ผู้หญิงไม่เสร็จกับผู้ชายไม่เสร็จเหมือนกันไหมค่ะ

หัวข้อ: ผู้หญิงไม่เสร็จกับผู้ชายไม่เสร็จเหมือนกันไหมค่ะ  (อ่าน 4639 ครั้ง)

ออฟไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 324

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

อยากทราบว่าความรู้สึกเดียวกันหรือเปล่าค่ะ หรือแตกต่างกันยังไง ใครรู้อธิบายหน่อยค่ะ

Facebook Comments

LittleVoice

• บุคคลทั่วไป

นั่นสินะคะ .. น่าคิด

นั่นสินะคะ .. น่าคิด
รอคำตอบกันค่ะ สงสัยมานานแล้ว หวังว่าคงมีคนตอบได้

ออนไลน์ s.chantrai

• พลังน้ำใจ: 47

ส่วนตัวผมผมว่า แตกต่างนะ

ญ ไม่เสร็จ น่าจะมีอาการตกค้างหลงเหลือ 
ช ไม่เสร็จ จู๋หดแล้วก็แล้วกัน รอคราวหน้า

ออฟไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

น่าจะแล้วแต่คนนะ ทั้งผู้หญิงผู้ชาย บางคนเสร็จก็ได้ไม่เสร็จก็ไม่เป็นไร
แต่ถ้าเป็นผู้หญิงกำลังจะเสร็จแต่ผู้ชายเสร็จไปก่อนและต้องแตกนอกอันนี้ค้างเลยนะ
แต่ผู้ชายไม่เป็นไรผู้หญิงเสร็จก่อนได้ ซอยต่อจนตัวเสร็จตามก็ได้

ตอนสมัยรุ่นๆ แตกเร็วเจอแฟนคนนึงกำลังจะเสร็จแต่เราดันกลั้นไม่ไหวขอแตกก่อน เค้าไม่ยอมเลยบอกว่าแตกในเลยขอร้องล่ะ ผมซอยยิกๆทั้งที่น้ำแตกไปแล้ว

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 27

เราถ้าไม่เสร็จนี่ อารมณ์ค้างอ่ะ หงุดหงิด งอแง จะต่อให้เสร็จให้ได้ 5555+

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ตกลงมันความรู้สึกเดียวกันไหมค่ะ

ออนไลน์ s.chantrai

• พลังน้ำใจ: 47

ตกลงมันความรู้สึกเดียวกันไหมค่ะ

สำหรับผม มันคนละความรู้สึกครับ ตามที่ว่าไว้ จู๋เหี่ยวอารมณ์หาย ไม่มีคั่งค้างสะสม และดีใจที่ได้อึ๊บ หากไม่เสร็จก็ไม่เป็นไร แต่ ญ ที่อยู่ตรงหน้าต้องเสร็จนะ(อันนี้ผมเน้นเลย)

ออฟไลน์ liljen

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

เราว่าผู้ชายน่าจะหนักกว่านะคะ เคยมีแฟนมาหลายคนสังเกตดูถ้าโดนขัดจังหวะ ซอยๆอยู่แล้วต้องหยุด แล้วไม่เสร็จผู้ชายมักจะทนไม่ไหวอ่ะค่ะ แต่ผู้หญิงอย่างตัวเองถ้าไม่เสร็จก็แค่อารมณ์ค้างไปแล้วก็หายเอง ยกเว้นเกือบเสร็จพอดีอันนี้ก็ทนไม่ไหวเหมือนกัน

ออนไลน์ srikannik

• พลังน้ำใจ: 16

โดยทั่วๆไป ผช.จะแบบหดตัวเสียความรู้สึกนิดหน่อย หรือบางคนอาจถึงขั้นหัวเสีย เสียหน้าไรงี้ ( ส่วนใหญ่จะอย่างหลัง) อิ อิ
 ผญ. จะมีหลายแบบกว่านะ แล้วแต่คน แล้วแต่เลเวลความต้องการด้วยค่ะ  ถ้าต้องการมากๆ อาจหีวเสียหวงุดหงิด ต้องระบายให้ได้เช่นช่วยตัวเองให่เสร็จ หรือ ไม่มากก็ชิลๆไม่เป็นไร ทำใหม่กะได้ไรงี้จร้า

ออฟไลน์ nok45

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

ต่างกันนิดหน่อยมั้ง 555+ เท่าที่เจอมา ผช.แตกก่อนทุกที ส่วนเรานี่ มีหงุดหงิดบ้าง สักพักเริ่มเอง ขึ้นเอง จนเสร็จถึงจะหายหงุดหงิด 555+...

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: 125

เราก็ไม่รู้นะว่าผู้หญิงเวลาไม่เสร็จแล้วรู้สึกอย่างไร  แต่สำหรับผู้ชายแล้วการไม่เสร็จมันเป็นเรืองปกติมากๆเลยครับ  ครั้งนี้ไม่เสร็จเดี๋ยวครั้งหน้าก็เสร็จได้ครับไม่ยากครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ บอลคัน

• พลังน้ำใจ: 6

ผู้หญิงไม่เสร็จกับผู้ชายไม่เสร็จเหมือนกันไหมค่ะ
 ตอบครับ เหมือนกันครับ น่าจะหยุดหงิดครับ  ผลักกันทำซิครับ จะได้เสร็จเหมือนกัน  ให้ ผญ.ขึ้นโยกก่อนครับ
 เเล้วให้ท่านชายต่อด้วยท่า  ด๊อกกี้ จะได้เสร็จเหมือนกัน ส่วนเรื่องเล้าโลม น่าจะก่อนเริ่มทำนะครับ ;) ;)

ออฟไลน์ kyojungna

ไม่เหมือนกันครับ
 ผญ ไม่เสร็จอารมณ์ค้างครับ อยากให้ ผญ เสร็จมากกว่าครับ เธอจะได้สบายตัวครับ
 ผช ไม่เสร็จก้อ เหี่ยวแล้วก้อต่อได้ครับ ไม่เท่าไร หรือชักว่าวต่อก้อเสร็จครับ

ออนไลน์ Dark_heaven

• พลังน้ำใจ: -6

ไม่เหมือนกันครับ
 ผญ ไม่เสร็จอารมณ์ค้างครับ อยากให้ ผญ เสร็จมากกว่าครับ เธอจะได้สบายตัวครับ
 ผช ไม่เสร็จก้อ เหี่ยวแล้วก้อต่อได้ครับ ไม่เท่าไร หรือชักว่าวต่อก้อเสร็จครับ
สงสัย ถ้าผู้หญิงไม่เสร็จ ก็ใช้มือทำเองต่อได้เหมือนกันนิครับ

คิดว่าน่าจะเหมือนกัน และอยู่ที่ตัวคนๆนั้นด้วย