รีวิว TUXIDO เม็ดที่ 2

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิว TUXIDO เม็ดที่ 2  (อ่าน 1078 ครั้ง)

ออฟไลน์ kuk318

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

รีวิว TUXIDO เม็ดที่ 2
« เมื่อ: มีนาคม 22, 2018, 08:24:26 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

หลังจากลองไป 1 เม็ดแล้ว วันนี้จะมารีวิวเม็ดที่ 2 ให้ครับ
เม็ดนี้กินตามคำแนะนำตอนท้องว่าง กินข้าวตอน 9 โมงเช้า กินยาไปตอน เที่ยงครึ่ง ผลที่ได้คือ มีอาการคัดจมูกอย่างเห็นได้ชัด (อย่างเดียว) ที่เหลือก็เหมือนเดิมคือ สู้ไม่มีถอย กี่ยกก็ได้ถ้าไหว ฤทธิ์ยาอยู่ได้ประมาณ 24ชม. หลังจากกินไปแล้ว ลุยได้อย่างต่อเนื่องครับ

สรุปผลการรีวิว

ความอึดทนนาน 6/10  ไม่ต่างจากเดิม

การแข็งตัว 9/10  แตะปุ๊บแข็งเร็วครับ

ไร้ผลข้างเคียง 8/10  มีอาการข้างเคียงคือคัดจมูก

ไม่ใช่ยาไม่ดีนะครับ แต่ต้องปรับใช้กันตามสภาพร่างกายของแต่ละคนครับ