แฟนบอกถ้าเธอท้องกับคนไหน ก็จะเลือกที่จะอยู่กับผู้ชายคนนั้น

หัวข้อ: แฟนบอกถ้าเธอท้องกับคนไหน ก็จะเลือกที่จะอยู่กับผู้ชายคนนั้น  (อ่าน 307 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fix

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -3

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

หลังจากที่แฟนได้มีอะไรกับเพื่อนผมแบบไม่ตั้งใจ และก็มีปัญหารักซ้อน 2 ผัว 1 เมีย วันนี้มาถึงจุดหักเหที่ชัดเจน เธอตัดสินใจหยุดยาคุม ไม่ป้องกันใดๆ มีข้อตกลงร่วมกันว่าเธอท้องกับคนไหน อีกคนก็ต้องไป ผมไม่อยากเสียเธอไปครับ อยากให้เธอท้องกับผม ควรทำอย่างไรดี ผมตัวเล็กกว่าเพื่อน สรีระเล็กกว่าเยอะ มีผลมั้ยครับ ปกติเวลามีอะไรกันแบบต่อเนื่อง คนนึงเสร็จอีกคนก็มีต่อ สังเกตดูว่าถ้าเพื่อนผมทำก่อน เวลาผมทำจะรู้สึกว่าในช่องแฟนจะอุ่นๆ ลื่นๆ หลวมๆ เพราะของเพื่อนผมคงใส่เข้าไปลึก แต่ถ้าผมทำก่อน ผมใส่เข้าไปได้ไม่ลึกเท่า เวลาเพื่อนทำต่อเคยแอบดู เห็นส่วนนั้นของมันแทรกเข้าของแฟนลึกจนน้ำผมที่หลั่งไว้ก่อนออกมาเลอะออกมาเต็มไปหมด แบบนี้โอกาศที่แฟนผมจะท้องกับเพื่อนผมจะมีโอกาศสูงกว่าผมหรือเปล่าครับ ของคำปรึกษา แนะนำหน่อย ขอบคุณครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 10

แบบนี้ เลิกกับแฟนซะดีกว่าไหม  มันการันตรี ว่าท้องกับเราไม่ได้ครับ ลำบากการตรวจ  dna ปล่าวๆๆ   ถ้าเเค่สนุกก็ว่าไปครับ

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 135

ต่อให้เธอท้องมีลูกกับคุณมันก็รั้งเธอไว้ไม่ได้ค่ะ
เพราะใจเธอไม่อยู่กับคุณ มีเด็กขึ้นมาก็ภาระ ไม่สงสารเด็กบ้างรึไง
ที่ต้องมาเจอความอลเวงอะไรแบบนี้ กรรมเวรจะตกอยู่กับเด็กซะเปล่าๆ
อย่ามัวแต่ยึดติดกับผู้หญิงแบบนี้เลยเหอะ...ตัดใจแล้วหาใหม่ซะ
เค้าไม่ต้องการคุณแล้ว คุณก็จะรู้สึกแย่ หมดค่าไปเรื่อยๆ นะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ nonomi

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

เค้าตั้งใจเลิกกับคุณแน่แล้วล่ะครับ   แค่บอกเป็นทางอ้อมเท่านั้นเอง   เปลี่ยนชีวิตใหม่  ออกมาจากสถานที่เดิมๆ  ไม่ต้องลาจะเจ็บน้อยกว่านะครับ  หาใหม่ที่เหมาะสมและอย่าไปกินเหล้าอีก   ผู้หญิงยังมีอีกหลายคนครับ ที่เค้ายังไม่มีแฟน และยังรอคอยคนเข้ามาในชีวิตอยู่

No1

• บุคคลทั่วไป

สั้นๆ แน่ใจที่เธอบอกว่าไม่ตั้งใจมีเซ็กส์กับเพือนคุณ เลิกเถอะ หาคบคนใหม่ ไปเลย