[ [ : : : : ] ]

หัวข้อ: [ [ : : : : ] ]  (อ่าน 573 ครั้ง)

pp001

• บุคคลทั่วไป

[ [ : : : : ] ]
« เมื่อ: มีนาคม 28, 2018, 06:13:09 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 07, 2018, 09:29:23 pm โดย pp001 »
Facebook Comments

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 136

Re: [ [ : : : หมอฝึกหัด หรือฝึกหัดหมอ : : : ] ]
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 28, 2018, 11:19:55 pm »

อ่านขำขำดีค่ะ ฮ่าๆๆ

หนุ่มซิงเราก็อยากลองนวดเหมือนกัน ดูจากคลิปมาเยอะ
แต่หวังว่าคงไม่ถึงขั้นทำอะไรไม่ถูก แต่เราก็คงต้องให้แนะนำ
รึสอนอะไรให้เยอะเหมือนกันแน่ๆ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 136

Re: [ [ : : : หมอฝึกหัด หรือฝึกหัดหมอ : : : ] ]
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 29, 2018, 04:02:18 pm »

ทางก็เด็กเนิร์ด อายุน้อยกว่า 5-6 ปี เด็กทุนเรียน ป.โท ค่ะ
บ้าเล่นเกมอีก ไม่น่าแปลกหรอก ถ้าจะยังซิงอ่ะนะ
แต่เค้ายินดีสละซิงให้เอง เหมือนเพิ่งนึกได้ควรจะเสียสักที
ไม่อยากรอแล้วอะไรแบบนี้นั่นแหละค่ะ

ก็ได้จ่ะ เดี๋ยวเจ้จัดให้

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★