ผู้หญิงที่แต่งงานแล้ว สามารถไม่มีsexกับสามีได้นานที่สุดเท่าไรคะ??

หัวข้อ: ผู้หญิงที่แต่งงานแล้ว สามารถไม่มีsexกับสามีได้นานที่สุดเท่าไรคะ??  (อ่าน 801 ครั้ง)

ออฟไลน์ nadeardam

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -2

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผู้หญิงที่แต่งงานแล้ว สามารถไม่มีเพศสัมพันธ์กับสามีได้นานที่สุดระยะเวลาเท่าใดคะ
ที่ถามนี่คือสงสัยค่ะ พอดีเพื่อนมาเล่าให้ฟังหลายคู่เลย
แต่งงานกัน อยู่ด้วยกัน
เพื่อนเล่าว่าระยะเวลาที่ไม่มีเพศสัมพันธ์นานที่สุดคือเป็นปีๆ
เราเลยถามว่าเอ้า แล้วแฟนไม่สะกิดบ้างหรอ ไม่เล้าโลม ไม่ทำอะไรเลยหรอ
เพื่อนเราก็ตอบว่าไม่เลย
แล้วในกรณีแบบนี้ฝ่ายชายทนไหวหรอคะ ?? (ขนาดเราคิดภาพเรายังทนไม่ไหวเลยคะ) ขนาดเรายังไม่มีเเฟน เรายังทนไม่ได้เลยคะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 26, 2018, 01:08:09 pm โดย nadeardam »
Facebook Comments

ออฟไลน์ numja11

• *

เราว่าต้องมีบางเเหละ อาจจะเป็นเดือนละครั้งก็เป็นได้  ขนาดเราไม่มีอะไรมา อาทิตย์นึง ยังทนไม่ไหวเลย 55555555555

• *

เราว่าต้องมีบางเเหละ อาจจะเป็นเดือนละครั้งก็เป็นได้  ขนาดเราไม่มีอะไรมา อาทิตย์นึง ยังทนไม่ไหวเลย 55555555555
ใช่คะ วันเดียวยังไม่ไหวเลย หยอกๆๆ 555555

ออฟไลน์ tertgpo

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

มากสุดก็ 5เดือน เเต่หลังจากก็ทนไม่ได้เเล้ว 5555555

ออฟไลน์ mewhot33

• *
  • พลังน้ำใจ: -3

เมื่อแฟนเราประมาณ3เดือนมั้ง เเต่คงช่วยตัวเองทุกวันเเหละมั้ง55555

• *

มากสุดก็ 5เดือน เเต่หลังจากก็ทนไม่ได้เเล้ว 5555555
หู้ววว นานจัง ทนไปได้ไงเนี้ย 555555555

• *

เมื่อแฟนเราประมาณ3เดือนมั้ง เเต่คงช่วยตัวเองทุกวันเเหละมั้ง55555
ผู้ชายก็ต้องช่วยตัวเองอยู่เเล้วมั้งคะ ถ้าไม่มีsexคงเป็นไปไม่ได้ 555555

ออฟไลน์ SugarPuff

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

แต่งงานกันแล้วแต่ไม่มีอะไรกันเป็นปีๆ...  เป็นไปได้ค่ะ แต่ว่า... 
ส่วนใหญ่ (เน้นว่าไม่ทุกคนนะ) ถ้าผู้ชายไม่มีอะไรกับเมียตัวเองนานขนาดนั้น...  เค้าอาจจะมีกิ๊กหรือที่ระบายอารมณ์ที่อื่นนะ

ออฟไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 327

ยังไม่แต่งแต่อยู่ด้วยกันคงตอบได้นะ นานสุด3-5เดือน ไม่เคยเกินนี้
แต่แค่ไม่ได้สอดใส่นะ แฟนช่วยตัวเองบ้าง หรือมีมือปากทำให้เฉยๆ

ออฟไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 34

ก็สงสัยเหมือนกันว่าพ่อแม่เรามีอะไรกันบ้างไหม? เพราะลูกๆ ก็อยู่บ้านกันตลอดเลยแบบนี้เนี่ย

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

ออฟไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -5

ก็สงสัยเหมือนกันว่าพ่อแม่เรามีอะไรกันบ้างไหม? เพราะลูกๆ ก็อยู่บ้านกันตลอดเลยแบบนี้เนี่ย
มันเป็นเรื่องธรรมชาตินะ แต่ผมไม่ชอบนึกว่าพ่อมีอะไรกับแม่เลย 555+