อยากฟังประสบการณ์ของคนที่เคย 'เปิดซิงผู้ชาย' ค่ะ

หัวข้อ: อยากฟังประสบการณ์ของคนที่เคย 'เปิดซิงผู้ชาย' ค่ะ  (อ่าน 721 ครั้ง)

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 135

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

กำลังเริ่มคุยกับผู้ชายคนนึงค่ะ เป็นการเริ่มคุยแบบบังเอิญๆ มากกว่า เพราะเราเป็นเพื่อนกลุ่มเดียวกันคุยเล่นไม่ได้สนิทอะไรกันมาก แล้วเราก็เป็นคนที่พูดคุยเรื่อง Sex ได้อย่างเปิดเผย อยู่ๆ เค้าก็มาขอคำปรึกษาเพราะว่าอาจจะได้ลองเปิดซิงกับสาวคนนึง เค้ายังไม่เคยมีอะไรกับใครเลยอยากได้คำแนะนำ เราก็แนะนำเท่าที่พอแนะนำได้ คุยไปคุยมาเค้าก็บอกว่าทางเราชอบอะไรคล้ายๆ กันอาจจะไปด้วยกันได้ ลองคุยกันดูไหม ถ้าไม่คลิกยังไงก็เป็นเพื่อนกันไปก่อน เราเห็นกว่าไม่เสียหายอะไรก็ตกลง แต่ก็มีคุยแหย่กันบ้างแหละ ว่าจะลองเปิดซิงเขาอะไรแบบนี้

เลยอยากรู้ว่าควรจะเริ่มแนะนำ สอนยังไง คนนี้เค้าก็ไม่เด็กแล้วด้วย อายุ 30 ได้แล้ว แต่ยังไม่เคย มีเพิ่งมาหัดของเล่นไม่นานนี้เองด้วยอีก ใครอยากเล่าเรื่องของตัวเองหรือให้คำแนะนำยังไงก็ลองบอกกันได้นะ เพราะจะเอาไปประกอบการตัดสินใจว่าจะลองดีไหมนี่แหละคะ เพราะปกติเราก็ชอบผู้ชายเอาใจและค่อนข้างเชี่ยวชาญเสียมากกว่า

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★
Facebook Comments

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 10

ตัดเอาความ เชี่ยวชาญ ออกไปก่อนครับ  เรื่องการเอาอกเอาใจ คุณได้เเน่ นอน ผมกล้ารับประกันครับ  ส่วนเรื่องเชี่ยวชาญ ถ้าเค้าเอาใจใส่ เดียวก็ดีเองครับ ดีไม่ดีอาจจะดีกว่าเท่าที่คุณเคยเจอ   เชื่อสิ

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

ผมแนะนำให้ปล่อยเป็นธรรมชาติไปครับ แบบไม่ได้ตั้งใจสอน ถ้าตั้งใจมากไปเดี๋ยวจะเกร็ง
ลองให้เค้าทำก่อน ถ้าเค้าทำแล้วไม่ถูกใจก็ค่อยๆบอกเค้า แต่แนะนำเค้าอย่างนึงถ้าจะไปเปิดซืงผู้หญิง ต้องสอนให้เค้าเบิร์นให้เยิ้มก่อน

ขอบคุณหนุ่มๆ ที่มาแนะนำในแนวความคิดทางฝั่งผู้ชายค่ะ

จะมีสาวๆ กล้ามาแนะนำเราบ้างไหมน๊า???

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ CrazyRabbit

• พลังน้ำใจ: 18

เป็นเราๆจะให้นางศึกษาAv เยอะๆ เริ่มตั้งแต่การบิ้ว นอกจากนี้พานางออกกำลังกาย สร้างความสนิทสนม ให้นางไม่ตื่นเต้นมากถึงเวลาปฏิบัติการก็ค่อยๆเป็นค่อยๆไปค่ะ ถ้านางตื่นเต้นอาจจะแตกไว ทำให้อายเราอีก คงต้องผ่อนคลายกันเต็มที่แหล่ะหนาออเจ้า ประมาณนี้แล 5555

#ผู้หญิงเรียบร้อยที่รักการเรียนรู้
#มือใหม่ในโลกใบสีเทา
#ใครเอา(ใจ)เก่งก็pmมา
#หาคนพาไปทำการบ้าน

ออฟไลน์ SnowQueen

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 3
  • Balance every thought with its opposition.

ขอให้หนุ่มซิงคนนี้ คืออะไรที่ใช่ นะคะ

"The tree that would grow to heaven must send its roots to hell."

ออฟไลน์ Dark_heaven

• พลังน้ำใจ: -3

ผมแนะนำใช้ถุงยางด้วย ไม่งั้นจะพะวงเรื่องท้อง แล้วทำได้ไม่เต็มที่

ต่างคนต่างไม่ใช่สเปคกันเลยนี่สิคะ ไม่รู้ที่สุดจะลงเอยกันยังไง
แต่เราเน้นด้านความรู้สึกค่ะ คนที่ใช่อาจไม่ใช่คนที่ชอบก็ได้เนาะ

ขอให้หนุ่มซิงคนนี้ คืออะไรที่ใช่ นะคะ

เรากินยาคุมอยู่แล้วค่ะ แต่คาดว่าถ้ามีกันจริงๆ เราก็ไม่เสี่ยงสดอยู่ดี ถึงเค้าจะยังจิ้นก็เถอะ
แต่ลึกๆ แล้วก็แอบอยากให้เขาอยากลองความสดเหมือนกันไหนๆ เสียซิงทั้งที

ผมแนะนำใช้ถุงยางด้วย ไม่งั้นจะพะวงเรื่องท้อง แล้วทำได้ไม่เต็มที่

เพิ่มเติม...
เราก็มีแอบเสนอเหมือนกันว่าจะให้หมอนวดมาช่วยไหม
แต่ดูเค้าจะเกร็งๆ อยากทำกันตามลำพังในครั้งแรกมากกว่า
ส่วนเราอยากลองโดนรุมมากเลย ถ้ามีครั้งต่อๆ ไปอาจจะได้ลองอยู่
ว้าว! ก็ค่อยๆ เพิ่มประการณ์กันไป

สาวๆ ในนี้ไม่ค่อยมีประสบการณ์เปิดซิงหนุ่มกันเหรอ?
สงสัยเราเป็นฝ่ายต้องลองแล้วล่ะม้าง
จะได้มีเรื่องมาเล่าให้ฟังกัน อิอิ...

ออฟไลน์ Dark_heaven

• พลังน้ำใจ: -3

เรากินยาคุมอยู่แล้วค่ะ แต่คาดว่าถ้ามีกันจริงๆ เราก็ไม่เสี่ยงสดอยู่ดี ถึงเค้าจะยังจิ้นก็เถอะ
แต่ลึกๆ แล้วก็แอบอยากให้เขาอยากลองความสดเหมือนกันไหนๆ เสียซิงทั้งที

งั้นทำช่วง ปจด. ใกล้มาสิ
ผมจำได้ ครั้งแรกผมพะวงเรื่องพลาดท้องมาก ตอนนั้นไม่มีความรู้เรื่องตกไข่ ปจด. ไรแบบนี้เลย มันเลยกังวลมากกว่าที่จะปล่อยตัวเต็มที่

ออฟไลน์ NewbiE_Me

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • พลังน้ำใจ: 127
  • Just the way ..i am..

เปิดซิงผช.
เป็นอะไรที่จะไม่ทำอีกแล้ว

ไม่ชอบ ความนอนเฉยๆ
ความให้เราทำเองทุกอย่าง
ให้สอนทุกสิ่ง
เหนื่อยเด้อ

..I am what I am..

Long time no see ..
เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>การบ้านที่ส่งไม่เคยบวกไม่เคยมะโนเลย .. เป็นคนตรงๆ ตอบหลังไมค์ก็ตรงๆชัดเจนตลอด .. งั้นมาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P

คนนี้เรารับรู้ได้ถึงความขวนขวาย ใฝ่รู้อยากลอง
อยากพยายามของเขาค่ะ เลยอยากให้โอกาสดู ทำกับคนที่อยาก
มีพลังเหลือเฟืออาจจะดีก็ได้

เปิดซิงผช.

เหนื่อยเด้อ

ออฟไลน์ NewbiE_Me

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • พลังน้ำใจ: 127
  • Just the way ..i am..

คนนี้เรารับรู้ได้ถึงความขวนขวาย ใฝ่รู้อยากลอง
อยากพยายามของเขาค่ะ เลยอยากให้โอกาสดู ทำกับคนที่อยาก

เปิดซิงผช.

เหนื่อยเด้อ

มีเด็กมาติด
ไม่ซิง
แต่ไม่เก่งไล่ให้ไปฝึกมาอยู่

..I am what I am..

Long time no see ..
เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>การบ้านที่ส่งไม่เคยบวกไม่เคยมะโนเลย .. เป็นคนตรงๆ ตอบหลังไมค์ก็ตรงๆชัดเจนตลอด .. งั้นมาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P

สำหรับผู้เชี่ยวสมรภูมิ คุณภาพสำคัญที่สุด อิอิ
ไม่เก่งไม่ฟินขี้เกียจเสียเวลาด้วย

;D

เปิดซิงผช.

เหนื่อยเด้อ

มีเด็กมาติด
ไม่ซิง
แต่ไม่เก่งไล่ให้ไปฝึกมาอยู่