จุดที่อยากให้ผู้ชายสัมผัส หรือเล้าโลมมากที่สุดของผู้หญิง เวลาต้องการเซ็กส์ค่ะ

หัวข้อ: จุดที่อยากให้ผู้ชายสัมผัส หรือเล้าโลมมากที่สุดของผู้หญิง เวลาต้องการเซ็กส์ค่ะ  (อ่าน 774 ครั้ง)

ออนไลน์ nok45

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ขอถามคะ ....ว่าเพื่อนผู้หญิงเวลามีความต้องการทางเพศแล้ว อยากให้แฟนจับ หรือสัมผัส หรือเล้าโลมตรงใหนมากที่สุดคะ? ....สำหรับเราแล้วชอบให้แฟนเอามือมาจับ หรือสัมผัส หรือเล้าโลมตรงเนินหัวหน่าวมากที่สุด เราว่ามันเพลินดี...แล้วเพื่อนๆ หละตรงใหนเอ่ย???

Facebook Comments

ออฟไลน์ ladda

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

ถ้าตอนเริ่มๆมีอารมณ์ทางเพศชอบให้ผู้ชายลูบหรือเล่นหน้าอกค่ะ รู้สึกดีมากๆเวลาโดนดูดหน้าอกโดนลูบ ไม่รู้ผู้หญิงท่านอื่นเป็นเหมือนกันมั้ย แต่เราถ้าโดนเล้าโลมแบบนี้น้ำจะเริ่มออกเลย
พอจุดติดแล้วชอบให้โดนเขี่ยตรงเม็ดค่ะ แต่ต้องเบาๆอย่าโดนเม็ดโดนตรงแค่วนๆเบาๆพอ เพลินมาก

ออนไลน์ TOPING

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

เข้ามาเก็บข้อมูล อิอิ
ปล แฟนเก่าผมชอบให้เริ่มจากลูบคอ เป่าหลังหูจะเสียวมาก