ผู้หญิงชอบผุ้ชายอึดๆ เอาได้นานๆจริงหรอ

หัวข้อ: ผู้หญิงชอบผุ้ชายอึดๆ เอาได้นานๆจริงหรอ  (อ่าน 1388 ครั้ง)

ออฟไลน์ vee24296

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -2

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เห็นผู้ชายหลายๆคนพยายามหาวิธีที่ทำให้อึดให้ทน  จากประสพการ์ตรงที่ผ่านมาเหมือนผู้หญิงจะไม่ชอบให้ทนและอึดเกินไป  ช่วงแรกผู้หญิงอาจจะชอบแต่พออยู่ด้วยกัน โดนถี่ๆบ่อยต่อเนื่องทุกวันเข้าเธอมักจะบ่นแสบ เจ็บ จุก ปวดท้องแกร่ง  ปกติถ้าอยู่ด้วยกันทุกวันจะสามสี่ยก ยกหนึ่งเธอเสร็จประมาณ1-4รอบ ถ้านานเจอกันที่ ได้10ยกขึ้นแบบว่างเอาทั้งวัน  จริงก็รุ้ว่าผมหื่นเกินไปมั่งนะ  สุดท้ายเลิกันกันเพราะเธอบอกว่าเยอะขนาดนี้ไปหาหญิงอื่นบางเถอะ พอผมหากิ้กเพิ่มเลิกกันเลย 555 เพราะเพิ่งรุ้ว่าผู้หญิงปากไม่ตรงกับใจนี่หว่า 

เลยมาถามสาวว่าความจริงชอบอึดแค่ไหนกันครับ

แรกผมก็ปกติหละ แต่ไปเพื่อนว่าต้องอึดต้องทนหญิงถึงชอบ  เลยหาวิธีทำการฝึกให้อึดและทน สาดเออหลอกกูทำไมว่ะ  เงี่ยนยาวไปเลย  ดีนะที่ก็ไม่เชื่อมันเรื่องต้องยาว 

Facebook Comments

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 140

Re: ผู้หญิงชอบผุ้ชายอึดๆ เอาได้นานๆจริงหรอ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 11, 2018, 08:42:58 pm »

ชอบคนอึดค่ะ เพราะเปนคนเสร็จยาก
พอเสร็จได้ กว่าจะเต็มอิ่มก็ต้องใช้เวลามากอยู่
ส่วนใหญ่ไม่ควรเอาน้อยกว่า 20 นาทีนะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

• *

Re: ผู้หญิงชอบผุ้ชายอึดๆ เอาได้นานๆจริงหรอ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 11, 2018, 09:54:46 pm »

ชอบคนอึดค่ะ เพราะเปนคนเสร็จยาก
พอเสร็จได้ กว่าจะเต็มอิ่มก็ต้องใช้เวลามากอยู่
ส่วนใหญ่ไม่ควรเอาน้อยกว่า 20 นาทีนะ
ขอบคุณมากครับที่เข้ามาตอบ 20นาทีรวมเล้าโลมไหมครับหรือนับแค่ตอนซอยอย่างเดียว ผมว่าไม่อึดนะครับ อันนี้รีบๆทำให้เสร็จในตอนเช้าก่อนไปงานหรือแอบมาทำช่วงพักเที่ยงเลย เร่งรีบซอยรั่วๆ ช่วงเวลาเร่งด่วนผมประมาณ 15-30นาที ครับ ผมลืมนิยามความอึดเอง
ขอนิยามดังนี้นะครับ
น้อยกว่า10นาทีนกกระจอกยังไม่ทันกินน้ำ
10-30 นาที มาตรฐานคนปกติ
31-45 นาที มาตรฐานเด็กขายน้ำวังสราณรมณ์
46-70 นาที เริ่มจะเรียกได้ว่าอึด
71-90 นาที  อึด
91-120 นาที อึดมากๆ
121+ นาทีอึดโครต
ปล.เป็นเวลาไม่รวมเล้าโลมคือจับตอนซอย
ถ้าอยากให้เสร็จช้าๆ ก็เปลี่ยนท่าบ่อยๆ ส่วนใหญ่พอเกิน40นาทีผู้หญิงมักจะเหมื่อย และเร่งให้เสร็จแล้วเพราะปวดฉี่ 

ถ้าเจออึดสัก 90นาที คุณWonder Playgirl ว่าไหวอยู่ไหมหรือพอก่อน

ออฟไลน์ SugarPuff

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 11, 2018, 10:24:17 pm »

มันก็คงแล้วแต่ว่าคำว่า นานๆ ที่คุณพูดถึงนี่มันนานขนาดไหน

ปล. ทึ่งในตารางเรทติ้งความอึด...  555

ออนไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -5

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 11, 2018, 11:58:42 pm »

ซอยอย่างเดียว 5 นาทีไม่พักเลย ผมก็ว่านานแระ
น่าเบื่อออก ซอยอย่างเดียว 5 นาที 555+
ไม่ต้องพูดถึง 60 นาที เมื่อยตาย ออกไปทางเบื่อเลยแหละ
โชคดีคู่ของผมไม่ชอบนานๆ อิอิ

ออนไลน์ BBG

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 8

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 12, 2018, 01:01:06 am »

20-30นาที กำลังดีค่ะ นานกว่านี้ก็อาจจะยืดเยื้อจนเกินไป
เหมือนเวลาดูละครอ่ะค่ะ เราก็อยากจะให้ถึงจุดพีคของเรื่องไวไว
พักโฆษณาบ่ยก็ไม่ดี ยือเยื้อไปก็เบื่อ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 12, 2018, 07:11:04 am »

อันนี้มาตรฐานเอวีรึเปล่าค่ะ ส่วนใหญ่เจอคนอึดจริงๆ ยากนะ
ลองเสิร์ชกูเกิ้ลหาความอึดดู น้อยกว่าที่คุณลงไว้เยอะเลย
ไม่นับเล้าโลมค่ะ ค่อยๆ ทำกับคู่ 30+ อยู่นะ มีพักระหว่างทางบ้าง
แต่ทำกับคนอื่นไม่ค่อยนานไปกว่านี้ แต่เกินชม.นี่คิดว่ามากไปอยู่ น่าจะเข้าข่ายเสร็จยากไปแล้ว
เมื่อก่อนคิดว่ายิ่งนานยิ่งดี แต่ถ้าเสร็จจนอิ่ม น้ำไม่ออกแล้ว ทำไปก็แสบมากกว่า

ขอบคุณมากครับที่เข้ามาตอบ 20นาทีรวมเล้าโลมไหมครับหรือนับแค่ตอนซอยอย่างเดียว ผมว่าไม่อึดนะครับ อันนี้รีบๆทำให้เสร็จในตอนเช้าก่อนไปงานหรือแอบมาทำช่วงพักเที่ยงเลย เร่งรีบซอยรั่วๆ ช่วงเวลาเร่งด่วนผมประมาณ 15-30นาที ครับ ผมลืมนิยามความอึดเอง
น้อยกว่า10นาทีนกกระจอกยังไม่ทันกินน้ำ
31-45 นาที มาตรฐานเด็กขายน้ำวังสราณรมณ์
46-70 นาที เริ่มจะเรียกได้ว่าอึด
ปล.เป็นเวลาไม่รวมเล้าโลมคือจับตอนซอย
ถ้าอยากให้เสร็จช้าๆ ก็เปลี่ยนท่าบ่อยๆ ส่วนใหญ่พอเกิน40นาทีผู้หญิงมักจะเหมื่อย และเร่งให้เสร็จแล้วเพราะปวดฉี่ 

ถ้าเจออึดสัก 90นาที คุณWonder Playgirl ว่าไหวอยู่ไหมหรือพอก่อน

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 12, 2018, 04:13:30 pm »

อันนี้มาตรฐานเอวีรึเปล่าค่ะ ส่วนใหญ่เจอคนอึดจริงๆ ยากนะ
ลองเสิร์ชกูเกิ้ลหาความอึดดู น้อยกว่าที่คุณลงไว้เยอะเลย
ไม่นับเล้าโลมค่ะ ค่อยๆ ทำกับคู่ 30+ อยู่นะ มีพักระหว่างทางบ้าง
แต่ทำกับคนอื่นไม่ค่อยนานไปกว่านี้ แต่เกินชม.นี่คิดว่ามากไปอยู่ น่าจะเข้าข่ายเสร็จยากไปแล้ว
เมื่อก่อนคิดว่ายิ่งนานยิ่งดี แต่ถ้าเสร็จจนอิ่ม น้ำไม่ออกแล้ว ทำไปก็แสบมากกว่า

มาตรฐานเพื่อนผมครับ  สงสัยไปเอามาจากเอวีพี่ยุ่น เพราะเพื่อนอ่านญี่ปุ่นได้ เพราะวิธีฝึกก็มาจากญี่ปุ่นด้วย
 คุณ Wonder Playgirl อยากสอบถามเรื่องเสร็จจนอิ่ม ครับ ปกติจะรู้คือช่องคลอดจะแห้ง ถ้าถ้ารอตอนนั้นคงแสบไปแล้วแน่ มีวิธีอื่นสังเกตไหมครับก่อนแสบ

ออฟไลน์ fahsai

• พลังน้ำใจ: 327

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 12, 2018, 04:34:38 pm »

ถ้าเอาที่สะดวกไม่ต้องเร่ง แบบบ้านตัวเองก็ชอบอึดๆค่ะ 20นาทีขึ้นไป นานได้ก็ยิ่งดี
โดยเฉพาะตอนสอดใส่เข้าไปจะต้องเร่งได้โดยที่ไม่เสร็จไวเกินไป  เอาเป็นว่า20-30กำลังดีต่อ1รอบ
แต่ถ้าทำแย่ๆ กี่นาทีก็ไม่พอใจหรอกค่ะต้องเสร็จด้วย

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 13, 2018, 09:04:06 am »

เสร็จจนอิ่ม น้ำแห้งนี่บอกไม่ถูกอ่ะ
บางทีก็เร็ว บางทีก็นานมาก
แล้วแต่สภาพในวันนั้นล่ะมั้ง รู้แค่ถ้าพอแล้วมันจะแห้งแสบ น้ำน้อยอ่ะ
จะไม่อยากทำแล้ว แค่นั้นเลย

ออนไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: 125

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 17, 2018, 01:21:49 am »

จขกท ก็มากไปนะครับ แค่ทำให้เธอเสร็จก็น่าจะเพียงพอแล้วนะครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ anaconda

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 23

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 19, 2018, 03:49:40 pm »

ขี้โม้จังครับ (ดูสิ จขกท. คะแนนน้ำใจ ติดลบ)

คนประเภทนี้ชอบเอาความฝันของตัวเองมาโพสต์เล่น เพราะในความเป็นจริงเขาไม่อึดน่ะสิครับ ฮาๆๆ

ผมให้กำลังใจนะครับ มันเป็นเรื่องธรรมชาติ ลองช่วยตัวเอง ติดต่อกัน 30 นาทีขึ้นไปครับ มันจะอึดนะ ลองดู

ออฟไลน์ NewbiE_Me

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • พลังน้ำใจ: 128
  • Just the way ..i am..

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 19, 2018, 05:04:40 pm »

คู่ ต้องถูกใจ
สัก 30 นาทีก็น้ำน่าจะหมดตัวละ

..I am what I am..

Long time no see ..
เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>การบ้านที่ส่งไม่เคยบวกไม่เคยมะโนเลย .. เป็นคนตรงๆ ตอบหลังไมค์ก็ตรงๆชัดเจนตลอด .. งั้นมาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P