"จู๋" ขลิบVSไม่ขลิบ

หัวข้อ: "จู๋" ขลิบVSไม่ขลิบ  (อ่าน 1510 ครั้ง)

ออฟไลน์ jeefai774

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -4

"จู๋" ขลิบVSไม่ขลิบ
« เมื่อ: มีนาคม 06, 2018, 04:16:20 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สงสัยและอยากรู้มากเลยว่า
1.ผช.ที่ขลิบจู๋เวลาซั่มกะผญ. แล้วผญ.จะรู้สึกฟินมากแค่ใหน
2.ผช.ที่ไม่ขลิบจู๋เวลาซั่มกะผญ. แล้วผญ.จะรู้สึกฟินนนนมากแค่ใหน
3.แล้วผช.ที่ขลิบกะไม่ขลิบจู๋จะฟินต่างกะเยอะใหม
ไม่รู้จริงๆช่วยตอบให้กระจ่างที

ผมสงสัยมากๆทำไมคนส่วนยังถึงบอกว่าขลิบดีว่าคับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -2

Re: "จู๋" ขลิบVSไม่ขลิบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 06, 2018, 06:59:57 pm »

มันไม่เกี่ยวกับฟินไม่ฟินหรอก มันเป็นเรื่องของความสะอาดมากกว่า

ออฟไลน์ bobby999

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 06, 2018, 07:16:26 pm »

ผมว่าก็เหมือนๆกันนะเเค่ดูเเลความสะอาดก็พอ

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 07, 2018, 11:40:52 am »

มันไม่เกี่ยวกับฟินไม่ฟินหรอก มันเป็นเรื่องของความสะอาดมากกว่า
ผมไม่ขลิบเเต่ผมก็รักษาความสะอาดนะคับ 5555

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 07, 2018, 11:41:32 am »

ผมว่าก็เหมือนๆกันนะเเค่ดูเเลความสะอาดก็พอ
ผมดูเเลความสะอาดอยู่เเล้วคับ เเค่สงสัยเชยๆๆ 5555

ออฟไลน์ ladda

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 23, 2018, 05:44:40 am »

ชอบขริบมากกว่า แต่ขึ้นกับลีลาของผู้ชายมากกว่า

ออฟไลน์ Demon Angel

• พลังน้ำใจ: 35

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 23, 2018, 10:41:59 am »

บางทีก็ไม่เข้าใจนะ ว่าอยากรู้เอง หรือกลัวไม่ได้ตั้งกระทู้ ถึงขนาดต้องไปก๊อปของพันทิปเค้ามาน่ะ

https://pantip.com/topic/31954179

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 120

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 23, 2018, 04:53:49 pm »

ผมขลิบแล้ว ความรู้สึกBefore กับ After เรื่องความสะอาดเรื่องกลิ่นหลังขลิบดีกว่ามากครับ ไม่มีกลิ่นฉี่สะสมอยู่เลย หน้าตาน้องชายดีขึ้น  หลังขลิบแล้วความรู้สึกทางเพศดีขึ้นครับ ฟินนมากกว่า

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

WalkAway

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 25, 2018, 08:34:10 am »

ผมขลิบแล้ว ความรู้สึกBefore กับ After เรื่องความสะอาดเรื่องกลิ่นหลังขลิบดีกว่ามากครับ ไม่มีกลิ่นฉี่สะสมอยู่เลย หน้าตาน้องชายดีขึ้น  หลังขลิบแล้วความรู้สึกทางเพศดีขึ้นครับ ฟินนมากกว่า
เห็นด้วยค่ะ

ออฟไลน์ Dark_heaven

• พลังน้ำใจ: -14

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 25, 2018, 02:24:47 pm »

บางทีก็ไม่เข้าใจนะ ว่าอยากรู้เอง หรือกลัวไม่ได้ตั้งกระทู้ ถึงขนาดต้องไปก๊อปของพันทิปเค้ามาน่ะ

https://pantip.com/topic/31954179
ทำไมอยู่ดีๆถึงคิดว่าเค้าไปก็อปมาอ่ะครับ สังหรจากตรงไหนรือครับ
เข้าไปดูลิงค์มา ก็อมาจริงๆ

ออฟไลน์ Demon Angel

• พลังน้ำใจ: 35

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 25, 2018, 11:26:44 pm »

ทำไมอยู่ดีๆถึงคิดว่าเค้าไปก็อปมาอ่ะครับ สังหรจากตรงไหนรือครับ
เข้าไปดูลิงค์มา ก็อมาจริงๆ

บังเอิญอยากรู้ว่า ขลิปไม่ขลิบมันจะต่างกันแค่ไหน อยากดูรูปค่ะ เสิร์ชเอาแล้วก็เจอมา

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ