โสดไม่อยากคบใคร แต่มีความต้องการมากก ทำยังไงดีคะ

หัวข้อ: โสดไม่อยากคบใคร แต่มีความต้องการมากก ทำยังไงดีคะ  (อ่าน 841 ครั้ง)

ออฟไลน์ nadeardam

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -2

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เราอายุ 26 ค่ะ มีแฟนมาแล้วสองคน ช่วงเวลาที่เลิกกับแฟนคนแรกกับเริ่มคบแฟนคนที่สองระยะเวลา
ไม่ห่างกันมาก คือเริ่มห่างกะแฟนคนแรกก็ เริ่มคุยๆกับแฟนคนที่สอง แล้วก็คบกันหลังจากนั้นไม่นาน ช่วงนี้ไม่มีปัญหาเรื่องความต้องการเลยค่ะ

แต่ตอนที่เลิกกับแฟนคนที่สองดิฉันไม่มีใครใหม่ มันเลยเกิดปัญหาเรื่องความต้องการทางเพศ
ดิฉันช่วยตัวเองทุกครั้งที่มีความต้องการ แต่เหมือนว่ามันไม่พอ
มันไม่ช่วยให้ความต้องการน้อยลงเลยค่ะ ทุกวันนี้ก็ชอบฝันเรื่องลามก แต่ในฝันกิจกรรมก็ค้างๆคาๆ ไม่ถึงเป้าหมาย
คือมันเป็นปัญหามาก!!!!

เเต่ตอนนี้่เรายังไม่พร้อมจะคบใคร เเต่ไม่รุ้จะทำยังไงดีกับความต้องการของตัวเองยังไงดี TT
เราพยามไม่คิดเรื่องพวกนี้ พยายามอ่านหนังสือ เล่นกีฬา เเต่มันนก็ยังช่วยไม่ได้คะ เพราะบางทีก็ยังฝันถึงเรื่องลามก

ประเด็นเลยเราควรทำยังไงคะไม่ให้คะ ไม่ให้มีความต้องการทางเพศมากขนาดนี้  :'(

Facebook Comments

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 125

นวดสิครับ  ไม่ผูกมัดไม่เล้าหรือ   บอกมาก็มาบอกไปก็ไป  บอกไม่ต้องคุยก็ไม่คุยบอกให้คุยก็จะคุย

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออนไลน์ 247spa

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -1

มีหลายแนวทางให้เลือกครับ เช่น แนวหมอนวดชาย แนวหนุ่มไซด์ไลน์ขายน้ำ แนวเพื่อนเที่ยวเอนเตอร์เทน แบบไม่เสียเงินก็มี เช่น แนวแชตคุยสนุกๆ ในบีทอค ทวิตเตอร์ ในเวปแนวสวิงกิ้งหาคู่ มีหลายแบบ แล้วแต่เลือก แล้วแต่ความพึงพอใจ เหนือสิ่งอื่นใด  ดูรายละเอียดและคุยให้แน่ใจก่อน ค่อยนัดเจอ นัดเจอตามที่สาธารณะก่อนก็ได้ จะได้ไม่โดนหลอกลวงล่อลวง หากเป็นแนวเสียเงิน ไม่ควรโอนเงินมัดจำล่วงหน้า ถูกใจกันก็จัดไป ถึงเวลาเสียวก็ป้องกันดีๆ ปลอดภัยและสบายใจแน่นอนครับ 

[email protected] บริการนวดน้ำมันอโรม่าสำหรับสุภาพสตรีโดยหมอนวดชาย รับงาน 24 ชม. ทั่วกรุงเทพ ปริมณฑล ต่างจังหวัด สะอาด ปลอดภัย รักษาความลับ100% Massage and Spa For Ladies by Male Masseur

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 140

เราก็โสดค่ะ และก็คิดว่าปัญหานี้มันควรจะจัดการเสียยิ่งกว่าเรื่องหาแฟนซะอีก
หาแนวทางการจัดการเรื่องนี้ของตัวเองให้เจอค่ะ
แล้วร่างกายจิตใจก็จะดีขึ้นได้เอง ตราบใดที่ความต้องการไม่ถูกสนองมันจะแย่ขึ้นเรื่อยๆ

เลือกเอาค่ะ จะแบบซื้อหา แบบ FWB ยังไงที่ตัวเองรับได้ก็ว่ากันไป

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

• *

นวดสิครับ  ไม่ผูกมัดไม่เล้าหรือ   บอกมาก็มาบอกไปก็ไป  บอกไม่ต้องคุยก็ไม่คุยบอกให้คุยก็จะคุย
เราเป็นผู้หญิง ไม่กล้านวด 55555

• *

มีหลายแนวทางให้เลือกครับ เช่น แนวหมอนวดชาย แนวหนุ่มไซด์ไลน์ขายน้ำ แนวเพื่อนเที่ยวเอนเตอร์เทน แบบไม่เสียเงินก็มี เช่น แนวแชตคุยสนุกๆ ในบีทอค ทวิตเตอร์ ในเวปแนวสวิงกิ้งหาคู่ มีหลายแบบ แล้วแต่เลือก แล้วแต่ความพึงพอใจ เหนือสิ่งอื่นใด  ดูรายละเอียดและคุยให้แน่ใจก่อน ค่อยนัดเจอ นัดเจอตามที่สาธารณะก่อนก็ได้ จะได้ไม่โดนหลอกลวงล่อลวง หากเป็นแนวเสียเงิน ไม่ควรโอนเงินมัดจำล่วงหน้า ถูกใจกันก็จัดไป ถึงเวลาเสียวก็ป้องกันดีๆ ปลอดภัยและสบายใจแน่นอนครับ
  คุณนี่เชียวชาญจิงๆนะคะ 55555

• *

เราก็โสดค่ะ และก็คิดว่าปัญหานี้มันควรจะจัดการเสียยิ่งกว่าเรื่องหาแฟนซะอีก
หาแนวทางการจัดการเรื่องนี้ของตัวเองให้เจอค่ะ
แล้วร่างกายจิตใจก็จะดีขึ้นได้เอง ตราบใดที่ความต้องการไม่ถูกสนองมันจะแย่ขึ้นเรื่อยๆ

เลือกเอาค่ะ จะแบบซื้อหา แบบ FWB ยังไงที่ตัวเองรับได้ก็ว่ากันไป
5555555 ค้าาาขอบคุณจ้า

ออฟไลน์ mark3240

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -8

ให้พี่หมื่นช่วยไหม ;D ;D เดียวพี่หมื่นช่วยให้   ;D ;D ;D

ออฟไลน์ ladda

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

เรื่องปกติตามธรรมชาติของวัยเจริญพันธุ์ค่ะ อย่าคิดมาก อย่าเก็บกดค่ะถ้ามีความต้องการมาก็ช่วยตัวเองไป  ถ้าไม่ไหวจริงๆก็หาผู้ชายคบแบบไม่ผูกมัดเลยค่ะ เดี๋ยวนี้หาไม่ยากค่ะแค่ลองๆคุย ถ้าถูกใจก็ชวนมาลอง แต่ต้องเลือกดูดีๆด้วยและป้องกันให้ดีนะคะ