สอบถามคุณผู้ชายทุกท่าน

หัวข้อ: สอบถามคุณผู้ชายทุกท่าน  (อ่าน 1934 ครั้ง)

ออฟไลน์ ployployzz

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

สอบถามคุณผู้ชายทุกท่าน
« เมื่อ: มีนาคม 23, 2018, 01:02:47 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

แฟนเราแอบไปช่วยตัวเองทำอย่างไรดีคะ ไปอ่านกระทู้คนอื่นมาเค้าก็บอกกันว่าเรื่องปกติ มันจะปกติจริงก็ไม่ได้ว่าอะไรหรอกค่ะ แต่นี้ 2 เดือนมีอะไรกันที ยังจะไปชักว่าวอีกเหรอคือเราก็เงี่ยนเหมือนกันไงแต่ก็ไม่ได้รุกเค้าไม่ได้เริ่มก่อนเพราะทุกรอบที่มีอะไรกัน เราเป็นคนรุกก่อนตลอด อยากให้เค้ารุกเองบ้าง ตอนนี้เบื่อมาก ไม่อยากจะคบต่อ อยากจะเลิกๆไปซ่ะจะได้เลิกคิดเรื่องนี้ เมื่อก่อนคบกันมีอะไรกันวันละ 2 รอบยังได้ พอตอนนี้ 2เดือนครั้ง แถมยังต้องร้องขออีกพูดตรงๆเบื่อมาก แล้วไปแอบชักว่าวอีก คุณผู้ชายคิดอย่างไรบ้างค่ะ แบบนี้มันปกติจริงๆนะเหรอ เราถามเค้าไม่ชอบอะไรรึเปล่า ไม่ถูกใจอะไรมั้ย เบื่อรึเปล่า หรือจะเลิกกันเลยก็ได้เพราะเราก็ไม่อยากจะทำให้เรื่องเซ็กซ์มันมาเป็นปัญหากับชีวิตในอนาคต มีแบบนี้สู้ไม่มีแล้วใช้นิ้วเหมือนเดิมยังดีกว่า นี้ข้องใจมากจนต้องสมัครสมาชิกเพื่อมาตั้งคำถาม พูดแล้วก็หงุดหงิด ขนาดอ่อยสุดแรงยังจะมาหงุดหงิดใส่อีกเริ่มเบื่อและรำคาญมากตอนนี้

Facebook Comments

ออฟไลน์ Lolicon091

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: สอบถามคุณผู้ชายทุกท่าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 23, 2018, 09:00:15 am »

ผู้ชายช่วยตัวเองปกติครับ
แต่มีไรกับแฟน 2 เดือนครั้งนี่ไม่ปกติครับ
ึิคิดว่าเค้าคงเบื่อ หรือไม่มีอารมณ์ เป็นไปได้ทั้งความเครียดจากงาน หรือมีคนอื่นครับ
ผมไม่ได้อยากจะยุยงอะไร แต่ช่วงนี้ลองสังเกตแฟนคุณดูว่าเปลี่ยนไปจากอะไรครับ
งานหรือเรื่องเงิน หรือไปติดผู้หญิงอื่นหรือป่าว

ผมว่ามันต้องมีสาเหตุ

ออฟไลน์ veee

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 23, 2018, 09:37:39 am »

เขาคงเห็นคุณทำงานมาเหนื่อย เกรงใจ ไม่อยากรบกวน  อยากให้พักผ่อนไง 

เขาคงยังต้องการอยู่แหละ   เขาเคยชวนแล้ว มีปฏิเสธเขาบ้างใหม เคยต่อรองผัดวันบ้างใหม

ถ้าเคย เขาคงเกรงใจ

ออฟไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 35

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 23, 2018, 10:28:28 am »

เขาคงเห็นคุณทำงานมาเหนื่อย เกรงใจ ไม่อยากรบกวน  อยากให้พักผ่อนไง 

เขาคงยังต้องการอยู่แหละ   เขาเคยชวนแล้ว มีปฏิเสธเขาบ้างใหม เคยต่อรองผัดวันบ้างใหม

เกรงใจตรงไหน??? ผู้หญิงขอร้องอ้วนอยากมีด้วยขนาดนี้แต่มีต่างหาก ที่รู้สึกว่าไม่เกรงใจเลยน่ะ

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

ออฟไลน์ erotic_massage

• พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 23, 2018, 11:56:38 am »

เราถามเค้าไม่ชอบอะไรรึเปล่า ไม่ถูกใจอะไรมั้ย เบื่อรึเปล่า หรือจะเลิกกันเลยก็ได้

ถามเขาแล้ว แล้วเขาตอบว่ายังไงครับ...ผมอยากรู้เหมือนกันนะเนี้ย

Line ID: eroticmassage
หมอนวดชาย หน้าไทย ผิวสีแทน สะอาด อารมณ์ดี เป็นมิตรกับทุกคน บริการนวดน้ำมันคุณสุภาพสตรีโดยเฉพาะครับ ^^

ออฟไลน์ suchada_bbw

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 23, 2018, 12:49:12 pm »

ผมก็เป็นนะแต่ถ้ามีแฟนก็ไม่เคยให้แฟนของขาด แฟนไม่ต้องขอผมจัดให้ได้ตลอด แต่ถ้าไม่ได้มีอะไรกัน 2 3 วันผมก็ชักว่าวล่ะ สำหรับผมมันก็ไม่ซ้ำซากดีได้ดูหนังโปีได้จินตนาการถึงคนอื่น แต่กับแฟนก็มีอารมณ์ได้ตลอดไม่ค่อยเบื่อ

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 120

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 23, 2018, 04:39:45 pm »

จริงๆแล้วการช่วยตัวเองกับการมีอะไรกับแฟนมันคนละฟิวกัน  ปกติผู้ชายส่วนใหญ่เขาก็จะทำทั้งสองอย่างนี้สลับกันไปมานะครับ  แต่กรณีของแฟนคุณเนี่ยไม่เข้าใจเหมือนกันว่าทำไมเขาเน้นไปที่การช่วยตัวเอง  เพราะปกติการช่วยตัวเองของผู้ชายเนี่ยคือไม่อยากถูกกดดันจากอีกฝ่ายหนึ่ง  คิดว่าการช่วยตัวเองของแฟนคุณน่าจะมีความสุขมากกว่าการมีอะไรกับคุณ  ลองหาสาเหตุดูครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 23, 2018, 08:25:20 pm »

2 เดือนครั้งใครจะไปอยากปฏิเสธคะ นี้เวลาเค้ามาเหมือนจะบิ้วเรานี้เราแทบจะอ้าขาให้เลยด้วยแหละแต่พอเหมือนเราจะยอมเค้าก็บอกไใ่ได้จะเอาซ่ะหน่อยแล้วก็ละไป เราหงุดหงิดมากแต่ก็แบบเออแล้วแต่เลย

• *

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 23, 2018, 08:39:57 pm »

ทีละข้อนะคะ
ถามเบื่อรึเปล่า ไม่เบื่อค่ะ
ไม่ชอบอะไรรึเปล่าเค้าก็บอกไม่นะก็ปกติไม่ได้ไม่ชอบอะไร
ไม่ถูกใจอะไรมั้ย ก็ไม่มีอีกแหละ
พอถามว่าจะเลิกกันเลยมั้ย เค้าก็ไม่เลิก
ถามว่ารักกันอยู่รึเปล่า จะไปหาคนใหม่ได้นะก็ไม่เอา ไม่เลิก ไม่ได้อยากมีคนใหม่
คือถามว่าทำไมถึงแอบไปช่วยตัวเองทั้งๆที่เราก็อยากเหมือนกันเค้าบอกว่าเค้ากลัวเราท้อง เราก็แบบเอ้าแล้วตอนให้ซื้อถุงยางก็ไม่ซื้อ เพราะเราไม่กินยาคุมแน่ๆ 2 เดือนมีอะไรกันครั้งนึงจะให้เรามากินยาทุกวันเหรอ เราเลยเปลี่ยนเป็นใส่ถุงแทน ถุงยางมี 3ชิ้น
พอหมดจะซื้อเพิ่มก็ไม่ยอมซื้อ หรือว่าถ้าเราอยากเราต้องเป็นคนซื้อให้เค้าดีคะ
แบบเอ้าเราเป็นคนทำทุกอย่างเองก็ได้

เราถามเค้าไม่ชอบอะไรรึเปล่า ไม่ถูกใจอะไรมั้ย เบื่อรึเปล่า หรือจะเลิกกันเลยก็ได้

ถามเขาแล้ว แล้วเขาตอบว่ายังไงครับ...ผมอยากรู้เหมือนกันนะเนี้ย

• *

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 23, 2018, 08:53:05 pm »

หาสาเหตุได้แล้วค่ะเพราะเราโมโห เสียใจเลยโวยวายไปเลย5555
เค้าบอกว่าเค้ากลัวเราท้องซึ่งเราเลยบอกตอนให้ซื้อถุงยางก็ไม่ซื้อ
เค้าก็มาบอกว่าแล้วทำไมเราไม่ซื้อล่ะ เอ้าเราต้องซื้อให้อีก
เดี๋ยวจะสั่งออนไลน์มาสัก10โหล ดูสิทีนีจะอ้างไร
เรากินยาคุมอยู่ 2 ปี เพราะช่วงปีแรกมีอะไรกันแทบทุกวัน ปีที่2 นี้ 2 วันครั้ง ปีที่ 3 นี้เริ่มเดือนละครั้ง เข้าปีที่ 4 นี้ 2 เดือนครั้งนี้ก็ยังต้องอ้อนวอน 555 บิ้วให้หมด อ่อยแบบสุด
พอหลายๆรอบเราก็อยากให้เค้าเป็นคนเริ่มบ้าง รอไปเถ้ออ เป็น ปจด. 2 รอบจะเข้ารอบที่ 3 ยังไม่มีวีแวว55555 ในเลข 5 มีน้ำตาซ่อนอยู่ นี้ตอบไปจะร้องไห้ไป เบื่อที่จะพูดเรื่องนี้แล้ว จะมีอะไรกันได้ต้องให้เราพูดก่อน น่าเบื่อมากพอเราบอกถ้าจะกั๊กแบบนี้ก็ปล่อยกันไปเถอะ เราก็ไม่อยากจะทนอยู่สภาพนี้ไปเป็นสิบๆปีหรอก

จริงๆแล้วการช่วยตัวเองกับการมีอะไรกับแฟนมันคนละฟิวกัน  ปกติผู้ชายส่วนใหญ่เขาก็จะทำทั้งสองอย่างนี้สลับกันไปมานะครับ  แต่กรณีของแฟนคุณเนี่ยไม่เข้าใจเหมือนกันว่าทำไมเขาเน้นไปที่การช่วยตัวเอง  เพราะปกติการช่วยตัวเองของผู้ชายเนี่ยคือไม่อยากถูกกดดันจากอีกฝ่ายหนึ่ง  คิดว่าการช่วยตัวเองของแฟนคุณน่าจะมีความสุขมากกว่าการมีอะไรกับคุณ  ลองหาสาเหตุดูครับ

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 24, 2018, 10:28:22 am »

ถึงเจ้าของกระทู้ ครับ การที่ ผู้ชาย ช่วยเหลือตัวเอง เป็นเรื่องปกติคัรบ มันคนอารม์กันครับ   ลำลึกความหลังกับ  มือ
        กิจกรรมการมี เซ็กช์ ของคุณ ซ้ำๆๆแบบเดิมๆๆหรือปล่าว ควร ปล่อยเค้าให้ทำอะไรก็ได้ บนเรือนร่างของคุณ เค้าอย่างเล่นอะไร  อยากเข้าทางไหน ไห้เค้าทำไป เราบิ๊วอารมณ์ ตามไปคัรบ หาหนัง โป๊ มาดูด้วยกันครับ เอาของเล่นมาร่วมแจม ออกไปนอกสถานที่บ้างยังควรไปนะ

การป้องกัน มีหลายรูปแบบครับ เปิดใจคุยกันครับ   เดียวมันก็ดีเองครับ   

ออฟไลน์ sri

• *

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 24, 2018, 09:29:58 pm »

ขอโทษนะครับ ถ้าพูดแบบนี้ครับ ความเห็นส่วนตัวนะครับ ไม่ได้ยุนะครับ แค่แชร์จากประสบการณ์ให้ฟัง เขาค่อนข้างเห็นแก่ตัวนะครับ อาจจะมีเป้าหมายใหม่ และกำลังนึกถึงคนอื่นอยู่หรือเปล่าเลยช่วยตัวเอง ผู้ชายส่วนใหญ่ถ้ายังรักแฟน ก็ต้องจัดแฟนแน่ๆไม่ปล่อย 2เดือนรอให้คุณไปขอหรอกครับ จากที่เล่ามาเขาเริ่มเบื่อแน่ๆ แต่ปากแข็งไม่ยอมรับ ผมเดาว่าอายุคงยังไม่เกิน 30  ยังเป็นวัยเจริญพันธ์ ความต้องการยังเยอะมากแน่ๆ ถ้าเขาอยากจัดกับคุณ ก็ต้องรีบไปซื้อถุง และหาทางป้องกันให้ผู้หญิงครับ  ถ้าเขารักคุณจริงๆไม่ใช่ให้ผู้หญิงจัดให้ของพวกนี้ผู้ชายต้องเตรียมพร้อม  จะเลิกก็เสียดาย เพราะเป้าหมายใหม่ยังไม่บรรลุเป้าหมาย  ไม่อยากเสียแต่ อยากได้เพิ่ม แต่ก็ไม่อยากเลิกกับคนเก่า ทั้งที่คุณก็พร้อมทุกอย่าง  ลองคอยสังเกตุดูครับ ไม่มีใครรับหรอกครับว่าเบื่อ  หรือเจอเป้าหมายใหม่ ถ้าจับไม่ได้คาหนังคาเขา  แม้จับได้ยังมีแถ แล้วแต่คนว่าจะใช้วิธีไหนเพื่อทำให้แฟนเชื่อ   

SnowQueen

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 24, 2018, 11:18:46 pm »

ขอโทษนะครับ ถ้าพูดแบบนี้ครับ ความเห็นส่วนตัวนะครับ ไม่ได้ยุนะครับ แค่แชร์จากประสบการณ์ให้ฟัง เขาค่อนข้างเห็นแก่ตัวนะครับ อาจจะมีเป้าหมายใหม่ และกำลังนึกถึงคนอื่นอยู่หรือเปล่าเลยช่วยตัวเอง ผู้ชายส่วนใหญ่ถ้ายังรักแฟน ก็ต้องจัดแฟนแน่ๆไม่ปล่อย 2เดือนรอให้คุณไปขอหรอกครับ จากที่เล่ามาเขาเริ่มเบื่อแน่ๆ แต่ปากแข็งไม่ยอมรับ ผมเดาว่าอายุคงยังไม่เกิน 30  ยังเป็นวัยเจริญพันธ์ ความต้องการยังเยอะมากแน่ๆ ถ้าเขาอยากจัดกับคุณ ก็ต้องรีบไปซื้อถุง และหาทางป้องกันให้ผู้หญิงครับ  ถ้าเขารักคุณจริงๆไม่ใช่ให้ผู้หญิงจัดให้ของพวกนี้ผู้ชายต้องเตรียมพร้อม  จะเลิกก็เสียดาย เพราะเป้าหมายใหม่ยังไม่บรรลุเป้าหมาย  ไม่อยากเสียแต่ อยากได้เพิ่ม แต่ก็ไม่อยากเลิกกับคนเก่า ทั้งที่คุณก็พร้อมทุกอย่าง  ลองคอยสังเกตุดูครับ ไม่มีใครรับหรอกครับว่าเบื่อ  หรือเจอเป้าหมายใหม่ ถ้าจับไม่ได้คาหนังคาเขา  แม้จับได้ยังมีแถ แล้วแต่คนว่าจะใช้วิธีไหนเพื่อทำให้แฟนเชื่อ

ชอบ

ออฟไลน์ Dark_heaven

• พลังน้ำใจ: -14

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 25, 2018, 02:16:05 am »

ตอบตรงใจผมมาก

ออฟไลน์ SugarPuff

• *

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 25, 2018, 05:11:39 pm »