มีใครกินยาหรือใช้พวกยาสอดกระชับไหมคะ

หัวข้อ: มีใครกินยาหรือใช้พวกยาสอดกระชับไหมคะ  (อ่าน 637 ครั้ง)

ออฟไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 327

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

มียาตัวไหนที่เพื่อนๆเคยใช้แล้วดีจริงๆบ้างคะ ขมิบจะได้ผลต้องใช้เวลานานมาก จะทำเลเซอร์กระชับก็ขอมีลูกคนที่สองก่อนจะดีกว่า ถ้ามีตัวไหนที่ใช้แล้วเห็นผลแนะนำหน่อยนะคะ เห็นมีเครื่องกระชับด้วยแต่ราคาแพง ไม่รู้ดีจริงหรือเปล่าไม่กล้าซื้อมาลอง

Facebook Comments

ออนไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: 125

Re: มีใครกินยาหรือใช้พวกยาสอดกระชับไหมคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 23, 2018, 04:49:52 pm »

เครื่องกระชับที่กระตุ้นด้วยไฟฟ้า  ได้ข่าวว่าได้ผลดีนะครับ ไม่ต้องซื้อมาเองก็ได้ครับ  ในสถานเสริมความงามบางที่มีให้บริการครับ 

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ fahsai

• พลังน้ำใจ: 327

Re: มีใครกินยาหรือใช้พวกยาสอดกระชับไหมคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 23, 2018, 05:22:13 pm »

เครื่องกระชับที่กระตุ้นด้วยไฟฟ้า  ได้ข่าวว่าได้ผลดีนะครับ ไม่ต้องซื้อมาเองก็ได้ครับ  ในสถานเสริมความงามบางที่มีให้บริการครับ
เป็นตัวที่คล้ายๆตัวดูดเหมือนขมิบมั้งคะที่ว่านี้ แต่ราคาแพงมาก