ผมใส่แค่กางเกงในและแฟนใส่แค่ชุดชั้นในออกมานั่งเล่นที่บ้านสวนส่วนตัวจะโอเคใหมครับ

หัวข้อ: ผมใส่แค่กางเกงในและแฟนใส่แค่ชุดชั้นในออกมานั่งเล่นที่บ้านสวนส่วนตัวจะโอเคใหมครับ  (อ่าน 719 ครั้ง)

@@@@@@

• บุคคลทั่วไป

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมชอบใส่แค่กางเกงใน ส่วนแฟนชอบใส่แค่ชุดชั้นอยู่บ้าน เหมือนกัน แต่ตอนนี้ผมกับแฟน อยากจะปลอดปล่อยความอึดอัด และสัมผัสประสบการณ์ out door ครับ ก็เลยแบบว่าผมใส่แค่กางเกงในตัวเดียว ส่วนแฟนก็ใส่แค่ชุดชั้นใน นั่งเล่น เดินเล่น ชมบรรยากาศธรรมชาติเพลิน แล้วจบด้วยการมีเซ็กส์กัน ในบ้านสวนส่วนตัวของครอบครัวครับ แบบนี้จะโอเคใหมครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 35

จะเปลี่ยนมากี่แอคเค้าท์ก็ชอบตั้งคำถามงี่เง่าดูโรคจิตเหมือนเดิม
อยากทำไรก็ทำดิ้ ไม่ผิดกฎหมายได้ข่มขืนใจเมียก็ทำเหอะ จะมาถามไรนักหนา? ประสาท

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

ออฟไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 298

จะเปลี่ยนมากี่แอคเค้าท์ก็ชอบตั้งคำถามงี่เง่าดูโรคจิตเหมือนเดิม
อยากทำไรก็ทำดิ้ ไม่ผิดกฎหมายได้ข่มขืนใจเมียก็ทำเหอะ จะมาถามไรนักหนา? ประสาท
555 ด่าไปก็ไม่สะเทือนหรอกค่ะคนแบบนี้ ต้องให้แอดมินจัดการแบนให้หมด สมัครมาก็แบนไปเลย
มาถามแต่แฟน ชุดชั้นใน เรื่องเดิมๆถามวนไปมาอยู่ได้ ใส่ยังนู้นอย่างนี้ไปออฟฟิศ

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 20

555555+

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ iamgun

• พลังน้ำใจ: -2

เว็บนี้ไม่เหมาะกับ จขกท หรอกครับ คนในนี้เขาไม่ได้คำตอบแบบที่คุณอยากได้หรอก ถ้าอยากปลดปล่อยจริง
ผมมีเว็บที่เหมาะกับ จขกท มากกว่านี้ให้คุณได้ปลดปล่อยความโรคจิตของคุณ ลงรูปคุณกับแฟนได้เต็มที่ยิ่งเป็นแนวโชว์ outdoor นี่เขายิ่งชอบกันผมว่าถ้าคุณเป็นแบบที่ตั้งกระทู้จริงๆคุณฮอตแน่นอน

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 114

เป็นคำแนะนำที่ดีค่ะ
ให้เขาไปอยู่ในที่ๆ ควรอยู่ดีกว่าเนาะ

เว็บนี้ไม่เหมาะกับ จขกท หรอกครับ คนในนี้เขาไม่ได้คำตอบแบบที่คุณอยากได้หรอก ถ้าอยากปลดปล่อยจริง
ผมมีเว็บที่เหมาะกับ จขกท มากกว่านี้ให้คุณได้ปลดปล่อยความโรคจิตของคุณ ลงรูปคุณกับแฟนได้เต็มที่ยิ่งเป็นแนวโชว์ outdoor นี่เขายิ่งชอบกันผมว่าถ้าคุณเป็นแบบที่ตั้งกระทู้จริงๆคุณฮอตแน่นอน

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ kyojungna

• พลังน้ำใจ: 1

แนะนำขอให้อย่าให้คนอื่นเห็นนะครับ เดียวเค้าจะนินทาไม่จอบอ่ะครับ
อยากทำมาก้อขอให้มืดๆหน่อย ค่อยออกมาครับ