ประสบการณ์เซ็กส์มีผลทำให้แฟนผมเป็นสาวเริงสวาทหรือเปล่าครับ

หัวข้อ: ประสบการณ์เซ็กส์มีผลทำให้แฟนผมเป็นสาวเริงสวาทหรือเปล่าครับ  (อ่าน 586 ครั้ง)

No1

• บุคคลทั่วไป

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

แฟนผมเป็นสาวออฟิศครับ  เดิมนิสัยเรียบร้อย แต่หลังจากที่เลิกงานในวันนั้น แล้วเพื่อนชายร่วมงานชวนเธอไปสังสรรค์และมีประสบการณ์เซ็กส์ที่โรงแรม หลังจากนั้นต่อมาเธอก็ไปตัดกระโปรงใส่ทำงานให้สั้นขึ้น ไปเที่ยว เดินห้าง ก็ใส่เกาะอก และก็เซ็กส์จัดกับผมมากขึ้นด้วย เธอไปประชุม อบรม หรือเที่ยวกับเพื่อน กลับมาก็จะมาเล่าประสบการณ์เซ็กส์ให้ผมฟัง และก็มาใช้กับผมด้วย ไม่รู้เหมือนกับครับว่าเซ็กส์คราวนั้น ทำให้เธอเป็นสาวเริงสวาทหรือเปล่า

Facebook Comments