สงสัยเรื่องตุ๊กตายางเหมือนคนครับว่า ทำอะไรกับมันแล้วได้อารมณ์ยังไง

หัวข้อ: สงสัยเรื่องตุ๊กตายางเหมือนคนครับว่า ทำอะไรกับมันแล้วได้อารมณ์ยังไง  (อ่าน 399 ครั้ง)

@@@@@@

• บุคคลทั่วไป

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เคยเปิดอ่านในเว็บ เรื่องตุ๊กตายาง ครับ เลยสงสัยว่า ใครเคยมีประสบการณ์เกี่ยวกับตุ๊กตายาง ทำอะไรกับมันแล้วได้อารมณ์ยังไงบ้าง

Facebook Comments

ออฟไลน์ NewbiE_Me

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 127
  • Just the way ..i am..

นั่นสิ

ขนาด ค.ปลอม ยังสนุกสู้ของจิงไม่ได้เลย

..I am what I am..

Long time no see ..
เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>การบ้านที่ส่งไม่เคยบวกไม่เคยมะโนเลย .. เป็นคนตรงๆ ตอบหลังไมค์ก็ตรงๆชัดเจนตลอด .. งั้นมาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P

ออนไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 326

ตอบง่ายๆเลยนะ ใช้มือมีอารมณ์ได้ยังไงนั่นละคำตอบ

ออนไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -5

ผมว่ามันอยู่ที่จินตนาการ
ตุ๊กตายางน่าจะดีกว่ามือ เพราะใช้เอวโยกจริงๆเลย
ใช้มือง่ายและสะดวกกว่า
ตุ๊กตายางนานไปน่าจะเบื่อ

ออฟไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 32

เพื่อนเราติดของเล่นเพราะชอบช่วยตัวเองแก้เครียดนะ
แถมบอกว่าปลอดภัย และประหยัดกว่าไปเที่ยว หรือนัดเยน่ะ
แถมของสมัยนี้ทำได้เหมือนกับของจริงมากด้วย
แค่แค่ไหนก็ไม่รู้หรอกนะ เพราะไม่ได้ใช้เอง แต่คนที่ใช้บอกใช้คู่กับเจลแล้วฟินมาก
ดีกว่าใช้แค่มือแน่นอน

แต่ก็นะ มันก็ไม่ดีเท่าขนาดของจริงอยู่แล้ว แต่ในแง่ช่วยตัวเองถือว่าดีเลยล่ะ

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ