☼ ทดลองงาน เล่นเสียว กับหนุ่มซิงในโรงหนัง ☼

หัวข้อ: ☼ ทดลองงาน เล่นเสียว กับหนุ่มซิงในโรงหนัง ☼  (อ่าน 679 ครั้ง)

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 135

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ต่อจากกระทู้ผู้ชายซิงในกระทู้
http://www.saboojaii.com/forum/index.php?topic=6095.0

แวะมาเล่าอะไรเล่นๆ คลายเครียดก่อนทำงานต่อดีกว่า เมื่อวานก็มีนัดเดทไปดูหนังกับหนุ่มคนนี้ เพื่อทำความรู้จักแลกเปลี่ยนกันสักหน่อย คือเค้าก็ตัวพอๆ กับเราแต่ผอมกว่า หน้าตาก็แบบไม่ใช่สเปคอะไรเลย แต่ก็ไม่ได้ดูแย่อะไรนะ ประเภทเด็กเรียบร้อยเด็กเรียนไม่ค่อยยุ่งกับผู้หญิงอ่ะนะ แต่ก็อยากลองมีความสัมพันธ์กับผุ้หญิงดูบ้าง กินข้าว เดินเล่นรอดูหนังกันไป คุยศึกษากันเพิ่มเติม

จนกระทั่งหนังเริ่ม คือก่อนตกลงมาเดทเนี่ย ก็คุยตกลงกันมาบ้างแล้วล่ะ ว่าเราจะเล่นอะไรกันสักหน่อยอ่ะนะ เป็นการเช็คของก่อนไปในตัวบวกกับทดลองงานอะไรแบบนี้ รู้สึกเค้าพร้อมมาก เริ่มลูบเริ่มล้วงเข้าไปใต้กระโปรงเราอย่างไวเลยเชียว โดยมีเสื้อคลุมของเค้าคลุมบังไว้ โอ้ย...ให้ตายเหอะ ไม่อยากเชื่อว่าไม่เคยนะ จับลูบ คลึงรู้จุด เล่นเอาวูบวาบใช้ได้เลยอ่ะ จัดว่าเป็นงานไม่เลว

แล้วเขาก็เรียกร้องจูบ ก็อ่ะจูบก็จูบ รู้สึกเค้าจะจูบแบบร้อนแรงเร่งเร้าไปนิด แต่คือมันไม่ค่อยถนัดอ่ะนะ ไม่งั้นน่าจะทำได้ดีกว่านี้ แต่เค้าก็บอกว่าสนุกดี ชอบ นี่จูบแรกเลยนะ เราก็ โอ๊ะ...ตายล่ะ นี่ได้กระทั่งจูบแรกเลยเหรอเนี่ย ฮ่าๆๆๆ

มือเค้าก็ซุกซนไม่หยุดอ่ะนะ ลูบนั่น ล้วงจับนมบ้าง ไม่ยอมวางมือเลย มีขอลองซุกหน้า แถมลองดูดหัวนมด้วยอีก โอ้ย...ยยยย เสียวได้ใจเหลือเกิน ถ้าไม่ใช่ในโรงนี่คงถอดให้ดูดตามสบายแระ แบบว่าดีเลยจริงๆ แถมยังขอลองไปถึงขั้นชิมน้องสาวดูหน่อย เค้าก็ก้มๆ ลงไปเลียให้นิดๆ แล้วก็ผลักเขาอยากให้เขาเลียให้ตรงจุด แต่เค้าคงเข้าใจผิดเลยเลิกทำ คือตอนนั้นถ้าได้ลงลิ้นอีกสักหน่อยล่ะก็ พร้อมทำแน่ๆ ล่ะมั่นใจเลย

คือก็เคยได้ยินว่าในโรงมีกล้องวงจรปิดไว้จับภาพพวกที่อาจจะแอบถ่ายหนังในโรง แต่ไม่รู้สิ มันวาบหวาม สนุกจนหยุดไม่ได้แล้วอ่ะ ดูหนังไปแถมข้างล่างก็เพลินๆ ไปด้วยดี แถมเค้ายังมีเจลมาใช้เพิ่มอีก ยิ่งกระตุ้นเข้าไปใหญ่ ทั้งลื่นทั้งล้วงเข้าไปด้านในได้อีก อาจจะมีเจ็บๆ บ้าง แต่โดยรวมแล้วรู้สึกดีจริงๆ ถ้าหนังที่ดูเป็นเอวี คงอยากโดนจัดสักยกแน่นอน

เค้ามีให้เราลองล้วงลองจับดูเหมือนกัน เราก็ได้เช็คของไป น้องชายเขาก็เต่งตึงคับกางเกง แถมเปียกกางเกงในมากเลยด้วยอีก ทำให้รู้ว่าเค้าก็คงเงี่ยนมากแหงๆ ล่ะนะ ล้วงๆ เราไปนานๆ เค้ามีถอดกางเกงแล้ว งัดขึ้นมาให้จับจริงๆ เลยดู ก็ไม่ยาวเท่าไหร่ แต่อวบแน่นเต็มมือได้อยู่ แถมหัวถอกดีอีก เราก็จับเล่นไป ดุ้นมันกระตุกๆ สั่นๆ สู้มือเราดีมากเลย ก็เพิ่งเคยเจอแบบนี้นะ ชักให้มั่ง เล่นตรงหัวให้มั่งในขณะที่ก็ยังโดนล้วงอยู่นั่นแหละ ผลัดกันทำ เสียวอย่าบอกใครเลยเชียว

หลังหนังจบก็นะ...กนน.แฉะไปโหม้ด แล้วดันไม่ได้เอาแผ่นอนามัยมาด้วยอีก ก็ต้องอยู่ในสภาพนั้นไปสักพักใหญ่ๆ นั่นแหละ เค้าก็ยิ่งตื่นเต้น บอกว่าเออ ของเล่นที่เค้าใช้ทำข้างในได้เหมือนของจริงมากเลยนะเนี่ย อะไรประมาณนี้ แล้วก็เดินไปหาซื้อถุงยาง รวมถึงเราอยากเล่นเจลกระตุ้นของผู้หญิงดู เค้าก็ยอมซื้อมาให้ลองอีก ก่อนจะแยกย้ายกลับบ้านกันไป

ต่อไปก็คงต้องติดตามนะคะ อาจจะมีตอนเปิดซิงหนุ่มมาเล่าเพิ่มนะ เพราะก็มีนัดจะลองกันอย่างจริงจังอีกไม่นานนี้ล่ะค่ะ ทดลองงานน่าสนขนาดนี้คงต้องจัดเต็มกันดูสักครั้งแหละ เราอาจจะไม่ตื่นเต้นเท่าเค้าก็จริง แต่ความอยากน่ะมีแน่นอน รวมถึงประสบการณ์ที่อยากลองเป็นคนแรกของผู้ชายดูบ้าง

.
.

ไม่ได้แนะนำให้ทำตามนะคะ รู้ว่ามันไม่ดีหรอก แต่เราก็ทำกันเงียบๆ ไม่ได้รบกวนใครไม่ได้รบกวนใครระหว่างดูหนังเลยนะ เพราะตอนนั้นคนน้อยและพวกเราก็หนังโซฟาคู่แถวหลังสุดด้วย ถ้าไม่ถูกใจใครก็ขออภัยไว้ล่วงหน้าจริงๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 28, 2018, 02:31:21 pm โดย Wonder Playgirl »
★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★
Facebook Comments

Vivadivapink

• บุคคลทั่วไป

Re: ☼ ทดลองงาน เล่นเสียว กับหนุ่มซิงในโรงหนัง ☼
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 28, 2018, 08:33:52 pm »

อ่านแล้วรู้สึกฟินไปด้วยเลยคร้า :P :P

ออนไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -5

Re: ☼ ทดลองงาน เล่นเสียว กับหนุ่มซิงในโรงหนัง ☼
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 28, 2018, 09:56:29 pm »

เล่าได้ดีครับ รู้สึกอินตามเลย
แต่ในโรงหนังอันตรายครับ สมัยนี้คนมีกล้องติดตัวเยอะ เกรงว่าจะโดนประจานนะครับ

แล้วพนักงานก็มีเดินมาสอดส่องเรื่อยๆนะครับ
บางคนใจดี เขาก็ไม่ว่าไร แต่ไปเจอดุๆเขาจะเรียกเราออกมาเลย ได้อายแน่แบบนั้น

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 135

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 28, 2018, 11:10:43 pm »

ขอบคุณค่ะ แต่มันสนุกเกินห้ามใจจริงๆ
เป็นประสบการณ์ที่ลืมยากจริงๆ

เล่าได้ดีครับ รู้สึกอินตามเลย
แต่ในโรงหนังอันตรายครับ สมัยนี้คนมีกล้องติดตัวเยอะ เกรงว่าจะโดนประจานนะครับ

แล้วพนักงานก็มีเดินมาสอดส่องเรื่อยๆนะครับ
บางคนใจดี เขาก็ไม่ว่าไร แต่ไปเจอดุๆเขาจะเรียกเราออกมาเลย ได้อายแน่แบบนั้น

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★