ผญ.ที่ตีฉิ่งกัน สามารถถึงจุดสุดยอดจากการถูไถจิ๋มได้จริงๆหรอครับ

หัวข้อ: ผญ.ที่ตีฉิ่งกัน สามารถถึงจุดสุดยอดจากการถูไถจิ๋มได้จริงๆหรอครับ  (อ่าน 1172 ครั้ง)

ออฟไลน์ กันดั้ม

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -5

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมดูพวกหนัง av สงสัยมาก พวกฉากตีฉิ่ง  เห็นเอาจิ๋มมาถูไถกัน แล้วก็แบบเสร็จสมอารมณ์หมาย  ผมว่าอาจจะรู้สึกเสียวบ้างแต่ ไม่น่าถึงกับเสร็จได้ครับ  เพราะดูแล้วมันอาจจะถูไม่โดนกันบ้างไรบ้าง  อาจจะเสร็จเพราะใช้ลิ้น นิ้ว มากกว่า  เลยขอถามสาวๆ ว่ามันเสร็จจากการตีฉิ่งได้จริงๆเลยหรอครับ  ขอบคุณครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 125

สงสัยเหมือนกันครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ mickey mouse

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1

นั่นสิครับ

.::Private Oil Massage for women::.
นวดน้ำมันผ่อนคลาย นวดอีโรติค สำหรับคุณสุภาพสตรี/คู่สามีภรรยา  สะดวกรับงานในช่วงเวลาบ่ายๆ-หัวค่ำ ในโซนกรุงเทพและปริมณฑล หรือต่างจังหวัด เข้ามาพูดคุยทักทายกันได้ครับ
Line ID: mickysw1987

ออนไลน์ fahsai

• พลังน้ำใจ: 327

หมายถึงแค่ถูๆหรอ ปกติเลสเบี้ยนหรือผู้หญิงมีอะไรกันเอง เค้าก็ไม่ใช่แค่ถูๆนะ ใช้นิ้วใช้ลิ้นอะไรอีกด้วย
เอาจริงๆเสร็จไวกว่าผู้ชายอีกบางที เพราะรู้จุดกันดี ถ้าแค่ถูไม่แน่ใจ แต่ไม่มีคนแค่ถูๆกันเฉยๆหรอก

ออนไลน์ gentle boy

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -2

อยู่ที่อารมณ์ต่างละคนไม่เหมือน บางคนแค่เล้าโลม ถูนิดหน่อยก็ฟินจนเสร็จได้ บางคนแค่กอดแบบได้ความรู้สึกได้อารมณ์ก็เสร็จได้เหมือนกันครับ แต่สาวๆเหล่าจะเจอน้อยมากครับ

ออฟไลน์ Pang_booboo

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 7

ถามแปลก

มันก็ต้องเสร็จสิคะ ไม่งั้นผู้หญิงจะช่วยตัวเองด้วยการเขี่ยเม็ดได้ไงล่ะคะ
ไม่ต้องมีอะไรสอดใส่ แค่เขี่ยเม็ดก็ถึงจุดสุดยอดแล้ว

ผู้หญิงบางคนโดนจู๋สอดใส่อยู่ยังไม่เสร็จเลย ต้องเอานิ้วช่วยเขี่ยเม็ดถึงจะเสร็จ
ไอ้จ้อนของคุณมันไม่ได้วิเศษวิโสเป็นพระเจ้าขนาดนั้นค่ะ

ออฟไลน์ บอลคัน

• พลังน้ำใจ: 5

------ไอ้จ้อนของคุณมันไม่ได้วิเศษวิโสเป็นพระเจ้าขนาดนั้นค่ะ-----
ตามนั้นครับ 55555