ต้องทำยังไงถึงให้ผู้ชายมาจีบคะ??

หัวข้อ: ต้องทำยังไงถึงให้ผู้ชายมาจีบคะ??  (อ่าน 601 ครั้ง)

ออฟไลน์ numja11

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -2

ต้องทำยังไงถึงให้ผู้ชายมาจีบคะ??
« เมื่อ: มีนาคม 21, 2018, 12:56:37 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ทุกคนเคยได้ยินคำว่ารักเเรกพบไหม เเล้วทุกคนคิดว่ามันมีอยู่จริงหรอคะ?? เเต่สำหรับเรา เราว่าเจอหน้าครั้งแรกก็ไม่มีใครตกหลุมรักง่ายๆหรอก 

พอดีเราเจอผู้ชายคนนึงคะ (ขอเเทนชื่อผู้ชายว่ากาย)นะคะ เป็นรุ่นน้องของเพื่อนเรา  อยู่บ้านใกล้ๆกันเจอกันทุกวัน บางทีก็มียิ้มให้กันบ้าง เคยคุยกันบ้าง เวลาคุยกับกายเเล้วมีความสุขนะ เเม้เคยคุยกันไม่กี่ครั้ง

ประเด็นอยู่ตรงที่เราเป็นคนไม่กล้าเข้าหาให้ก่อน เราเป็นผู้หญิงด้วยจะเข้าไปจีบผู้ชายก่อนมันก็จะแปลกๆๆ 55555
มันจะพอมีวิิธีไหมที่ให้ผู้ชายมาจีบเราเอง มีวิธีไหนที่ทำให้รู้สึกชอบเราบ้าง?? ต้องคุยเเบบไหนผู้ชายถึงชอบ
( หน้าตาเราก็ไม่เเย่นะ) 5555555

Facebook Comments

ออฟไลน์ ballro980

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ต้องทำยังไงถึงให้ผู้ชายมาจีบคะ??
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 21, 2018, 07:49:08 pm »

ทุกคนเคยได้ยินคำว่ารักเเรกพบไหม เเล้วทุกคนคิดว่ามันมีอยู่จริงหรอคะ?? เเต่สำหรับเรา เราว่าเจอหน้าครั้งแรกก็ไม่มีใครตกหลุมรักง่ายๆหรอก 

พอดีเราเจอผู้ชายคนนึงคะ (ขอเเทนชื่อผู้ชายว่ากาย)นะคะ เป็นรุ่นน้องของเพื่อนเรา  อยู่บ้านใกล้ๆกันเจอกันทุกวัน บางทีก็มียิ้มให้กันบ้าง เคยคุยกันบ้าง เวลาคุยกับกายเเล้วมีความสุขนะ เเม้เคยคุยกันไม่กี่ครั้ง

ประเด็นอยู่ตรงที่เราเป็นคนไม่กล้าเข้าหาให้ก่อน เราเป็นผู้หญิงด้วยจะเข้าไปจีบผู้ชายก่อนมันก็จะแปลกๆๆ 55555
มันจะพอมีวิิธีไหมที่ให้ผู้ชายมาจีบเราเอง มีวิธีไหนที่ทำให้รู้สึกชอบเราบ้าง?? ต้องคุยเเบบไหนผู้ชายถึงชอบ
( หน้าตาเราก็ไม่เเย่นะ) 5555555
เเกล้งทำเป็นห่วงหรือเเกล้งทำเอาใจใส่คับ อีกอย่างหนึงคือกล้าเป็นคนเข้าหาคับ ผู้ชายเเบบนี้555555

ออฟไลน์ jeefai774

• *
  • พลังน้ำใจ: -4

Re: ต้องทำยังไงถึงให้ผู้ชายมาจีบคะ??
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 21, 2018, 07:51:21 pm »

เป็นฝ่ายบุกเลย เดียวก็ติดคับ 5555555

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 21, 2018, 08:07:15 pm »

เเกล้งทำเป็นห่วงหรือเเกล้งทำเอาใจใส่คับ อีกอย่างหนึงคือกล้าเป็นคนเข้าหาคับ ผู้ชายเเบบนี้555555
ไม่กล้าเข้าหาผู้ชายก่อนคะ เดียวหาว่าเเรด  :-[

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 21, 2018, 08:08:04 pm »

เป็นฝ่ายบุกเลย เดียวก็ติดคับ 5555555
กลัวเค้าจะหาว่าเเรดคะ เลยไม่กล้า 555

ออฟไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -3

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 21, 2018, 11:15:53 pm »

ผู้ชาย ถ้าเขาชอบใคร เขาไม่หาว่าแรดหรอก ดีใจด้วยซ้ำคนที่ชอบมาทัก
คุณน่าจะเริ่มทักทาย ชวนคุย
ถ้าเขามีใจ เขาต้องอยากคุยต่อแน่

ออฟไลน์ Demon Angel

• พลังน้ำใจ: 32

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 22, 2018, 10:33:09 am »

งั้นก็รอ นก รออกหักไปเถอะค่ะ ถ้ามัวแต่จะสงวนท่าทีแบบนั้น

ตลกดีค่ะ กลัวผู้ชายว่า แรด แต่มาถามหาวิธีในเว็บแบบนี้
ดูอ่อยๆ แอ๊บๆ แบบไม่เนียนเลย

โทษทีนะ ที่มองในแง่ร้ายไปหน่อย

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

ออฟไลน์ SnowQueen

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 3
  • Balance every thought with its opposition.

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 22, 2018, 01:26:13 pm »

รักแรกพบนี่ พบหน้าตาหรือนิสัยใจคอคะ พอใจอะไรในตัวเค้า?

ตอบตามจริตของคนถามละกันนะคะ
บ้านอยู่ใกล้ก็เรียกว่า เพื่อนบ้าน ค่ะ ปฏิสัมพันธ์ที่เพื่อนบ้านที่ดีมีต่อกันนั้น มากมาย เช่น แบ่งปันอาหาร ขนม ผลไม้  ทักทายยามเช้า หรือแม้แต่ขอเบอร์ช่างไฟ ช่างประปา หรือคนทำสวน  ยืมเครื่องมือช่าง ไขควง สว่านไฟฟ้า ... คงหาต่อเองได้แล้วนะคะ

อย่าลืมเช็คดีๆด้วยว่า ... เรารักเขาแล้วเขารักเราแรกพบด้วยหรือไม่ เขากินหอยมั้ย?... ตรงนี้เช็คให้ละเอียดๆ

ผู้หญิงคนใดไม่มีความแรด ถือว่าเสียชาติเกิดเพราะมันคือ1ทักษะในจริตมารยาของหญิง  แต่จะแรดแบบไหน อันนี้ก็ต้องแล้วแต่จิตใจของคนใช้งานนะคะ

โชคดีค่ะ 

"The tree that would grow to heaven must send its roots to hell."

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 124

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 22, 2018, 01:35:40 pm »

อย่าไปจีบผู้ชายก่อนเลยครับ ในอนาคตมันไม่เวิร์คหรอกครับ การที่ผู้ชายไม่สนใจคุณแสดงว่าคุณไม่ใช่สเปคเค้า  การที่คุณไม่ใช่สเปคเค้าถึงแม้ในอนาคตจะได้เป็นแฟนกัน มันก็อยู่ด้วยกันไม่ยืดหรอกครับ  เขาก็จะมองหาผู้หญิงที่อยู่ในสเปคเค้าตลอดเวลา  ช่วงนี้อาจจะทำอะไรได้ไม่มากครับ  ดูแลตัวเองดีๆ  เดี๋ยวก็มีคนมาจีบครับผม

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ SnowQueen

• **
  • พลังน้ำใจ: 3
  • Balance every thought with its opposition.

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 22, 2018, 08:09:37 pm »

พิจารณาคำตอบในนี้ดีๆนะคะ แยกแยะให้ออกว่า
ไอ้คนที่มันมาตอบ...มันหวังผลประโยชน์อะไรมั้ย มันคือใคร? มันมาตอบเพื่ออะไร ดูให้ดีๆก็แล้วกันนะคะ

คนบางคน หาผลประโยชน์ในบอร์ดนี้มาชั่วชีวิต  มันไม่รู้ตัวหรอกค่ะว่า คำตอบของมัน ดูเป็นยังไง ช่างกล้าาา

"The tree that would grow to heaven must send its roots to hell."

ออฟไลน์ Demon Angel

• พลังน้ำใจ: 32

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 23, 2018, 10:43:17 am »

พิจารณาคำตอบในนี้ดีๆนะคะ แยกแยะให้ออกว่า
ไอ้คนที่มันมาตอบ...มันหวังผลประโยชน์อะไรมั้ย มันคือใคร? มันมาตอบเพื่ออะไร ดูให้ดีๆก็แล้วกันนะคะ

คนบางคน หาผลประโยชน์ในบอร์ดนี้มาชั่วชีวิต  มันไม่รู้ตัวหรอกค่ะว่า คำตอบของมัน ดูเป็นยังไง ช่างกล้าาา

เอ๊ะๆๆๆๆ หมายถึงใครน๊า??? แต่ก็เหมือนจะดูออกแหละค่ะ 555

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

ออนไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 43

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 23, 2018, 06:47:06 pm »

สมัยนี้บุกเลย จะรอสวรรค์วิมานอะไร หากเราชอบแบบแอบ ๆ มีสิทธิอด หามุขคุยกับเค้าบ่อย ๆ ยิ้มแย้มแจ่มใส ทำตัวให้น่ารัก ช่วยเหลือเผื่อแผ่ โปรยสเน่ห์บ้าง ทอดสะพานบ้าง หยอกไก่ ไปเรื่อย ๆ ซักพัก หากดูมีท่าทีเล่นกับเราอยู่บ้าง(ถ้าเจ้าหนุ่มนั่นไม่ซื่อบื้อเกินไปนะ) เมื่อแน่ใจและรอไม่ไหวก็บุกเล้ย

ชวนไปเที่ยว กินข้าว กินติม ฯลฯ แล้วหาจังหวะเผยความในใจตรง ๆ ว่า เฮ้ย นาย เรามีความสุขแปลก ๆ อย่างบอกไม่ถูกอ่ะ ได้ติดต่อพูดคุยกับนาย ได้ใกล้ชิดกับนายแล้วมีความสุขอ่ะ นายเป็นเหมือนเราป่ะ เรามาลองคบกันแบบคู่รักดูมั๊ย ว่าไป ฯลฯ  หากไอ้บื้อนั่นไม่อือไม่หือก็ปล่อยมันไปซะเถอะ จะได้ไม่เสียเวลา

รูปร่างหน้าตาดี มีชัยไปกว่าครึ่ง พกความมั่นใจให้เต็ม 100 แล้วเดินไปเคาะประตูบ้านเค้าเลย ไปตอนนี้แหละ รับทราบแล้วปฏิบัติ....ลุย ด่วน  ก่อนจะมี มคปด.

โชคดีน้อง  เชียร์ ๆ
 :D ;)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 23, 2018, 06:50:44 pm โดย s.chantrai »

ออฟไลน์ Buttergirl

• **
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 23, 2018, 06:57:52 pm »

ในมุมของเราน๊าาา เราว่าลองคุยไปเรื่อยๆ สักระยะ สังเกตว่าเค้าชอบอะไร ไม่ชอบอะไร ถ้าผช. เงียบ ไม่ค่อยคุย หรือทำตัวออกห่าง แบบนี้ก็แยกย้ายค่ะ อย่าพยายามทำให้เค้ามาสนใจเราเลย เพราะคนที่ใช่มันไม่ต้องใช้คงามพยายามมากหรอกค่ะ ใช่ก็คือใช่เลย

ออฟไลน์ CrazyRabbit

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 18

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 24, 2018, 02:13:07 pm »

เป็นเรานะ เราจะบุกแบบทอดสะพานค่ะ และจะเป็นสเตปๆ สเตปแรกทอดสะพานก่อน

วานทำนี่ทำนั่น ละค่อยต่อสเตปถัดไป การบุกก่อนก็ต้องมีชั้นเชิงนิดนึง

ถ้ากลัวว่าจะดูแรด หาคำจำกัดความคำว่าแรดของตัวเองว่ามันมีอะไรบ้าง

ถ้าลำบากใจที่จะแรดจะทำตามหัวใจ ก็ปล่อยๆให้เธอได้กับเค้า...ไปเนอะ 5555

รักแรกพบ มีอยู่จริง แต่จะได้รักกันจริงมั้ย มันอยู่ที่คนสองคนค่ะ โชคดีจ้า

#ผู้หญิงเรียบร้อยที่รักการเรียนรู้
#มือใหม่ในโลกใบสีเทา
#ใครเอา(ใจ)เก่งก็pmมา
#หาคนพาไปทำการบ้าน

brabra

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 24, 2018, 03:40:23 pm »

ไม่มีอะไรจะแนะนำ เพราะคนอื่นพูดหมดแล้ว