ตื่นเต้นในที่แคบ

หัวข้อ: ตื่นเต้นในที่แคบ  (อ่าน 696 ครั้ง)

ออฟไลน์ Up

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -2

ตื่นเต้นในที่แคบ
« เมื่อ: มีนาคม 13, 2018, 09:37:41 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

รู้สึกประหม่า ตื่นเต้นตลอดเลยครับ เวลามีอะไรกันในที่แคบๆเช่น ในรถ ในห้องน้ำ ทำไงจะหายสักที ใครมีวิธีบอกหน่อยครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ ahhh

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: ตื่นเต้นในที่แคบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 14, 2018, 07:51:44 pm »

ลองเปิดประตูดีครับ จะได้กว้างขึ้น

ออฟไลน์ anaconda

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 23

Re: ตื่นเต้นในที่แคบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 19, 2018, 03:51:22 pm »

เป็นเหมือนคนที่มาปรึกษาผมเลย ชอบเกิดอารมณ์และอยากมี SEX ในที่แคบ
เค้าบอกผมว่า มีคนแนะนำให้ลองไปมีอะไรในโลงศพครับ (โลงที่ยังไม่มีศพนะ) สรุปว่าหายอาการนี้เลย

ลองดูนะครับ เอาใจช่วย