ผู้ชายที่ไม่ดูแลสุขภาพ เสี่ยงปัญหานกเขาไม่ขันก่อนวัยจริงหรอคับ???

หัวข้อ: ผู้ชายที่ไม่ดูแลสุขภาพ เสี่ยงปัญหานกเขาไม่ขันก่อนวัยจริงหรอคับ???  (อ่าน 422 ครั้ง)

ออฟไลน์ maxdam11

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -5

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมไปอ่านเจอมาว่าถ้าไม่ออกกำลังกาย กินเหล้ากินเบีย สูบบุหรี่ จะทำให้นกเขาไม่ขันจิงหรอคับ? เสื่อมสมมรถภาพทางเพศจริงๆหรอคับ?
ผมไม่ค่อยมีเวลาออกกำลังกายคับ เรื่องเหล้าผมนานๆกินที บุหรี่ก็วันละ4-5ตัว  ตอนนี้ผมกลัวๆเรื่องนี้อยู่กันคับเพราะผมอายุ27เอง มีโอกาศนกเขาไม่ขันปะคับ? เพราะหลังๆมาผมเริ่มรู้สึกว่าเสร็จไวผิดปกติอะคับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 34

เสร็จไว หรืออ่อนตัวเร็ว มีผลมากจากร่างกายไม่แข็งแรงอยู่นะ
ต้องฟิตจริงถึงทำได้อึดได้นานน่ะ

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

ออฟไลน์ jeefai774

• *
  • พลังน้ำใจ: -4

เหล้ากับบุหรี่มีผลทำให้เสื่อมสมรรถภาพนะคับ ไม่กินเลยจะดีกว่าเเละ การออกกำลังกายสำคัญที่สุดนะคับถ้ากลัวจะนกเขาไม่ขันควรหาเวลามาออกกำลังนะคับ

• *

เสร็จไว หรืออ่อนตัวเร็ว มีผลมากจากร่างกายไม่แข็งแรงอยู่นะ
ต้องฟิตจริงถึงทำได้อึดได้นานน่ะ
ครับผมตอนนี้ผมว่าจะหาเวลามาออกกำลังกายเเล้วคับ ฝืนไม่ออกกำลังผมก็เเย่เเน่ๆเลย

• *

เหล้ากับบุหรี่มีผลทำให้เสื่อมสมรรถภาพนะคับ ไม่กินเลยจะดีกว่าเเละ การออกกำลังกายสำคัญที่สุดนะคับถ้ากลัวจะนกเขาไม่ขันควรหาเวลามาออกกำลังนะคับ
ครับผมตอนนี้ผมไม่กินมานานเเล้วคับ ผมว่าจะหาเวลาว่างมากออกกำลังกายเเล้วคับ ขอบคุณนะคับสำหรับคำเเนะนำ

• *

ประสบการณ์ตรง แฟนเก่าเรา ทำงานออฟฟิต ใช้สมองเยอะ (เครียด) เลิกงานดื่มเบียร์ สูบบุหรี แล้วไขมันเยอะ ลงพุง มี sex น้องชายไม่ตื่น ไม่ทำงาน อ่อนตัว มันหลายปัจจัย จนสุดท้ายต้องออกกำลังกาย งดดื่ม แต่ก็ยังสูบอยู่ แต่น้องชายก็ไม่เต็มที่ เหมือนเดิม เพราะยังคงสูบบุหรี่ (เกือบซอง) อาหารการกิน สุขภาพไม่ได้ฟิตเหมือนตอนหนุ่มๆ ปัญหานี้เกิดตอนอายุ 27-28 ปี
ครับผมตอนนี้ผมจะเลิกดูดบุหรี่กับเหล้าเเล้วคับ ขอบคุนที่เล่าประสบการณ์ให้ฟังนะคับ