรู้ครับว่าผู้หญิง(หรือคนทั่วๆไปก็ได้ครับ)มีความคิดเห็นกับเรื่องนี้ยังไงบ้างครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

ถ้าศัลยกรรมแล้วได้แค่ขนาด&รูปร่าง
แต่fellingไม่ฟินเท่าเดิม มันก็เจ็บตัวเปล่าๆมั้ย

เรื่องsexไม่ใช่แค่เย
ลิ้น นิ้ว ของเล่น น้ำแข็ง ลูกกวาด ก็ทำให้ฟินได้นะ

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออนไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -14

นั้นสิ ถ้าความรู้สึกมันไม่เหมือนเดิม จะได้ไม่คุ้มเสียนะครับ
ถ้ามันไม่มีข้อเสีย ก็คิดว่าทำได้ครับ เพื่อความสบายใจของตัวเอง

ออนไลน์ NiceMan

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ยังเรียนอยู่ ยังไปอีกได้ไกลครับ
ค้นหาวิธีดูครับ ว่าทำอย่างไร
ไม่ต้องไปเสียเงินทำ
ที่สำคัญความรู้สึกอาจไม่เหมือนเดิมด้วย

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 175

แอดมินไม่เห็นด้วยมากๆเลย นอกจากคุณจะเกิดมาเล็กกว่ปกติมากๆ หรือสั้นกว่าปกติมากๆเท่านั้น 

ออฟไลน์ mark3240

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -8

ผมเคยถามเวลาผมไปนวดน้ำมัน หมอทุกคนเลยจะบอกว่า มันจะไม่เหมือนธรรมชาติครับ เวลาจับดูแล้วจะรุ้เลยครับ ง่ายๆเลยก็คือผุ้หญิงเค้าจะรุ้เลยครับว่ามันไม่ใช่ธรรมชาติ ถ้าทำดีบางทีก็รอดครับ เคยคุยด้วยแล้วเจอหนักสุด เน่าเกือบตัดทิ้งครับ ถ้าจะทำ หาดีดีครับอย่าไปเชื่อพวกโฆษณาเยอะครับ เล็กแล้วได้ใช้ ดีกว่าใหญ่แล้วไม่เหลืออะไรเลยครับ