สงกรานปารตี้

หัวข้อ: สงกรานปารตี้  (อ่าน 816 ครั้ง)

ออฟไลน์ Yuttakarn_

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -2

สงกรานปารตี้
« เมื่อ: เมษายน 13, 2018, 08:33:39 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สงกรานวันแรกเพือนๆเริ่มดื่มกันยังครับ ส่วนที่บ้านผมจัดเต็มแล้ว เรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อวานครับ หยุดสงกราน หลายๆคนเรียนที่ไกลๆก็กลับมาอยู่บ้าน เมื่อวานผมตั้งวงก้งเหล้ากัน กับเพื่อนๆน้องๆ 10คนไม่รวมผม กินเหล้าเล่นน้ำกันที่บ้านผม ตอนนั้นคือ มีเพื่อนผมที่เป็นผู้ชาย 4คน เพื่อนผู้หญิง2คน น้องผมที่เป็นผู้ชาย 3คน แล้วน้องผมที่ชื่อ ไอ่ติ๊ก มันพาสาวมันมาด้วยคนนึง เป็นคนอีกหมู่บ้านนึงครับ เป็นสาวมหาลัย ปี3 ตัวเล็ก น่ารักขาวดัดฟัน ยิ้มหวานเวลาพูด ชื่อแอน ส่วนไอ่ติ๊กพึ้งกำลังจะเข้ามหาลัยปี1 ผมเห็นแวบแรกที่ไอ่ติ๊กพามาเลยถามมัน ว่าเอามาได้ไงวะ น่ารักขนาดนี้ ไอ่ติ๊กบอกผมว่า มันเคยคุยกันตั้งเมื่อ 2ปีก่อนแล้ว แล้วแฟนแอนเค้าจับได้เลยเลิกคุยไป ตอนนี้แอนกลับมาอยู่บ้านปิดสงกราน เลยลองทักไปเลยรีเทรินแต่ไอติ๊กก็ยังไปเป็นกิ๊กเค้านะครับ55 แต่ผมก็ไม่แปลกใจเพราะมันหล่ออยู่แล้วด้วย พาสาวระดับนี้มาได้ก็ไม่แปลก กินเหล้ากันตั้งแต่ บ่ายโมง จน2ทุ่มครับ ต่างคนต่างเมา แล้วดึกแล้วด้วยครับ ก่อนหน้านี้ประมาณ6โมงเย็นพ่อแม่ผมออกไปกินเลี้ยงศิษเก่าครับ ผมเลยคุมบ้านยาวเลย สองทุ่มกว่า แอนหลับไปคาโต๊ะครับ เลยถามไอ่ติ๊กไปว่า สาวมึงเมาแล้วเอาไปส่งบ้านไหวไหม ไอ่ติ๊กก็เรียกแอน ตัวตื่นๆไหวป่าว กลับบ้านได้มั้ย แอนตอบกลับมา ทำเสียงงัวเงีย อยากนอนเมา ไอ่ติ๊กกลัวไปส่งไม่ไหวแล้วกลัวโดนพ่อแม่แอนด่าด้วย มันเลยขอให้แอนนอนห้องผมก่อนแล้วให้สร่างซักนิดก็พากลับ แล้วมันก็พยุงเข้าไปเลย ไปถึงกำลังจะเอาลงนอนแอนบอกปวดฉี่ ไอ่ติ๊กมันเลยพยุงแอนเข้าห้องน้ำแล้วมันก็ยืนรอหน้าห้องน้ำครับ ได้ยินเสียงชักโครกแต่ยังไม่ออกมาชักจะไม่ค่อยดีมันเลยเรียกแอนแต่ไม่มีเสียงตอบรับ เลยขอให้ผมเอากุญแจสำรองมาเปิด ผมไขเข้าไปแอนอยู่ในสภาพที่ถอด กางเกงออกถึงกองอยู่หน้าแข้งนั่งพับเพียบลลไปกอดชักโครก เลยช่วยกันพยุงไปนอนบนเตียงครับ พอแอนนอนลงไปแล้วพลิกตัวนอนกอดหมอนข้าง ผมเห็นหีแอนโครตน่าเย็ดเลยครับ ตอนนั้นควยผมโด่ขึ้นมาทันที ไอ่ติ๊กก็บอกผมว่า พี่ดูอะไร ออกไปก่อน ผมเผลอหลุดปากบอกไปว่า หีสาวมึงโครตน่าเย็ดหว่ะ  ไอ่ติ๊กไล่ผมออกห้องครับ ผมเลย ออกไปแต่ไม่ได้ปิดประตูสนิทแง้มๆประตูไว้ ผมไปหาน้ำกินในครัว ในใจผมหมกมุ่นเรื่องนี้แล้วเลย ไปแอบดู เห็นไอ่ติ๊กนอนควบแอน แล้วเอานิ้วแหย่รูหี   เดี่ยวมาต่อนะครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ LoryBegay

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: สงกรานปารตี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2018, 11:52:14 am »

ไม่มาต่อเลยครับ รอๆ