ให้ภรรยาใส่ชุดทำงานออฟิศเซ็กซี่ไปทำงาน

หัวข้อ: ให้ภรรยาใส่ชุดทำงานออฟิศเซ็กซี่ไปทำงาน  (อ่าน 285 ครั้ง)

brabra

• บุคคลทั่วไป

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เรื่องมีอยู่ว่าตามปกติภรรยาของผมจะใส่ชุดสูกกระโปรงสั้นแบบนี้ไปทำงานทุกวัน แต่ผมนั้นอยากให้ภรรยาใส่กระโปรงสั้นกว่านี้ จึงนำไปให้ร้านตัดให้สั้นขึ้นอีก โดยให้สั้นกว่ากระโปรงเดิมครึ่งหนึ่ง และใหเธอใส่กางเกงในตัวบางๆด้วย ส่วนเสื้อตัวในก่อนจะใส่เสื้อสูททับนั้นปกติภรรยาของผมจะใส่เสื้อสายเดี่ยวหรือเสื้อแขนสั้น แต่ครั้งนี้  ผให้เธอใส่เกาะอกคืบแบบนี้ แล้วใส่เสื้อสูททับเลย แล้วก็ได้ผลครับเพื่อนๆที่ทำงานชอบว่าภรรยาของผมวันี้แต่งตัวเซ็กซี่มาก เธอถูกเพื่อนๆและเจ้านายเกลี่ยกล่อมให้ถอดเสื้อสูทออกเหลือแค่เกาะอกเอวลอยนั่งทำงาน โดยให้ผมนั้นนำเสื้อสูทของเธอไปเก็บไว้ในรถแล้วก็นั่งทำงานตลอดทั้งวัน แถมเธอยังใส่แค่นี้เข้าประชุมด้วย แล้วก็ไปจบกันเซ็กส์หมู่กับผมและเพื่อนชายของเธอที่โรงแรมครับ ปัจจุบันนี้ภรรยาของผมนั้นไม่อยากจะใส่เสื้อสูทออกไปทำงานแล้วครับเธออยากจะใส่แค่เกาะอกแบบนี้กระโปรงสั้นๆออกไปทำงานเลย และติดใจเซกส์หมู่ ผมกำลังพิจารณาอยู่ครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ mickey mouse

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ให้ภรรยาใส่ชุดทำงานออฟิศเซ็กซี่ไปทำงาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 02, 2018, 09:50:41 am »

สวยเซ็กซี่มากๆครับ

.::Private Oil Massage for women::.
นวดน้ำมันผ่อนคลาย นวดอีโรติค สำหรับคุณสุภาพสตรี/คู่รัก โดยหมอนวดชาย สะดวกรับงานในช่วงเวลาบ่ายๆ-หัวค่ำ ในโซนกรุงเทพและปริมณฑล หรือต่างจังหวัด เข้ามาพูดคุยทักทายกันได้ครับ
Line ID: mickysw1987