หลงรักสาวที่ไปตี้หมอ

หัวข้อ: หลงรักสาวที่ไปตี้หมอ  (อ่าน 616 ครั้ง)

ออฟไลน์ sanow231

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

หลงรักสาวที่ไปตี้หมอ
« เมื่อ: มีนาคม 29, 2018, 12:57:53 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือว่าอยากจะสอบผู้ชายที่ชอบตีหม้อกันหนอยคะ คือว่า จะมีผู้ชายคนไหนที่ไปตีหม้อบ่อยๆเเล้วหลงรักผู้หญิงที่ไปตีไหมคะ  คือว่าเราพึงจับได้ว่าเเฟนไปตีหม้อ  :'(  เเต่เรายังให้โอกาศเเฟนอีกครั้งหนึง
เเต่เราไม่เชื่อใจเเฟนเลยคะตอนนี้ :'(   เป็นไปได้ไหมว่าผู้ชายที่ตีหม้อเเล้วหลงรักผู้หญิงที่ไปตี มีโอกาศเป็นไปได้ปะคะ?? :'(

Facebook Comments

ออฟไลน์ yummy

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: หลงรักสาวที่ไปตี้หมอ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 29, 2018, 01:41:51 pm »

มันก็ขึ้นอยู่กับว่า หม้อที่ไปตีเนี่ย คือหม้ออะไร   หากเป็นหม้อไฟฟ้าละก็ ต้องทำใจ มันจะตื๋ดๆๆ

ออฟไลน์ jeefai774

• *
  • พลังน้ำใจ: -4

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 29, 2018, 05:05:44 pm »

ถ้าหม้อราคา 5000 up ก็มีโอกาศคับ  ถ้าหม้อราคา1200 ก็คงไม่ติดคับ

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 29, 2018, 07:20:18 pm »

มันก็ขึ้นอยู่กับว่า หม้อที่ไปตีเนี่ย คือหม้ออะไร   หากเป็นหม้อไฟฟ้าละก็ ต้องทำใจ มันจะตื๋ดๆๆ
  55555 แหมๆๆมีการเล่นมุขด้วยนะคะ อิอิ

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 29, 2018, 07:20:44 pm »

ถ้าหม้อราคา 5000 up ก็มีโอกาศคับ  ถ้าหม้อราคา1200 ก็คงไม่ติดคับ
หม้อราคาไหนไม่รู้คะ เเต่เรากลัวเเฟนจะติดใจหม้อ  :'( :'( :'(

ออฟไลน์ SugarPuff

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 30, 2018, 05:39:09 pm »

อยากตอบแบบให้กำลังใจแต่เรื่องแบบนี้มันก็ตอบยากค่ะ
คงแล้วแต่ว่าเค้าไปเที่ยวเพราะสนุกกับความหลากหลาย  หรือไปแค่ที่ๆเดียว เจอคนๆเดียวตลอด
ถ้าถามว่าเค้ามีโอกาสติดใจสาวๆที่ทำงานแนวนี้รึเปล่า... 
มีโอกาสแน่นอน ไม่น่าจะถึงกับรัก แต่หลงได้แน่นอน อย่าลืมว่าเค้าทำงานแนวนี้ เจอผู้ชายมาเยอะแล้ว ประสบการณ์เยอะกว่า เอาใจเก่งกว่า การดูแลเอาใจ พูดให้ผู้ชายชอบคือ "งาน" ของเค้า 

ถ้าไปครั้งเดียว คงไม่ถึงขั้นหลงรัก  คุณเพิ่งจับได้ว่าเค้าไปมีคนอื่นมา แน่นอนว่าความเชื่อใจมันหายไปอยู่แล้ว
ความเชื่อใจมันต้องใช้เวลาค่ะ ไม่ใช่มันมีปุ่มเปิดปิดได้
คุณต้องให้โอกาสและเวลาเค้า ขณะเดียวกันแฟนคุณก็ต้องพร้อมที่จะทำให้คุณเชื่อใจได้ด้วย

ออนไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 43

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 31, 2018, 12:33:01 pm »

ถ้าหม้อมืออาชีพ ลีลาและการเอาอกเอาใจดีทุกคน ผมตีมาหลายหม้อแล้ว ไม่ติดนะ จ่ายตังค์แล้วก็เดินไปตามทาง พอน้ำแตกแล้วก็แยกทาง
ตีเปลี่ยนหม้อไปเรื่อย ๆ ไม่ได้ฝักใฝ่หม้อใดหม้อนึง  จวบจนกระทั่งมีหม้อเป็นของตัวเองแต่งงานแต่งการจึงได้แขวนถุงยางล้างน้องชายในอ่างทองคำ

ถ้าเป็นหม้อทางธุรกิจ ผมไม่ติดใจ  แต่ถ้าเป็นหม้อทางใจ ผมอาจจะติดหม้อ

ปล. ให้ระวังหม้อที่มีเรื่องทางใจมาเกี่ยวข้อง จู๋แข็งแต่ใจไม่แข็ง ก็อาจหวั่นไหวจนกู่ไม่กลับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 04, 2018, 05:50:22 pm โดย s.chantrai »

ออนไลน์ kyojungna

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 18, 2018, 05:54:21 pm »

แนะว่าแฟนคุณคงหาอะไรใหม่ๆๆแล้วติดใจครับ

งั้นคุณลองแต่งตัวให้สวยขึ้น แล้วทำให้ดีขึ้น หรือหาอะไรแปลกๆๆเพิ่มเติมครับ นอกสถานที่บ้าง
มีโชร์บ้าง เช่นตามต่างจังหวัดมืดๆๆตื่นเต้นดีครับ ช่วยคุณได้เยอะแน่ๆๆครับ ชีวิตจะได้ดีกว่าเดิมครับ

ออฟไลน์ kuai6x7

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 19, 2018, 02:48:33 am »

เห็นด้วยกับความคิดบนนะครับ
ท่าทางคงไปเจออะไรที่แปลกใหม่แล้วคงจะติดใจซะมากกว่า  ก็อีกฝ่ายเป็นมืออาชีพนิครับ ลูกล่อ ลูกชน เทคนิคบนเตียงต้องมีเยอะอยู่แล้ว 
ปกติผู้ชายเวลาไปอย่างนี้เขาจะเเยกเเยะได้ว่ามันคือ "ความไคร่" ไม่ไช่"ความรัก"
ที่จะมีปัญหาคือ เขาอาจจะ"หลง " ใน sex ที่ถูกปรนเปรอจนประทับใจและใจอ่อนมากกว่า
ถ้าคุณอยากรู้ ลองคุยกับเขาอย่างติดเรทดูว่า ผญ.พวกนั้นทำอะไรบ้าง เพื่อที่ว่าคุณจะได้ปรับปรุงตัวและเรื่องบนเตียงให้ตรงกัน และสมดุลกัน หรือลองดูหนัง X ด้วยกันเเละคุยกันดูว่าชอบแบบไหนๆครับ

ปล.เรื่องบนเตียงเป็นเรื่องสำคัญสำหรับชีวิตคู่นะครับ ผญ.บางคนไม่ยอมปรับปรุงตัวนี่ก็เลิกกันหลายคู่แล้ว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 19, 2018, 01:56:15 pm โดย kuai6x7 »