ผช ขอมีอะรายด้วยก่อนจะมีแฟนเป็นตัวเป็นตน

หัวข้อ: ผช ขอมีอะรายด้วยก่อนจะมีแฟนเป็นตัวเป็นตน  (อ่าน 961 ครั้ง)

ออฟไลน์ mylift

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -6

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เคยคุยกับผช.คนนี้ซึ่งเป็นรุ่นน้อง และมีอะไรกัน (5-6 ครั้ง)
และคุยกันบ้างบางครั้ง จนสองสามปี
เดือนก่อนเค้าถามว่า "ถ้าเค้า(กำลัง)จะมีแฟนจะมาหาเราได้มั้ย จะมีอะไรกับเราได้มั้ย"
เราเลยบอกว่าไม่ได้ ไม่อยากทำแบบนั้น

ไม่ทราบว่าผช คิดอะไรถึงอยากมีอะไรกับเรา
(เราเองก็มีแฟนแต่ไม่ได้อยู่ด้วยกัน)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 01, 2018, 08:10:24 pm โดย mylift »
Facebook Comments

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -2

Re: ผช ขอมีอะรายด้วยก่อนจะมีแฟนเป็นตัวเป็นตน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 25, 2018, 01:48:01 pm »

ก็แค่ยังอยากเอาอยู่ครับ

ออฟไลน์ Dark_heaven

• พลังน้ำใจ: -14

Re: ผช ขอมีอะรายด้วยก่อนจะมีแฟนเป็นตัวเป็นตน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 25, 2018, 02:01:12 pm »

ขิดว๊า เข๊าหญากกินฟรีปายนานๆมว๊าาากก่าาา

ออฟไลน์ Demon Angel

• พลังน้ำใจ: 35

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 25, 2018, 11:31:07 pm »

อดให้คะแนนลบไม่ได้ รำคาญภาษาที่ใช้มาก

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

ออฟไลน์ mylift

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -6

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 01, 2018, 08:09:23 pm »

อดให้คะแนนลบไม่ได้ รำคาญภาษาที่ใช้มาก

ขอโทษค่ะ พิมในมือถือ จะปรับปรุงนะคะ

ออฟไลน์ kyojungna

• พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 18, 2018, 05:55:30 pm »

เอาง่ายๆๆคิด ชอบมีเซ็กกันคนที่ไว้ใจ
และปลอดภัยครับทั้งคู่ครับ แต่เรื่องแฟนคุยกันเองนะครับ