ปิดตาVSมัดเชือก ถ้าให้เลือกเอาแบบไหน

หัวข้อ: ปิดตาVSมัดเชือก ถ้าให้เลือกเอาแบบไหน  (อ่าน 524 ครั้ง)

ออนไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 326

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ทักทายเพื่อนๆด้วยนะคะ ไม่มีอะไรมาให้อ่านเลย ยังอยู่ในช่วงงด เลยขอเข้ามาถามละกันค่ะ
ว่าถ้าให้เลือกแบบมัดเชือก แบบมัดทั้งตัวเหมือนในหนังเอวี หรือปิดตาแล้วมัดแค่มือไว้  เพื่อนๆจะเลือกแบบไหนเพราะอะไร   ส่วนตัวขอเป็นปิดตาดีกว่า จะได้ตื่นเต้นไม่รู้จะโดนอะไรต่อ

Facebook Comments

ออฟไลน์ บอลคัน

• พลังน้ำใจ: 5

Re: ปิดตาVSมัดเชือก ถ้าให้เลือกเอาแบบไหน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 20, 2018, 01:40:41 pm »

ผมเอา ทั้ง 2 เลย อิอิ

Re: ปิดตาVSมัดเชือก ถ้าให้เลือกเอาแบบไหน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 20, 2018, 02:34:30 pm »

ผมเอา ทั้ง 2 เลย อิอิ
โลภจริงๆเลยคุณบอล555  แต่ก็นะมันน่าสนุกทั้งสอง แต่แบบมัดเหมือนเอวีมันมัดยากนะคะ

ออฟไลน์ iincubuss

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 20, 2018, 03:32:24 pm »

เริ่มจากปิดตาครับ  แล้วค่อยๆทรมานด้วยเซ็กทอย  พอใกล้ๆเส็รจก็หยุด ไม่ให้เสร็จง่ายๆ   แต่พอให้เสร็จก็ให้เสร็จหลายครั้งติดๆกัน
ส่วนมัดเชือกนี่ ถ้าใช้เชือกเฉพาะ หรือเชือกนิ่มๆ จะให้ความรู้สึกรัดๆแน่นๆ แต่ค้าใช้เชือกไม่ดีเชือกบาดนี้ผิวสวยๆเสียหมดเลยครับ

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• พลังน้ำใจ: 135

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 20, 2018, 03:50:22 pm »

ปิดตาก็ดี จินตนาการได้เยอะ โดยเฉพาะตอนทำกะคนที่ไม่ได้ชอบเท่าไหร่

ส่วนมัดก็ใช้เป็นผ้านะ ก็ได้อารมณ์ ขัดขืนไม่ได้ดี

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 21, 2018, 02:53:16 pm »

ไม่เคยกดเข้าไปดูคลิปโป๊แบบมัดทั้งตัวเลย ไม่ค่อยมีอารมณ์กับแนวนี้ แต่ชอบแบบมัดมืออย่างเดียวเคยเล่นกับเมียเก่าคนนึง แบบพนันบอลกันทีมใครแพ้ต้องโดนมัดมือแล้วให้ทำได้ตามใจโคตรได้อารมณ์เลย

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 22, 2018, 08:11:07 am »

ส่วนใหญ่จะชอบปิดตามากกว่ากันนะคะ แต่ก็จริงเพราะมันตื่นเต้นกว่า แถมบางคนไม่อยากจะมองหน้าก็ดีไปอีกแบบ
มัดเชือกคือหมายถึงเชือกเฉพาะนะคะไม่ใช่เชือกทั่วๆไปแบบนั้นจะเจ็บ

ออฟไลน์ บอลคัน

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 22, 2018, 09:56:26 am »

เอา แซ่ ของปลอมด้วย ซิครับ ครบเลย 

ออฟไลน์ Noob001

• ประสบการ์เพียบ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 24, 2018, 09:49:10 pm »

ปิดตา มัดมือ ดีกว่าครับ
อยากลองมัดมือเข้ากับเท้าด้วย ดูน่าเย็ดดี