เวลาผู้ชายมีอารมณ์เเต่ไม่ได้เอา จะหงุดหงิดจิงหรอคะ??

หัวข้อ: เวลาผู้ชายมีอารมณ์เเต่ไม่ได้เอา จะหงุดหงิดจิงหรอคะ??  (อ่าน 831 ครั้ง)

ออฟไลน์ rundaeee

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เวลาผู้ชายมีอารมณ์เเต่ไม่ได้เอา จะหงุดหงิดจิงหรอคะ??
คือวันนี้แฟนมารับไปเที่ยว แล้วก็คิดไม่ออกว่าจะไปเที่ยวไหนกันดี ร้อนก็ร้อน แฟนเลยพาเราไปที่บ้าน พ่อ แม่ เขาก็อยู่บ้าน เขาพาเราไปในห้อง แล้วก็ขอมีอะไรกับเรา คือเรายังไม่พร้อม แถมเรายังเป็นประจำเดือนอยู่ด้วย ถ้ามีอะไรกันต้องท้องแน่ๆ เราเลยปฎิเสธเขาแล้วบอกว่าไม่พร้อม เขาก็ทำท่าทางไม่พอใจ เขาไม่คุยกับเราเลยด้วย โทรไปก็ไม่รับ แชทไปก็ไม่ตอบ เราควรทำไงดี?? ควรง้อเขายังไงดี?? 

เข้ามาตอบหน่อยนะ ผู้ชายเป็นงี้ทุกคนมั้ย??

Facebook Comments

ออนไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 125

เหตุผลว่าไม่พร้อมเนี่ยเป็นเหตุผลที่ฟังไม่เข้าท่าครับ แล้วเมื่อไหร่จะพร้อม  ทำไมไม่บอกเขาไปตรงๆเลยครับว่ามีประจำเดือนอยู่  แค่นี้ก็จบแล้วครับไม่น่าจะมีปัญหาอะไร

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออนไลน์ fahsai

• พลังน้ำใจ: 327

ใจเย็นๆนะคะก่อนถาม ทบทวนก่อนดีกว่ามั๊ย น่าจะรู้นะว่าเราหมายถึงตรงไหน แต่เอาเถอะ ผู้ชายดูจากแฟน ก็ไม่ขนาดนั้นนะ ถ้าจะไม่คุยด้วยเลย
มันก็เกินไป คิดจะเอาอย่างเดียวก็ไม่ใช่แล้วละ

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• พลังน้ำใจ: 140

อันนี้น่าจะเห็นแก่ตัวเอาแต่ได้แล้วล่ะ
ถ้าตอนนี้ยังเป็นแบบนี้อนาคตจะมั่นใจกับผู้ชายอย่างนี้ได้แค่ไหนกันนะ?

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

• *

เหตุผลว่าไม่พร้อมเนี่ยเป็นเหตุผลที่ฟังไม่เข้าท่าครับ แล้วเมื่อไหร่จะพร้อม  ทำไมไม่บอกเขาไปตรงๆเลยครับว่ามีประจำเดือนอยู่  แค่นี้ก็จบแล้วครับไม่น่าจะมีปัญหาอะไร
คือว่าเหนื่อยจากทำงานคะ เเต่ถ้าคุณเป็นผู้หญิงก็น่าจะรู้ว่า ไม่มีใครพูดเรื่องประจำเดือนแบบเปิดเผยหรอกคะ นอกจากพวกผู้เเรงๆๆ พอดีเราเป็นไม่ใช่คนเเบบนั้นคะ

• *

ใจเย็นๆนะคะก่อนถาม ทบทวนก่อนดีกว่ามั๊ย น่าจะรู้นะว่าเราหมายถึงตรงไหน แต่เอาเถอะ ผู้ชายดูจากแฟน ก็ไม่ขนาดนั้นนะ ถ้าจะไม่คุยด้วยเลย
มันก็เกินไป คิดจะเอาอย่างเดียวก็ไม่ใช่แล้วละ
ก็ใช่คับ จะคิดอย่างเดียว ตอนนี้ตัวใครตัวมันเเล้วคะ

• *

อันนี้น่าจะเห็นแก่ตัวเอาแต่ได้แล้วล่ะ
ถ้าตอนนี้ยังเป็นแบบนี้อนาคตจะมั่นใจกับผู้ชายอย่างนี้ได้แค่ไหนกันนะ?
ตอนเเรกคุยเเล้วคะช่างมัน คะ เริ่มใหม่อย่างเดียว

ตกลงคนถามผู้หญิงหรือชายคะงง เรางงตั้งแต่ท้องแน่ๆแต่มีประจำเดือน แล้วมาตอบเรา ก็ใช่คับ จะคิดอย่างเดียว ตอนนี้ตัวใครตัวมันเเล้วคะ  เอ๊ะ ทำไมตอบคับมาละคะ งง

คือว่าเหนื่อยจากทำงานคะ เเต่ถ้าคุณเป็นผู้หญิงก็น่าจะรู้ว่า ไม่มีใครพูดเรื่องประจำเดือนแบบเปิดเผยหรอกคะ นอกจากพวกผู้เเรงๆๆ พอดีเราเป็นไม่ใช่คนเเบบนั้นคะ
ขอแย้งนะ ถ้าคุณเป็นผู้หญิงคุณก็จะรู้ว่า การมีประจำเดือนผู้ชายค่อนข้างจะรู้ เพราะอาการต่างๆ อยู่ด้วยกันมานานยิ่งรู้ได้อีกว่ามาประมาณวันไหน หรือไม่ก็เค้าบอกตรงๆกันเมนส์มาอยู่ ใครๆก็ทำกันไม่จำเป็นต้องแรงอะไรเลย

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 26

เป็นเมนส์มันเรื่องปกติ ไม่จำเป็นต้องเป็นผู้หญิงแรงๆก็พูดได้

อีกอย่าง..มีsexตอนเป็นเมนส์โอกาสท้องต่ำมากค่ะ

สรุป....ไม่เนียน ไปเรียนมาใหม่นะหนู

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

เป็นเมนส์มันเรื่องปกติ ไม่จำเป็นต้องเป็นผู้หญิงแรงๆก็พูดได้

อีกอย่าง..มีsexตอนเป็นเมนส์โอกาสท้องต่ำมากค่ะ

สรุป....ไม่เนียน ไปเรียนมาใหม่นะหนู
555 อ่านแล้วแย้งๆยังไงชอบกล ตั้งแต่คำว่า คะ ปกติจะใช้คะและค่ะ แต่ตรงนี้บางคนอาจจะไม่พิมเฉยๆ
แต่เรื่องเมนส์ชัดเจนเกินไป แล้วดูที่ตอบฟ้าด้วยค่ะ ตอบคับเฉยเลย