ขอปรึกษาถามความเห็นครับ กิ๊กขาประจำไม่ผูกมัดมาบอกว่าท้อง

หัวข้อ: ขอปรึกษาถามความเห็นครับ กิ๊กขาประจำไม่ผูกมัดมาบอกว่าท้อง  (อ่าน 299 ครั้ง)

ออฟไลน์ joshg

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ขอเกริ่นก่อนนะครับ คือผมอายุยังไม่เยอะ เพิ่งเริ่มทำงาน ทุกเดือนต้องมีออกต่างจังหวัดในออฟฟิศตามหัวเมืองไปนอนค้างตามโรงแรม. เลยรู้จักกับน้องคนนึงมาเกือบปีแล้ว เจอกันในร้านเหล้า น้องเป็นนักศึกษาแต่มาเที่ยวมาดื่มกับเพื่อน ผมก็ไปคุยๆไปจีบก็ติดไม่ยากได้น้องมานอนด้วยที่ห้อง ต้องยอมรับว่าน้องค่อนข้างไฟแรงมากเข้าขากันได้ดี เลยตกลงคบกันไม่ผูกมัด แลกไลน์ไว้แต่ไม่คุยเอาไว้นัดเจอ พอเข้าห้องมาก็เอากันเฉยๆแบบดิบๆเดือนละ 3-4 คืนตามตารางงานของผม  ผมป้องกันอย่างดีทุกครั้งครับใส่ถุงยางตลอดไม่แตกไม่รั่วแน่นอน. ไม่เคยถามน้องตรงๆแต่คิดว่าน้องเค้าก็น่าจะเอากับคนอื่นตอนที่ไม่ได้เจอกัน ผมเองก็มีเหมือนกัน

หลังๆนี้ผมออกจังหวัดที่น้องอยู่น้อยลงเลยไม่ค่อยได้เจอจนเกือบลืมไปแล้ว แต่น้องไลน์มาว่าขาดเมนส์ ไปเช็กดูแล้วว่าท้อง ผมถามดูว่าเธอแน่ใจมั้ยว่าท้องกับผม น้องบอกไม่รู้ บอกเครียดอยากคุยด้วยเฉยๆเพราะอาจจะเก็บเด็กไว้.
ส่วนผมเองคิดว่าไม่น่าใช่ลูกผมแน่นอนเพราะป้องกันอย่างดีตลอด แต่ถ้าเกิดพลาดน้ำเชื้อทะลุถุงออกมาจริงๆก็ยินดียอมรับ. ใครรู้บ้างครับว่าทำยังไงดี มันตรวจ DNA ตอนนี้ได้มั้ยหรือต้องรอตรวจตอนคลอด แนะนำหน่อยครับ

Facebook Comments

ออนไลน์ manamax

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 0

เชื้อทะลุถุง เป็นไปไม่ได้เลย ต่อให้ถุงรั่วเป็นจุดเล็กๆ โอกาสท้องก็แทบไม่มี
ยกเว้นถุงขาดแบบจะๆแล้วแตกในแบบเต็มๆ

มีอะไรกันล่าสุดเมื่อไหร่ ประจำเดือนสุดท้ายวันไหน นับได้เลยครับว่าท้องกับคุณหรือเปล่า

He who fights with monsters might take care lest he thereby become a monster.
And when you gaze long into an abyss the abyss also gazes into you.

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 124

เจ้าของกระทู้ไม่น่าจะใช่พ่อเด็กนะครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 135

ยากนะ ตอนถอดถุงมันรั่วไหมล่ะ? ถ้าไม่รั่วไม่แตกก็ไม่ใช่แล้วล่ะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★