อสุจิฝรั่งกับไทย ความน่าจะท้องพอๆกันไหมคะ

หัวข้อ: อสุจิฝรั่งกับไทย ความน่าจะท้องพอๆกันไหมคะ  (อ่าน 720 ครั้ง)

ออฟไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 298

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือฟ้าอยากทราบว่าชาติไหนทำให้ท้องง่ายสุดคะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ vee24296

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -2

Re: อสุจิฝรั่งกับไทย ความน่าจะท้องพอๆกันไหมคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 12, 2018, 09:30:14 pm »

ถ้าคิดแค่ตัวอสุจิคงไม่แตกต่างกันสักเท่าไหร่ ขึ้นกับบุคคล แต่ถ้าโดยรวมและเฉลี่ย  พวกนิโกรจะมากที่สุด ฝรั่งเอเชีย และอาหรับ
ชนชาติที่ฟรีเซ็กซ์หรืออยู่รวมกันเป็นกลุ่มความสามารถในการสืบพันธ์จะสูงกว่าสังคมผัวเดียวเมียเดียว เป็นการคัดเลือกทางธรรมชาติครับ คุณฟ้าใสคิดจะทำอะไรหรือครับเนี่ย

ออฟไลน์ artit1

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 6

Re: อสุจิฝรั่งกับไทย ความน่าจะท้องพอๆกันไหมคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 13, 2018, 04:27:33 am »

คิดจะมีลูกผิวหลากสี แบบนานาชาติเลยหรือครับ หัวหยิกหัวหยองผมทองผมไทย ครบสูตร 555

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 13, 2018, 05:35:57 am »

ตอบทั้งสองเม้นทีเดียวเลยนะคะ ไม่เอาผิวสีหรอกค่ะ555
แต่คิดจะมีลูกครึ่งฝรั่งค่ะชอบมานานแล้วเห็นน้องคนนึงน่ารักมากๆ

ออฟไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 35

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 13, 2018, 01:25:45 pm »

ฝรั่งชายส่วนใหญ่ฮอร์โมนเพศเค้าสูงกว่าคนเอเชียนะ
ดูจากขนาดแล้วโดยเฉลี่ยก็ใหญ่กว่า เราว่าให้ลูกได้ไม่ยาก ถ้าไม่มีโรคอะไร
ลูกจะมีก็ได้ แต่อย่าให้มีปัญหาตามมาในภายหลังแบบกรณีแม่อุ้มบุญก็พอ
ตกลงเขียนเป็นลายลักษณ์ให้เป็นหลักฐานเลยกันไว้ก่อนก็ดี

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 13, 2018, 01:31:35 pm »

ฝรั่งชายส่วนใหญ่ฮอร์โมนเพศเค้าสูงกว่าคนเอเชียนะ
ดูจากขนาดแล้วโดยเฉลี่ยก็ใหญ่กว่า เราว่าให้ลูกได้ไม่ยาก ถ้าไม่มีโรคอะไร
ลูกจะมีก็ได้ แต่อย่าให้มีปัญหาตามมาในภายหลังแบบกรณีแม่อุ้มบุญก็พอ
ตกลงเขียนเป็นลายลักษณ์ให้เป็นหลักฐานเลยกันไว้ก่อนก็ดี
หลักฐานนี่คือต้องทำแบบไหนคะ ถ้าปัญหาอื่นๆคงไม่มีค่ะกรณีแม่อุ้มบุญอันนี้ไม่เข้าใจพอดีช่วงนั้นไม่ค่อยดูข่าวเลย