กินเหล้าเเล้วเสร็จช้าหรอครับ มันเกี่ยวกันหรอครับ???

หัวข้อ: กินเหล้าเเล้วเสร็จช้าหรอครับ มันเกี่ยวกันหรอครับ???  (อ่าน 287 ครั้ง)

ออฟไลน์ maxdam11

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -5

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ปกติผมมีอะไรกับเเฟน ไม่เกิน 5นาทีผมก็เสร็จเเล้ว เเต่เมือวานผมไปกินเหล้างานวันเกิด เเล้วผมก็กลับมานอนกับเเเฟน เเล้วมีอะไรกัน เเต่วันนั้นผมกว่าจะเสร็จใช้เวลานานอยูุ่ เเฟนผมก็ด่าผมอยู่นั้นเเหละว่าเมือไรจะเสร็จ  ด่านู้น ด่านี่จนผมต้องหยุดเลย ไม่เสร็จด้วย วันนั้นใช้เวลา เกือบ20 นาที เอาเท่าไรก็ไม่เสร็จ ผมงงเลย!!   
   ผมเลยสงสัยกินเหล้าเเล้วมันทำให้เสร็จช้าจิงๆหรอครับ? เเต่ส่วนมากผมอ่านมาว่าเหล้าทำให้เสื่อมสมรรถภาพทางเพศนะครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 135

เหล้ามีผลกับผู้ชายค่ะ ทำให้เสร็จช้า
แต่ถ้ากับผู้หญิงจะกระตุ้น เร้าอารมณ์แทน

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ anaconda

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 23

ไม่ใช่แค่เสร็จช้าอย่างเดียว บางทีก็ไม่เสร็จ แต่ที่สำคัญ มันเสื่อมสมรรรถภาพทางเพศจริง ๆ
เพียงแต่คุณไม่รู้ตัวเท่านั้นแหละ ไม่เชื่อลองก้มดูสิ ว่าตอนแข็งมันก็แข็งไม่สุด "ขนาด" มันต่างจากตอนที่ไม่เมาเยอะเลย

ออฟไลน์ joshg

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

ตามข้างบนครับ ยืนยัน
ถ้าเมาไม่มาก ผู้ชายจะเสร็จช้าลงครับ (แต่ถ้าเมามากจะหลับไปเลยจู๋ไม่แข็ง) ส่วนสาวๆจะยิ่งมีอารมณ์ทางเพศพลุ่งพล่านอยากโดนเอา ยิ่งผู้ชายอึดขึ้นก็ยิ่งดีสำหรับสาวๆเสร็จได้รัวๆเลย. เอากันตอนเมาเลยมันไปอีกแบบครับ

• *

เหล้ามีผลกับผู้ชายค่ะ ทำให้เสร็จช้า
แต่ถ้ากับผู้หญิงจะกระตุ้น เร้าอารมณ์แทน
เเต่ถ้ากินไปบ่อยๆจะมีผลเสียหรือปาวคับ

• *

ไม่ใช่แค่เสร็จช้าอย่างเดียว บางทีก็ไม่เสร็จ แต่ที่สำคัญ มันเสื่อมสมรรรถภาพทางเพศจริง ๆ
เพียงแต่คุณไม่รู้ตัวเท่านั้นแหละ ไม่เชื่อลองก้มดูสิ ว่าตอนแข็งมันก็แข็งไม่สุด "ขนาด" มันต่างจากตอนที่ไม่เมาเยอะเลย
  ผมเป็นคนติดเหล้านะคับ ใจหนึ่งผมก็อยากเลิกเพราะ เรื่องนี่เเหละคับ TT

• *

ตามข้างบนครับ ยืนยัน
ถ้าเมาไม่มาก ผู้ชายจะเสร็จช้าลงครับ (แต่ถ้าเมามากจะหลับไปเลยจู๋ไม่แข็ง) ส่วนสาวๆจะยิ่งมีอารมณ์ทางเพศพลุ่งพล่านอยากโดนเอา ยิ่งผู้ชายอึดขึ้นก็ยิ่งดีสำหรับสาวๆเสร็จได้รัวๆเลย. เอากันตอนเมาเลยมันไปอีกแบบครับ
  ขอบคุณครับผม  ;D ;D

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 124

แอลกอฮอล์มีฤทธิ์กดประสาทครับ กดความรู้สึก ทำให้เสร็จช้าลงแน่นอนครับผม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 23, 2018, 04:45:35 pm โดย นิ้วนุ่ม »
#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ