ใส่ถุงยางกับไม่ใส่ผู้ชายเค้าชอบเเบบไหนกันหรอ??

หัวข้อ: ใส่ถุงยางกับไม่ใส่ผู้ชายเค้าชอบเเบบไหนกันหรอ??  (อ่าน 443 ครั้ง)

ออฟไลน์ rickyi

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือแฟนเราไม่ชอบใส่ถุงยางอนามัยเวลามีเพศสัมพันธ์  เราก็อยากจะให้เขาป้องกันด้วยการใส่ถุงยาง
จะมีวิธีไหนแก้ได้บ้าง อยากถามผู้ชายนะว่าทำไมถึง ชอบและไม่ชอบใส่ถุงยาง ??

เราสังสัยมากเลยว่า ผู้ชายส่วนใหญ่ชอบใส่ถุงยางหรือไม่ชอบกันเเน่??

เเล้วใส่ถุงยางกับไม่ใส่ขณะมีsexมันเเตกต่างกันยังไงหรอ???

Facebook Comments

ออฟไลน์ krut

• *

ตอบแทน ผช เกือบจะ100%

ไม่ชอบใส่ถุงครับ ฟิตกว่า โดนกว่า ไม่แห้ง ไม่หนืด รู้สึกชัดกว่า
แต่ๆๆๆ กับคนที่เรามั่นใจเท่านั้นนะ เพราะสำหรับผม ถ้ากะคนที่เราไม่มั่นใจ
ยังไงก็ต้องใส่ครับ

แต่ข้าดีของถุง ที่นอกจากเรื่องป้องกันเเล้ว อีกเรื่องหนึ่งคือ แตกยากมาก เพราะมันเสียวและสัมผัสน้อยกว่าแบบสดๆ

• *

ตอบแทน ผช เกือบจะ100%

ไม่ชอบใส่ถุงครับ ฟิตกว่า โดนกว่า ไม่แห้ง ไม่หนืด รู้สึกชัดกว่า
แต่ๆๆๆ กับคนที่เรามั่นใจเท่านั้นนะ เพราะสำหรับผม ถ้ากะคนที่เราไม่มั่นใจ
ยังไงก็ต้องใส่ครับ

แต่ข้าดีของถุง ที่นอกจากเรื่องป้องกันเเล้ว อีกเรื่องหนึ่งคือ แตกยากมาก เพราะมันเสียวและสัมผัสน้อยกว่าแบบสดๆ
55555555555 ขอบคุณข้อมูลนะๆ คุณคงชำนาญเรื่องนี้มาก ซินะ ฮ่าๆๆๆๆๆ

• *

ส่วนตัวผมเอง..ไม่ใส่เลย (มีเมียคนเดียว 555) เพราะแบบสด ลื่นกว่า ฟินกว่า ได้อารมณ์กว่า เวลาใส่ถึงมันติดๆขัด ฝืด ทำให้เสียอารมณ์ แต่สำหรับคนที่ชอบเปลี่ยนคู่นอนบ่อยๆผมว่ายังไงเขาก็ต้องใส่ แม้จะไม่ถูกใจก็ตาม 555
ใช่เลย ถ้าคนชอบรักสนุกก็ควรใส่ถุงเนอะ 5555 เราว่าใส่ถุงปลอดภัยดี ไม่ต้องมานั่งกังวลที่หลัง

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 135

คู่เราเค้าชอบสดค่ะ ได้อารมณ์กว่าซึ่งมันก็ดีสำหรับเขาและเรานะ เพราะบางทีเค้าเหนื่อย หรืออ่อนตัวระหว่างยก จะมีปัญหาถุงหลุดอยู่ดี และ การใช้ปากต่อมันก็ไม่ค่อยขัดอารมณ์เพราะกลิ่นหรือสารจากถุงยางด้วย เราก็ใช้ยาคุมแทน แต่หากเกิดจะมีอะไรกับคนอื่นเราคงไม่ยอมค่ะ ต้องใช้ถุงอย่างเดียวเท่านั้น เรายอมสดกับคู่ประจำเราเท่านั้นค่ะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออนไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 326

แฟนชอบสดค่ะ เราเองก็ชอบด้วย ถุงยางบางแค่ไหนยังไงก็ต่างอยู่ ตอนใช้ปากก็ลำบากอีกด้วย
ข้อเสียมีเยอะเหมือนกัน แต่เรื่องปลอดภัยก็มีมาก แต่ถ้าชัวแฟนกันสดแล้วคุมเอาดีกว่าค่ะ