แสบอวัยวะเพศตอนฉี่

หัวข้อ: แสบอวัยวะเพศตอนฉี่  (อ่าน 152 ครั้ง)

ออฟไลน์ otaoo12

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

แสบอวัยวะเพศตอนฉี่
« เมื่อ: มีนาคม 27, 2018, 01:32:24 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือผมแสบ ตอนฉี่อะครับไม่รู้ว่า มันเป็นอะไร เหมือนมันเป็นแผลข้างใน แต่ก็ไม่รู้มันเกิดจากอะไร
ผมก็ไม่ได้มีอะไรกับผู้หญิงเลยนะคับ
แต่ไม่มีหนองนะครับ แสบมากครับ แต่บางครั้งอยู่ๆกะไม่ค่อยแสบ บางครั้งกะแสบจนไม่อยากฉี่
มีวิธีรักษาไหมครับ มียากินไหมครับ ขอคำเเนะนำหนอยคับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ pongttt

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: แสบอวัยวะเพศตอนฉี่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 27, 2018, 07:37:11 pm »

ช่วยตัวเองเเรงไปหรือปาวคับ ไม่เเน่ก็อาจจะเป็นท่อปัจสวะอักเสบอะคับ

ออฟไลน์ jeefai774

• *
  • พลังน้ำใจ: -4

Re: แสบอวัยวะเพศตอนฉี่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 28, 2018, 05:29:06 pm »

ท่อปัสสวะอักเสบก็เป็นได้นะคับ ควรรีบไปหาหมอให้ไวที่สุดนะคับ