แฟนผมมีชู้ตอนท้องปรึกษาทีครับ

หัวข้อ: แฟนผมมีชู้ตอนท้องปรึกษาทีครับ  (อ่าน 854 ครั้ง)

ออฟไลน์ jeefai774

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -4

แฟนผมมีชู้ตอนท้องปรึกษาทีครับ
« เมื่อ: มีนาคม 19, 2018, 05:07:34 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมครบกับเเฟนมา 10 ปี  คบกันตั้งเเต่ ม.ปลาย  ตลอดที่ครบมาก็ไม่เคยมีเรื่องคนอื่นนะครับ ส่วนมากจะทะเลาะกันเรื่องอื่นๆมากกว่า  ด้วยการที่ครบกันมานานผมเลยเชื่อใจ เเฟนจะขอไปไหนผมให้ไปหมดครับ บางครั้งแฟนผมก็ขอไปค้างคืนกับเพื่อน  ผมก็ให้ไปเพราะด้วยความเชื่อใจ 

พอมาต้นปีที่ผ่านมา ผมกับเเฟนก็มีลูกเเต่ตั้งเเต่รู้ว่ามีลูกผมก็เอาใจเเฟนทุกอย่าง  แฟนอยากได้อะไรหรืออยากไปไหนก็ให้เเฟนไป เพราะอยากให้เเฟนมีความสุขมากๆก่อนที่จะมีลูกเเล้วทำอะไรไม่ค่อยสะดวก ผมเลยให้เเฟนไปผ่อนคลายเเต่ก็เตือนตลอดว่าอย่ากินเหล้านะ กำลังท้อง ผมเป็นห่วงตลอด

เเต่พอเมือ2อาทิตย์เเฟนก็มีอาการเเปลกๆ หงุดหงิดง่าย นิดหนึงก็ด่า พอผมขอยืมเล่นมือถือเล่นเกม ก็ไม่ให้เล่นปกติจะให้ตลอด ผมก็ไม่ได้คิดอะไร เเต่เมือคืนผมเห็นชัดๆเลยว่ามีผู้ชายไลน์มา ว่าคิดถึงนะเมือไรจะมาหาบ้าง ??
เเล้วอีกเยอะ ผมถึงกับน่้ำตาไหลเเล้วครับ 

ผมควรทำยังไงดีครับ ผมไม่อยากจะทะเลาะกัน ผมรู้ทุกเรื่องว่าไปทำอะไร  เเต่ผมไม่อยากพูดเพราะเป็นห่วงลูก

ผมเเกล้งไม่รู้ ไม่เห็นจะดีกว่าหรือปาวครับ เเต่ในใจจิงๆผมอยากพูดนะ ตอนนีั้ในหัวผมสับสนไปหมดเเล้วไม่รู้จะเอายังไงดีครับ  :'(

ผมขอระบายหนอยนะครับ ผมอึดอัดจิงๆ  TT

Facebook Comments

ออฟไลน์ e20xcq

• *
  • พลังน้ำใจ: 7

Re: แฟนผมมีชู้ตอนท้องปรึกษาทีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 19, 2018, 09:52:33 pm »

อันดับแรก ลูกในท้องแฟนคุณนี้ ควรตรวจ DNA นะว่าใช่ลูกคุณไหม

ออฟไลน์ sri

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: แฟนผมมีชู้ตอนท้องปรึกษาทีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 19, 2018, 10:53:54 pm »

เป็นกำลังใจให้ครับ ขอโทษครับ อายุประมาณเท่าไหร่กันครับ ค่อยๆคิด  ค่อยๆปรึกษาครับ

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 20, 2018, 02:49:41 pm »

อันดับแรก ลูกในท้องแฟนคุณนี้ ควรตรวจ DNA นะว่าใช่ลูกคุณไหม
ใช่เเน่นอนคับ  TT

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 20, 2018, 02:50:14 pm »

เป็นกำลังใจให้ครับ ขอโทษครับ อายุประมาณเท่าไหร่กันครับ ค่อยๆคิด  ค่อยๆปรึกษาครับ
28-29คับผม  ขอบคุณนะคับสำหรับกำลังใจ :'( :'(

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 124

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 21, 2018, 01:38:46 am »

เดี๋ยวมันก็ผ่านไปครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ