สอบถามคุณผู้ชายทุกท่าน

หัวข้อ: สอบถามคุณผู้ชายทุกท่าน  (อ่าน 1759 ครั้ง)

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 122

Re: สอบถามคุณผู้ชายทุกท่าน
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มีนาคม 25, 2018, 08:26:43 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

จริง คนไม่อยากจะมีข้ออ้างสารพัดแหละ เพราะเราเคยกับคนไม่อยากมาแล้ว อ้อนจนไม่รู้จะอ้อนยังไงล่ะ แต่ถ้ายังอยากกันอยู่ ต่อให้มีเวลานิดก็จะทำให้ได้ การเบื่อมีอะไรกับแฟน เบื่อกลิ่นเดิม เป็นปัญหาของผู้ชายหลายคนเลยนะ ยิ่งเราไม่ใช่สเปคเค้านี่มีสิทธิ์มากที่เราจะเบื่อทำกะเรานะ

ขอโทษนะครับ ถ้าพูดแบบนี้ครับ ความเห็นส่วนตัวนะครับ ไม่ได้ยุนะครับ แค่แชร์จากประสบการณ์ให้ฟัง เขาค่อนข้างเห็นแก่ตัวนะครับ อาจจะมีเป้าหมายใหม่ และกำลังนึกถึงคนอื่นอยู่หรือเปล่าเลยช่วยตัวเอง ผู้ชายส่วนใหญ่ถ้ายังรักแฟน ก็ต้องจัดแฟนแน่ๆไม่ปล่อย 2เดือนรอให้คุณไปขอหรอกครับ จากที่เล่ามาเขาเริ่มเบื่อแน่ๆ แต่ปากแข็งไม่ยอมรับ ผมเดาว่าอายุคงยังไม่เกิน 30  ยังเป็นวัยเจริญพันธ์ ความต้องการยังเยอะมากแน่ๆ ถ้าเขาอยากจัดกับคุณ ก็ต้องรีบไปซื้อถุง และหาทางป้องกันให้ผู้หญิงครับ  ถ้าเขารักคุณจริงๆไม่ใช่ให้ผู้หญิงจัดให้ของพวกนี้ผู้ชายต้องเตรียมพร้อม  จะเลิกก็เสียดาย เพราะเป้าหมายใหม่ยังไม่บรรลุเป้าหมาย  ไม่อยากเสียแต่ อยากได้เพิ่ม แต่ก็ไม่อยากเลิกกับคนเก่า ทั้งที่คุณก็พร้อมทุกอย่าง  ลองคอยสังเกตุดูครับ ไม่มีใครรับหรอกครับว่าเบื่อ  หรือเจอเป้าหมายใหม่ ถ้าจับไม่ได้คาหนังคาเขา  แม้จับได้ยังมีแถ แล้วแต่คนว่าจะใช้วิธีไหนเพื่อทำให้แฟนเชื่อ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★
Facebook Comments

ออฟไลน์ Atre

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 8

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 25, 2018, 09:34:26 pm »

ขอโทษนะครับ ถ้าพูดแบบนี้ครับ ความเห็นส่วนตัวนะครับ ไม่ได้ยุนะครับ แค่แชร์จากประสบการณ์ให้ฟัง เขาค่อนข้างเห็นแก่ตัวนะครับ อาจจะมีเป้าหมายใหม่ และกำลังนึกถึงคนอื่นอยู่หรือเปล่าเลยช่วยตัวเอง ผู้ชายส่วนใหญ่ถ้ายังรักแฟน ก็ต้องจัดแฟนแน่ๆไม่ปล่อย 2เดือนรอให้คุณไปขอหรอกครับ จากที่เล่ามาเขาเริ่มเบื่อแน่ๆ แต่ปากแข็งไม่ยอมรับ ผมเดาว่าอายุคงยังไม่เกิน 30  ยังเป็นวัยเจริญพันธ์ ความต้องการยังเยอะมากแน่ๆ ถ้าเขาอยากจัดกับคุณ ก็ต้องรีบไปซื้อถุง และหาทางป้องกันให้ผู้หญิงครับ  ถ้าเขารักคุณจริงๆไม่ใช่ให้ผู้หญิงจัดให้ของพวกนี้ผู้ชายต้องเตรียมพร้อม  จะเลิกก็เสียดาย เพราะเป้าหมายใหม่ยังไม่บรรลุเป้าหมาย  ไม่อยากเสียแต่ อยากได้เพิ่ม แต่ก็ไม่อยากเลิกกับคนเก่า ทั้งที่คุณก็พร้อมทุกอย่าง  ลองคอยสังเกตุดูครับ ไม่มีใครรับหรอกครับว่าเบื่อ  หรือเจอเป้าหมายใหม่ ถ้าจับไม่ได้คาหนังคาเขา  แม้จับได้ยังมีแถ แล้วแต่คนว่าจะใช้วิธีไหนเพื่อทำให้แฟนเชื่อ

โห... โดนใจมาก

เจอมากับตัวเลย ดองเราไว้ ไม่สนใจ แต่ไม่เลิก... กว่าจะหลุดจากจุดนั้นออกมาได้ แทบตายเหมือนกัน

ออฟไลน์ sri

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มีนาคม 28, 2018, 10:25:30 pm »

เจ้าของกระทู้ มีความคืบหน้ามาเล่าไหมครับ