อยากหาผู้หญิงใจง่ายให้ไปร้านเหล้า ผับ จิงหรอคับ

หัวข้อ: อยากหาผู้หญิงใจง่ายให้ไปร้านเหล้า ผับ จิงหรอคับ  (อ่าน 886 ครั้ง)

ออฟไลน์ maxdam11

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -5

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ได้ยินมามาก ทั้งเพื่อน เพื่อนของเพื่อน เพื่อนของเพื่อนของเพื่อน 
ส่วนมากจะเป็นผู้ชายไปห้องหญิง ได้ฟันแล้วรีบชิ่ง อะไรประมาณนั้นครับ
สิบปากว่า ไม่เท่าตาเห็น ตอนนี้ผมได้ยินมามากกว่าสิบปากว่าละ แต่ไม่อยากเห็นเองครับ กลัวติดโรคสุดๆ

ผู้หญิงใจง่ายแบบ one night stand ตามผับมีเยอะขนาดนั้นเลยเหรอครับ
เธอไปเที่ยวคนเดียว เมาแล้วโดนพาไป หรืออย่างไร?? งง??
ถ้าไปกับเพื่อน ก็น่าจะอายเพื่อนนะที่ตัวเองจะไปนอนกับผู้ชายที่เพิ่งรู้จักกันไม่ทันข้ามคืน

ใครมีประสบการณ์บ้างครับ ทั้ง ปสก. ตรง และเขาเล่ามา เพื่อนสนิทเล่ารสแซ่บให้ฟัง เอามาแชร์กันด่วนๆ

ปล. ไม่กลัวเอดส์กันเลยหรือไง ถ้าง่ายกันขนาดนั้น ผมนี่ขนลุกเลยยย
ปล.2 ขอแท็คหลายห้องนะครับ เพราะเชื่อหลายคนต้องไปเที่ยวผับมาไม่มากก็น้อย

Facebook Comments

ออฟไลน์ SugarPuff

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

ก็น่าจะมีบ้างค่ะ  แต่คงน้อยกว่าผู้ชายใจง่ายนะ  เพราะผู้ชายที่พยายามไปหา one night stand แล้วกลับไปมือเปล่ามีเยอะกว่าเยอะ...

ไม่เข้าใจนิดนึงว่าทำไมคุณถึงคิดว่ามันน่าอายสำหรับผู้หญิงที่ไปนอนกับผู้ชายที่เพิ่งรู้จักกันไม่ทันข้ามคืน
แต่ไม่เห็นคิดว่ามันน่าอายสำหรับผู้ชายที่ทำเรื่องพวกนี้  เรื่องอย่างนี้มันต้องทำทั้ง 2 ฝ่ายรึเปล่า... 
แล้วทำไมผู้หญิงถึงต้องเป็นฝ่ายคิดว่ามันน่าอาย มันผิดปกติอยู่ฝ่ายเดียว??

เอาตามคำพูดของคุณเองนะ  ผู้ชาย "ง่ายๆ" ที่คุณเองรู้จักก็น่าจะมีอยู่เยอะ  จากที่คุณบอกว่าได้ยินมามาก ไม่ว่าจะจากเพื่อน เพื่อนของเพื่อน เพื่อนของเพื่อนของเพื่อน

ก็ลองไปถามเพื่อนของคุณดูก่อนละกันว่าเค้าคิดว่ามันน่าอายรึเปล่าที่ไปนอนกับผู้หญิงที่เพิ่งรู้จักกันไม่ทันข้ามคืน

ออฟไลน์ Buttergirl

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 6

ก็น่าจะมีบ้างค่ะ  แต่คงน้อยกว่าผู้ชายใจง่ายนะ  เพราะผู้ชายที่พยายามไปหา one night stand แล้วกลับไปมือเปล่ามีเยอะกว่าเยอะ...

ไม่เข้าใจนิดนึงว่าทำไมคุณถึงคิดว่ามันน่าอายสำหรับผู้หญิงที่ไปนอนกับผู้ชายที่เพิ่งรู้จักกันไม่ทันข้ามคืน
แต่ไม่เห็นคิดว่ามันน่าอายสำหรับผู้ชายที่ทำเรื่องพวกนี้  เรื่องอย่างนี้มันต้องทำทั้ง 2 ฝ่ายรึเปล่า... 
แล้วทำไมผู้หญิงถึงต้องเป็นฝ่ายคิดว่ามันน่าอาย มันผิดปกติอยู่ฝ่ายเดียว??

เอาตามคำพูดของคุณเองนะ  ผู้ชาย "ง่ายๆ" ที่คุณเองรู้จักก็น่าจะมีอยู่เยอะ  จากที่คุณบอกว่าได้ยินมามาก ไม่ว่าจะจากเพื่อน เพื่อนของเพื่อน เพื่อนของเพื่อนของเพื่อน

ก็ลองไปถามเพื่อนของคุณดูก่อนละกันว่าเค้าคิดว่ามันน่าอายรึเปล่าที่ไปนอนกับผู้หญิงที่เพิ่งรู้จักกันไม่ทันข้ามคืน

ออฟไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 32

สถานที่แบบไหนล่ะค่ะ ที่เจอผู้ชายใจง่าย เอาผู้หญิงมานินทาลับหลังแบบนี้จะได้ไม่ไปค่ะ
ท่าทางคุณจะยังอายุน้อย อ่อนต่อโลกมากเลยนะ ใครพูดอะไรก็เชื่อเค้าหมดเนี่ย
ลองไปพิสูจน์ด้วยตัวเองก่อนเลยดีกว่ามั้ย?

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 5

one night stand   เจอตามพับ มันก็มี   ส่วนใหญ่ จะเจอสาวประเภท..............ขาลุยอะนะ
one night stand   ที่ดีที่สุด รักษาความลับได้ดีที่สุด  ฉลาดที่สุด  ควบอารมณ์ ดีที่สุด  คือ คนที่มี ตำแหน่ง สูงๆๆหน่อยครับ

ออฟไลน์ vee24296

• *
  • พลังน้ำใจ: -2

จากประสพการณ์ตรงของผมและของเพื่อนๆ เก็บประสพการณ์มาเกือบสิบปีแล้ว สถานที่ดังกล่าวมีโอกาสได้สาวกลับบ้านไปด้วยเสมอ  ไม่ใช่ว่าสาวนั้นใจง่ายครับ แต่สาวที่ไปที่นั้นส่วนใหญ่ต้องการไปหาผู้ชายอยู่แล้ว เหมือนกันกับผู้ชายเราไปหาผู้หญิงครับ  แต่ผู้หญิงเค้าจะเลือกมากกว่าผู้ชาย ผู้ชายใครอ่อยส่วนมากก็เอาหมด  แต่มีผู้หญิงบางคนพลาดโดนมอมเหล้าก็เยอะครับ

การจะได้สาวๆกลับบ้านด้วย ไม่ได้อยู่ที่ว่าสาวใจง่ายหรือว่ายาก อยู่ที่ว่าตัวเราทำให้เค้าสนใจได้หรือป่าว หรือจะเรียกว่าเคมีตรงกันในภาษาที่สาวๆใช้  ขอยกเคสที่ทำเราอายไปต่อไม่ถูก ในกลุ่มล่าสาวของเรามี สี่คนคน สี่สไตล์ คนแรกคมเข้มผิวเข้ม  อีกสามคนจะคล้ายกันคือ ขาวตี๋ ต่างกันคือ เพื่อน จะสูงใหญ่หุ่นประมาณวินดีเซล เราสูงหุ่นกลางๆ อีกคนเตี้ยผอม ปกติเราจะไปกันไม่ค่อยครบทึมสักเท่าไหร่ ว่างไม่ค่อยตรงกันวันนั้นวันเกิดเพื่อนคนแรก เลยมากันครบ หลังจากแยกย้ายกันไปหาสาวๆกัน โดยใครได้แล้วให้มารอที่โต๊ะจะไปโรงแรมพร้อมกัน  เรากลับมาถึงโต๊ะคนที่สาม ไอ้เตี้ยมาช้าสุด  พร้อมสาวสวยตัวเล็กดัดฟัน พอเธอมาถึง เธอพูดขึ้นมาว่ารอบหน้าคนนี้ ชี้มาทางเราแล้วรอบถัดไปก็คนนี้ ชี้ไปทางพี่วิน เพื่อนคนเข้มของเราก็ถามว่า เอ้ยนัดกูด้วยสิว่ะกูเจ้าภาพนะโว้ย ทั้งหมดก็หัวเราะ น้องตัวเล็กก็บอกพี่หนูไม่ของของดำน่ะ ด้วยความสงสัยเราเลยถามว่าทำไม่ต้องนัดเราก่อนพี่วิน น้องตอบว่านัดตามขนาดไงพี่ ถ้าโดนของใหญ่แล้วมาเจอของเล็กมันจะไม่มันส์เอา  คนอื่นหัวเราะกันทั้งหมดแต่เราเครียด เราเลยถามสาวที่เราพามาด้วยว่านี่ เธอจะนัดพี่วินต่อไหม เธอตอบไม่หละ เดี๋ยวแฟนรู้พอดีว่าหนีมาเที่ยว  หลังจากนั้นคุยทำความรู้จักกันแล้วทั้งหมดไปโรงแรม  สุดท้ายน้องนางก็หลงเสน์พี่เข้มของเรา สรุปนางเป็นคนแรกที่เก็บเรียบยกแก้ง

ถ้าถามว่าอาย ไหมตอบว่าไม่มันเป็นความต้องการตามธรรมชาติ   ใครๆก้มีอารมณ์นี้กันทั้งนั้น
กลัวโรคไหม  ก็นิดหน่อยนะ รู้จักป้องกันและสังเกต อันไหนเสี่ยงเกินเราก็ไม่ทำ
ส่วนเรื่องจะแค่คืนเดียวหรือคบกันนานแล้วแต่ว่าทำดีมากแค่ไหน ลีลา นิสัยเข้ากันได้
ถ้าลีลาดีแต่นิสัย ไม่เข้ากันก้เป็นค่ซ้อมครับ อยากโทรหา
ลีลาบวกนิสัยดีเข้ากันได้ก็คบแต่ได้ไม่นาน เพราะผู้หญิงแนวนี้มักเบื่อไว อยากได้ความตื่นเต้นใหม่  ถ้ามองมุมผุ้ชายเธอหมดสภาพไวครับ เพราะนอนน้อย

• *

มันน่าอายหมดเเหละคับทั้งผู้ชายเเหละผู้หญิง ถ้ามีแฟนเเล้วอะน่าอาย เเต่ถ้าไปเเบบโสดๆผมว่ามันไม่น่าอายนะคับ 

• *

สถานที่แบบไหนล่ะค่ะ ที่เจอผู้ชายใจง่าย เอาผู้หญิงมานินทาลับหลังแบบนี้จะได้ไม่ไปค่ะ
ท่าทางคุณจะยังอายุน้อย อ่อนต่อโลกมากเลยนะ ใครพูดอะไรก็เชื่อเค้าหมดเนี่ย
ลองไปพิสูจน์ด้วยตัวเองก่อนเลยดีกว่ามั้ย?
  ผมก็ไปคับ เเต่คือว่าถ้ามีแฟนเเล้วไปนอนกับคนแปลกหน้า มันน่าไหมละคับไม่ว่าจะเป็นผู้ชายหรือผู้หญิง มันก็น่าอายหมดเเละคับ ถ้ามีแฟนเเล้ว  ผมก็ไปกับเพื่อน ผมยังอายเเทนเพื่อนเลย ที่มันมีเเฟนอยุ่เเล้วเเต่กับไปนอนกับผู้หญิงอื่น

ออฟไลน์ Demon Angel

• พลังน้ำใจ: 32

เอาอีกล่ะคนที่มาถามหาศีลธรรมในที่แห่งนี้
ในที่แห่งนี้แยกเรื่องรัก กับ Sex ออกจากกันค่ะ
คุณยึดติดเรื่องแบบนี้แฟนคุณก็โชคดีไป
แต่หลายๆ คนก็มีไลฟ์สไตล์มี Sex กับใครก็ได้ แต่คนที่รักสุดมีคนเดียวก็เยอะแยะไป
พวกแอบซ่อนคู่นอนลับๆ ไว้ก็มีมากโข

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

brabra

• บุคคลทั่วไป

ก็มีครับ แต่ไม่ใช่ทุกคนนะ บางคนเขาก็มานั่งกินสนุกสนานเฉย ๆ แล้วก็กลับก็มี บางคนเขาก็มากับแฟนของเขา

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: 124

อย่าเรียกว่าสาวใจง่ายเลยครับ จริงๆแล้วมันไม่ได้เกี่ยวว่าใจง่ายหรือใจยาก  ผู้หญิงที่ไปกับผู้ชายที่เพิ่งเจอกัน  คนกลุ่มนี้เขาไม่ได้รู้สึกว่าเขาไปเสียหาย  เขาไปเพราะใจอยากจะไป   ไปเพราะความพึงพอใจ  จริงจริงแล้วที่พวกเธอเลือกไปสถานที่แบบนั้น  เพราะว่าตั้งใจจะไปหาผู้ชายอยู่แล้วครับ  ผู้ชายไปหาผู้หญิง  ผู้หญิงไปหาผู้ชาย  มันก็วินวินครับ 

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ s.chantrai

• พลังน้ำใจ: 43

กามเทพ มันก็แผลงศรไปในทุก ๆ สถานที่นั่นแหละ ทั้ง ผญ. ผช.
และก็เป็นไปได้ว่า จะเจอบุพเพสันนิวาสดี ๆ หรือว่าจะเจอผีเน่า ๆ กับโลงผุ ๆ

หลายคนก็อาจได้เจอ ญ ชั่ว ช เลว ในสถานที่อันโอ่อ่าทรงเกียรติ
หลายคนอาจเจอน้อง เจอเพื่อน เจอพี่ เจอคู่ชีวิตดี ๆ ในที่อโคจร

ออฟไลน์ Dark_heaven

จากประสพการณ์ตรงของผมและของเพื่อนๆ เก็บประสพการณ์มาเกือบสิบปีแล้ว สถานที่ดังกล่าวมีโอกาสได้สาวกลับบ้านไปด้วยเสมอ  ไม่ใช่ว่าสาวนั้นใจง่ายครับ แต่สาวที่ไปที่นั้นส่วนใหญ่ต้องการไปหาผู้ชายอยู่แล้ว เหมือนกันกับผู้ชายเราไปหาผู้หญิงครับ  แต่ผู้หญิงเค้าจะเลือกมากกว่าผู้ชาย ผู้ชายใครอ่อยส่วนมากก็เอาหมด  แต่มีผู้หญิงบางคนพลาดโดนมอมเหล้าก็เยอะครับ

การจะได้สาวๆกลับบ้านด้วย ไม่ได้อยู่ที่ว่าสาวใจง่ายหรือว่ายาก อยู่ที่ว่าตัวเราทำให้เค้าสนใจได้หรือป่าว หรือจะเรียกว่าเคมีตรงกันในภาษาที่สาวๆใช้  ขอยกเคสที่ทำเราอายไปต่อไม่ถูก ในกลุ่มล่าสาวของเรามี สี่คนคน สี่สไตล์ คนแรกคมเข้มผิวเข้ม  อีกสามคนจะคล้ายกันคือ ขาวตี๋ ต่างกันคือ เพื่อน จะสูงใหญ่หุ่นประมาณวินดีเซล เราสูงหุ่นกลางๆ อีกคนเตี้ยผอม ปกติเราจะไปกันไม่ค่อยครบทึมสักเท่าไหร่ ว่างไม่ค่อยตรงกันวันนั้นวันเกิดเพื่อนคนแรก เลยมากันครบ หลังจากแยกย้ายกันไปหาสาวๆกัน โดยใครได้แล้วให้มารอที่โต๊ะจะไปโรงแรมพร้อมกัน  เรากลับมาถึงโต๊ะคนที่สาม ไอ้เตี้ยมาช้าสุด  พร้อมสาวสวยตัวเล็กดัดฟัน พอเธอมาถึง เธอพูดขึ้นมาว่ารอบหน้าคนนี้ ชี้มาทางเราแล้วรอบถัดไปก็คนนี้ ชี้ไปทางพี่วิน เพื่อนคนเข้มของเราก็ถามว่า เอ้ยนัดกูด้วยสิว่ะกูเจ้าภาพนะโว้ย ทั้งหมดก็หัวเราะ น้องตัวเล็กก็บอกพี่หนูไม่ของของดำน่ะ ด้วยความสงสัยเราเลยถามว่าทำไม่ต้องนัดเราก่อนพี่วิน น้องตอบว่านัดตามขนาดไงพี่ ถ้าโดนของใหญ่แล้วมาเจอของเล็กมันจะไม่มันส์เอา  คนอื่นหัวเราะกันทั้งหมดแต่เราเครียด เราเลยถามสาวที่เราพามาด้วยว่านี่ เธอจะนัดพี่วินต่อไหม เธอตอบไม่หละ เดี๋ยวแฟนรู้พอดีว่าหนีมาเที่ยว  หลังจากนั้นคุยทำความรู้จักกันแล้วทั้งหมดไปโรงแรม  สุดท้ายน้องนางก็หลงเสน์พี่เข้มของเรา สรุปนางเป็นคนแรกที่เก็บเรียบยกแก้ง

ถ้าถามว่าอาย ไหมตอบว่าไม่มันเป็นความต้องการตามธรรมชาติ   ใครๆก้มีอารมณ์นี้กันทั้งนั้น
กลัวโรคไหม  ก็นิดหน่อยนะ รู้จักป้องกันและสังเกต อันไหนเสี่ยงเกินเราก็ไม่ทำ
ส่วนเรื่องจะแค่คืนเดียวหรือคบกันนานแล้วแต่ว่าทำดีมากแค่ไหน ลีลา นิสัยเข้ากันได้
ถ้าลีลาดีแต่นิสัย ไม่เข้ากันก้เป็นค่ซ้อมครับ อยากโทรหา
ลีลาบวกนิสัยดีเข้ากันได้ก็คบแต่ได้ไม่นาน เพราะผู้หญิงแนวนี้มักเบื่อไว อยากได้ความตื่นเต้นใหม่  ถ้ามองมุมผุ้ชายเธอหมดสภาพไวครับ เพราะนอนน้อย
เห็นด้วยนะ โอกาสเจอง่ายกว่า แต่ไม่ใช่ว่าทุกคนจะง่ายเสมอไป

ออนไลน์ iamgun

• พลังน้ำใจ: 4

หาผู้หญิงที่ไปเที่ยวผับมานอนด้วยก็ง่ายจริงๆนั้นแหละ ที่แบบนั้นผู้หญิงหลายคนก็พร้อมที่จะกลับไปกับผู้ชาย
เพื่อนผมที่อยู่คนนึงเมื่อก่อนมันอ้วนมากๆ แต่คารมมันดีมากชอบคุยกับผู้หญิงสวยๆ ยังเคยคุยกับเพื่อนคนอื่นว่าถ้าไอ้นี่มันไม่อ้วนจะขนาดไป ปรากฎว่าเวลาผ่านไปมันลดความอ้วนได้เป็นหุ่นล่ำๆเลย ก่อนมันมีแฟนมันชอบเที่ยวผับมันบอกว่า เอาจนเบื่อ ไปที่ไรก็ได้มาเกือบทุกครั้ง คือถ้าผู้ชายดูดีหน่อยคารมดีก็ได้ไง่ายๆ

แต่เรื่องอายนี่ผู้หญิงไม่ได้อายนะ ฝ่ายที่อายที่ต้องเป็นผู้ชายมากกว่านะ ผมคนนึงที่ไม่ค่อยกล้ากับผู้หญิงที่เจอตามผับเพราะคิดไปเองว่าเค้าคงผ่านผู้ชายมาเยอะ ถ้าเราไม่เด็ดนี่โดนเอาไปนินทาได้ง่ายๆ แถมของเราก็เล็กด้วย

ออฟไลน์ joshg

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

จริงครับ ไม่ใช่ทุกคนนะ แต่น่าจะมีเยอะพอสมควร สาวๆที่ไปเที่ยวผับบาร์จุดประสงค์คือไปหาผู้ชายครับ โดยเฉพาะวัยรุ่นนักศึกษาวัยทำงานตอนต้น เหมือนกับที่ผู้ชายเองก็ไปหวังจะหิ้วสาวๆกลับห้องนั่นแหละครับ เรื่องแบบนี้จริงๆมันก็ธรรมดาครับ. สมัยก่อนผมเที่ยวบ่อยก็ได้สาวๆกลับมาห้องอยู่เรื่อยๆ หน้าตาผมก็ธรรมดานะแต่ต้องชวนคุยเป็นถ้าเธอรอหาอยู่มันจะรู้กัน. สาวๆเค้าไม่คิดหรอกครับว่าเสียหายเพราะเค้าอยากอยู่แล้ว วินวินทั้งคู่ แต่ต้องป้องกันครับ