โปรพิเศษจากพี่ยิ้มหวาน.. อีกแล้ววว แล้วจะนอกใจยังไงไหว ||คัมแบ๊ค V.9||

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: โปรพิเศษจากพี่ยิ้มหวาน.. อีกแล้ววว แล้วจะนอกใจยังไงไหว ||คัมแบ๊ค V.9||  (อ่าน 1600 ครั้ง)

ออฟไลน์ NewbiE_Me

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 126
  • Just the way ..i am..

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

แหมะ...ผมจะอดใจเจอพี่ยิ้มหวานไม่ได้ก็การบ้านนี้นี่ล่ะ...

ไม่ค่อยอยากอ่านการบ้านนิวบี้ก็เพราะอย่างงี้....อ่านละก็อยากจะลอก 555

ถ้ามีบุพเพกับพี่ยิ้มหวาน...ก็คงจะได้ลอกกันสักครั้งแหล่ะน้า

งงใจกับสาวๆแต่ละคน...เจอพี่ยิ้มหวานเป็นต้องฟินและเพ้อ....

อยากจะรู้ไปให้รู้แล้วรู้รอด...ว่าทำยังไง๊...สาวๆถึงพากันเพ้อขนาดนี้นะ 5555

ดสเมจ รุนแรง
ลองสักครั้งสิออเจ้า
จะอ้อนเอา
จะนวด
จะไลน์งุงิ

5555555

..I am what I am..

Long time no see ..
เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>การบ้านที่ส่งไม่เคยบวกไม่เคยมะโนเลย .. เป็นคนตรงๆ ตอบหลังไมค์ก็ตรงๆชัดเจนตลอด .. งั้นมาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P

ออฟไลน์ minicottons

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1

แหมะ...ผมจะอดใจเจอพี่ยิ้มหวานไม่ได้ก็การบ้านนี้นี่ล่ะ...

ไม่ค่อยอยากอ่านการบ้านนิวบี้ก็เพราะอย่างงี้....อ่านละก็อยากจะลอก 555

ถ้ามีบุพเพกับพี่ยิ้มหวาน...ก็คงจะได้ลอกกันสักครั้งแหล่ะน้า

งงใจกับสาวๆแต่ละคน...เจอพี่ยิ้มหวานเป็นต้องฟินและเพ้อ....

อยากจะรู้ไปให้รู้แล้วรู้รอด...ว่าทำยังไง๊...สาวๆถึงพากันเพ้อขนาดนี้นะ 5555

จะอ้อนเอา
จะนวด
จะไลน์งุงิ

5555555

งุงิกันถึงไหนแล้วคะ
นี่หล่ะอิจจริงๆ หวานงั้น อ่อยงี้
ร้ายนักนะ..หนูยิ้ม ^____^
กับหนูไอติมยังไปออกกำลังกายกันอยู่มั้ยคะ

ถึงจะแรด..
ก็จะแรดแบบมีคุณตะพาบ
งงอ่ะเด่ะ..เชิญงงต่อไป
=^_^=

จะอ้อนเอา
จะนวด
จะไลน์งุงิ

5555555

งุงิกันถึงไหนแล้วคะ
นี่หล่ะอิจจริงๆ หวานงั้น อ่อยงี้
ร้ายนักนะ..หนูยิ้ม ^____^
กับหนูไอติมยังไปออกกำลังกายกันอยู่มั้ยคะ

น้องไอติมมาเฝ้าทุกวัน
ไปกินโน้นกินนี้ ตะลอนๆ แล้วจบที่นวดตลอดดดดด
ไม่มีคิวว่างหนีไปเจอใครเลยค่ะ
น้องไอติมเล่นซะ แทบ ยกเครื่องใหม่ >_<

พี่ยิ้มหวานแอบทักมาบ้าง แต่อยู่กับเด็กเลยไม่ได้ตอบมากมาย
ตะเอง รีบรัวจีบยิ้มหวานเลยยยย

ป้าว่า.. ยิ่งแชทเยอะ .. ตอนนัดนวด มันจะยิ่งหวานนน
ยิ้มๆๆๆ รัวๆ ^^

//การบ้านนี้ไม่ได้ดองนะคะ แต่อยู่กับเด็กเลยส่งไม่ได้
ปล. เด็กรู้...

เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>การบ้านที่ส่งไม่เคยบวกไม่เคยมะโนเลย .. เป็นคนตรงๆ ตอบหลังไมค์ก็ตรงๆชัดเจนตลอด .. งั้นมาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P

ลืมส่งการบ้าน !!! เด็กมาติดตลอด 555 ไม่มีเวลาพิมพ์เลย
กลับมาแล้ววจ้าาา

จะส่งโพสเดียวให้จบไปเลย ฮ่าา

รอบแรก .. จัดถุงตะปุ้มตะป่ำ .. อยากรู้ว่าจะสักแค่ไหน
แต่ทำไม ถึงไม่รู้สึกอะไรเลยแฮะ?!?!
งง จนถามพี่ยิ้มหวาน

พี่ยิ้มหวาน ส่งยิ้มเชื่อมกลับมา พร้อมบอกว่า .. ก็น้ำหนูแฉะขนาดนี้
มันก็เข้าออกสะดวกสิล่ะ

เหนื่อยมั้ย ชอบมั้ยยย โดนนานเลยย หายง.มั้ยจ๊ะ หรือว่า
โดนเด็กเอาจนไม่รู้สึกไรละ~ เด๋กใหญ่นี่นาา

//โหยยยยยย พี่ยิ้มหวานนน

ใช่.. เราคุยกันทุกเรื่อง เหมือนเพื่อนกัน~
พี่หวานคงจะ treat ทุกคนเหมือนๆกัน มีเป็นห่วงกลัวโดนหลอกนั่นนี่
คอยบอกนั่นนี่ .. ก็ทำให้ยิ้มได้
ส่วนมาก ออกปนว หวง หน่อยๆมากกว่า ..

“อย่าไปยุ่งกะใครเยอะนะ.. พี่รู้หนูไม่ได้ยุ่งกะพี่คนเดียวนี่”

แหมมม.... ก็ขอไปแอบเจอคนอื่นบ้าง .. แต่ก็เจอพี่บ่อยสุดอยู่ดี

นวดไปคุยไปขำไปพลาง ..
“ถ้าเป็นถุงแบบหนา หนูเส็ดพี่ 5555 พี่อึดดด .. เด๋วต้องลองอีกอันที่หนูเอามา ว่ามันจะเสียวแค่ไหน”

วันนี้นวดนานมากกกกก.. ท่าไม่ได้พิศดารมากเท่าครั้งแรกกกกก
แต่พอให้หันหน้ามา~
ก็แอบมีนวดบ้างนิดหน่อย

ก่อนพี่ยิ้มหวานจะจับแหกแข้งแหกขา
แล้วไล่จูบ ใช้ลิ้นนวดแทน .. ตั้งแต่ขา ไล่ขึ้นมาหัวเข่า ต้นขา
และไปจบที่น้องสาววว ~

ไม่พูดพร่ำทำเพลง 0.01 ก็ติดอาวุธเรียบร้อยย

พี่ยิ้มหวานบอก เตรียมตัวไว้ก่อน

แต่เอาจริงๆคือ .. ติดอาวุธเสร็จ ภาพก็ตัดเลย!

หนักหน่วง รุนแรงง หมดแรงไปหมด ><
ยิ่งบาง ยิ่งรู้สึกมากกกกก
ยิ่งรู้สึกมาก ก็ยิ่งบันเทิงมากกกกก

แต่คราวนี้พี่ยิ้มหวานคงชินกะบางๆแล้ว ทำให้เกมยาวนานมากกก
จนทำคะแนนเสมอกันไป~

พี่ยิ้มหวานก็ไปอาบน้ำ
แล้วป้าถึงอาบ~

ใช่.. เราไม่ได้อาบน้ำด้วยกัน
ก็กลัวจะโดนในห้องน้ำน่ะสิ 55555

เพราะวันนี้ไม่มีนัดต่อที่ไหน
แต่งตัวเส็ดก็นั่งคุยกันยาวๆ
พี่ยิ้มหวานก็มานั่งกอดจากข้างหลัง งุงิๆ

จนบอกพี่ยิ้มหวานว่า “เซลฟี่กันเหอะ”

แล้วก็ .. มาดิๆๆๆๆ ตรงนี้ๆ มีไฟ หนูนี่ไม่รู้เรื่องเลย แบบนี้ๆ
55555

โอ้ยย จัดแจงเองไปอี๊กกกกก

พี่ยิ้มหวาน กอดมาจากข้างหลัง ซุกซอกคอ แล้วก็ให้ถ่าย

ใจอยากถ่ายรูปเดียว แต่ไม่สะใจพี่ยิ้มหวาน

เค้าเลยเอาไปถ่ายให้ รัวๆ 5555555

เสร็จจากถ่ายรูป ก็แยกย้ายกันกลับ

ก่อนจะส่งข้อความมาบอกว่า “ขอบคุณนะครับที่รัก”

คงต้องบอกตามตรงว่า หลังจากมีน้องไอติม แทบจะไม่ว่างเลย
ไม่มีเวลาเลย น้องไม่ปล่อยให้เหงา ไม่ปล่อยให้อยู่คนเดียว
มานวดให้ แทบจะวันเว้นวัน ..

ไม่ได้สนใจนัดกับคนอื่นเล้ย .. แต่จะ maintain คนนี้ไว้แน่นอนน
อาจจะนัดห่างหน่อย 55555 กลัวเครื่องพัง

พี่มิ้กกี้ก็ไม่ว่างงงงไปอีกกก..

ตั้งใจแล้วว่าจะไม่ยุ่งกะใครละ .. แค่ 2-3 คนนี้ก็มากพอแล้ว

ไม่รู้เหมือนกัน ว่าจะได้ส่งการบ้านอีกมั้ย
เพราะคงไม่ว่างหาการบ้านมาส่ง ...
เพราะการบ้านรายวัน มันดีซะจน ไม่อยากไปตามหาการบ้านจากที่ไหนอีกกแล้ว

//สังเกตุมั้ย?!?! หมอนวดที่ป้าแนะนำล่าสุดๆนี้ จะมีแต่คนใหม่ๆ และป้าคิดว่าไว้ใจได้จริงๆ
ขอให้ทุกคน มีความบันเทิงกับโลกเทาๆนี้นะจ๊ะ

เยิ้ฟฟฟ

ป้าเอง

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 24

ที่ค้นฟ้าคว้าดาวมารุ่นนี้ก็แจ่มๆทั้งน้านนน
ขอให้โชคดีมีความสุขกะน้องไอติมนะคะ^^
ว่างๆก็แวะมาเม้ามอยกันน้าา

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ที่ค้นฟ้าคว้าดาวมารุ่นนี้ก็แจ่มๆทั้งน้านนน
ขอให้โชคดีมีความสุขกะน้องไอติมนะคะ^^
ว่างๆก็แวะมาเม้ามอยกันน้าา

ม๊วฟฟ ^3^

มีใคร แอบย่องไปตามรอย ตรวจการบ้าน
แล้วไม่ยอมส่งงานมั้ยน๊าา

//รออ่านอยู่

ออฟไลน์ minicottons

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1

มีใคร แอบย่องไปตามรอย ตรวจการบ้าน

มารอด้วยค่ะ O_O

ถึงจะแรด..
ก็จะแรดแบบมีคุณตะพาบ
งงอ่ะเด่ะ..เชิญงงต่อไป
=^_^=

มารอด้วยค่ะ O_O

งั้นไปลุยแล้วมาส่งเองเลยค่ะะ :)

ออฟไลน์ โอลีฟ^^

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

สนใจพี่ยิ้มหวานค่ะพี่สาวคนในพอดีไอดีไลน์ไหมค่ะจะขอบคุนมาก^^

สนใจพี่ยิ้มหวานค่ะพี่สาวคนในพอดีไอดีไลน์ไหมค่ะจะขอบคุนมาก^^

ป้าตอบ PM หนูไปแล้วนะคะ

พอดีเพิ่งว่างเข้ามาเช็ค :)

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<