มีsexเเล้วเจ็บเเสบมากเลยคะ

หัวข้อ: มีsexเเล้วเจ็บเเสบมากเลยคะ  (อ่าน 406 ครั้ง)

ออฟไลน์ bowedok

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -3

มีsexเเล้วเจ็บเเสบมากเลยคะ
« เมื่อ: มีนาคม 28, 2018, 01:26:23 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

มีsexเเล้วเจ็บเเสบมากเลยคะ ปกติผู้หญิงทั่วไปมีน้ำหล่อลื่นเยอะนะคะ เเต่เราเเทบไม่มีเลยคะ ถึงมีอารมณ์ขนาดเเบบมากๆๆจังไม่มีน้ำเลยคะ  ช่องคลอดแห้งจนเจ็บเเละช่องคลอดเราไม่หลวม เพราะไม่ได้มีsexบ่อย ถ้ามีอะไรครั้งหนึ่งเราเจ็บมากเลยเเละเวลาล้างทำความสะอาดมันรู้สึกเเสบมาก  ทุกครั้งเราเเกล้งเสร็จทุกครั้งเพราะไม่ไหวจิงๆคะ เราควรทำยังไงดีคะ

Facebook Comments

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 136

Re: มีsexเเล้วเจ็บเเสบมากเลยคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 28, 2018, 01:41:17 pm »

ถ้าน้ำน้อยนี่ยังพอใช้เจลช่วยได้ แต่ถ้าถึงขั้นแห้งขนาดนี้ควรปรึกษาหมอแล้วล่ะค่ะ
อย่าไปฝืนทนขนาดนั้น เพราะจะไม่แฮ้ปปี้แถมเสี่ยงมีแผล ติดเชื้ออะไรเอานะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ fonhita

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: มีsexเเล้วเจ็บเเสบมากเลยคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 28, 2018, 05:34:04 pm »

KYช่วยได้คะ เเต่ทางทีควรปรึกษาหมอจะดีกว่านะคะ

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 28, 2018, 08:11:57 pm »

ถ้าน้ำน้อยนี่ยังพอใช้เจลช่วยได้ แต่ถ้าถึงขั้นแห้งขนาดนี้ควรปรึกษาหมอแล้วล่ะค่ะ
อย่าไปฝืนทนขนาดนั้น เพราะจะไม่แฮ้ปปี้แถมเสี่ยงมีแผล ติดเชื้ออะไรเอานะ
ขอบคุณนะคะ เรากำลังจะไปหาหมอเเล้วคะ

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 28, 2018, 08:12:23 pm »

KYช่วยได้คะ เเต่ทางทีควรปรึกษาหมอจะดีกว่านะคะ
เราว่าจะไปหาหมอเเล้ว ขอบคุนนะคะสำหรับคำเเนะนำ

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 136

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 01, 2018, 10:59:49 pm »

ได้คำตอบมาแล้วค่ะ อาจจะมีปัญหาที่ฮอร์โมนนะ
ลองปรึกษาหมอดูจ้า

https://men.mthai.com/rushmag/variety/166191.html

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★