แปลกใจที่พ่อกับแม่ภรรยา ให้ผมกับภรรยาใส่แค่กางเกงในและชุดชั้นในให้ดูครับ

หัวข้อ: แปลกใจที่พ่อกับแม่ภรรยา ให้ผมกับภรรยาใส่แค่กางเกงในและชุดชั้นในให้ดูครับ  (อ่าน 451 ครั้ง)

brabra

• บุคคลทั่วไป

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

พอดี ที่บ้านของภรรยาของผมนั้น มีบ้านหลังเล็กอีกหลังหนึ่ง ตั้งอยู่ในไร่นาและสวน ซึ่งอยู่บนภูเขา ในชนบท พ่อกับแม่ภรรยาของผมบอกว่า นอกจากไร่นาสวนของเราแล้วถัดไป ก็เป็นของ สวนลุงป้าซึ่งเขาก็อยากจะเห็นเหมอืนกัน นอกจากนั้นก็ไม่มีคนอื่นขึ้นไป เพราะทางขึ้นไปค่อนข้างจะลำบาก พ่อกับแม่ภรรยาของผมเห็นว่าผมกับภรรยาชอบนุ่งน้อยหุ่มน้อย ช่วงหนึ่งสัปดาห์ช่วงสงกรานต์ ก็เลยจะให้ผมใส่แค่กางเกงในและภรรยาใส่แค่ชุดชั้นในเดินทางโดยรถไถออกจากบ้านไปกับพวกท่านตั้งแต่เช้ามืดเลย โดยขึ้นไปอยู่ที่นั่นกับท่านทั้งสอง ตลอดทั้งวัน ในแต่ละวันพอซักเวลาดึก ๆ ของวันสุดท้ายก่อนเดือนทางกลับไปทำงาน ค่อยกลับลงมา ผมจึงแปลกใจที่ท่านอยากเห็นครับ แล้วในกรณีนี้ยังถือว่าเป็นเรื่องน่าเกลียดหรือหรือเปล่าครับ

Facebook Comments