แตกในทุกครั้งแต่ไม่ท้อง

หัวข้อ: แตกในทุกครั้งแต่ไม่ท้อง  (อ่าน 826 ครั้ง)

ออฟไลน์ sanow231

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

แตกในทุกครั้งแต่ไม่ท้อง
« เมื่อ: มีนาคม 11, 2018, 03:31:10 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

พอดีว่าตั้งแต่คบกับแฟนมา1ปี มีอะไรด้วยกันทุกวัน
แรกๆวันละ3-4รอบ แตกในทุกครั้งค่ะ มีแตกนอกแค่ครั้งเดียว ครั้งเดียวจริงๆ
จนตอนนี้ปีกว่าแล้ว ก็ไม่ท้องค่ะ (ที่แตกในเพราะแฟนอยากมีลูก แต่จขกทยังไม่อยากมี)
เวลาเสร็จภาระกิจ ก็จะรีบเข้าห้องน้ำล้างทำความสะอาดเลยค่ะเนื่องจากน้ำเยอะมาก18+ อาจเป็นเพราะสาเหตุนี้ด้วยรึเปล่าคะที่ทำให้ไม่ท้อง ว่าจะลองไปตรวจดูกับคุณหมอดู แต่ยังไม่มีเวลาได้ไปเลยค่ะ  ใครพอทราบรบกวนตอบทีนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Annihilatcr

• *

Re: แตกในทุกครั้งแต่ไม่ท้อง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 11, 2018, 03:54:38 pm »

น้ำเชื้อของผู้ชายอาจไม่แข็งแรงหนะคับ จึงทำให้ไม่ท้องคับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 11, 2018, 03:56:12 pm โดย Annihilatcr »

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 114

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 11, 2018, 05:39:22 pm »

อาจจะเพราะน้ำเชื้อไม่แข็งแรง
หรือไม่ฮอร์โมนคุณอาจจะผิดปกติก็ได้

มีทุกวันไม่น่าจะได้ผลเท่ารอเน้นๆ ช่วงตกไข่นะ คิดว่า

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออนไลน์ manamax

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 12, 2018, 09:59:22 am »

แตกในเป็นปีแล้วยังไม่ท้อง น่าจะเสี่ยงมีลูกยากแล้วล่ะครับ

ผู้ชายอาจจะเชื้ออ่อน ไม่ก็ผู้หญิงฮอร์โมนไม่สมดุลย์

ผู้หญิงดูขั้นต้นอย่างเช่น มีสิวมาก ขนดก ประจำเดือนมาไม่สม่ำเสมอ ลองปรึกษาแพทย์ครับ
มีตั้งแต่หลักหมื่น ทำ IUI จนถึงหลักหลายแสน IVF

He who fights with monsters might take care lest he thereby become a monster.
And when you gaze long into an abyss the abyss also gazes into you.

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 12, 2018, 12:34:11 pm »

น้ำเชื้อของผู้ชายอาจไม่แข็งแรงหนะคับ จึงทำให้ไม่ท้องคับ
มันเกี่ยวกับเราด้วยหรือปาวคะ

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 12, 2018, 12:35:08 pm »

อาจจะเพราะน้ำเชื้อไม่แข็งแรง
หรือไม่ฮอร์โมนคุณอาจจะผิดปกติก็ได้

มีทุกวันไม่น่าจะได้ผลเท่ารอเน้นๆ ช่วงตกไข่นะ คิดว่า
ขอบคุณคะ  ตอนนี้ว่าจะปรึกษาหมออยู่คะ

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 12, 2018, 12:37:19 pm »

แตกในเป็นปีแล้วยังไม่ท้อง น่าจะเสี่ยงมีลูกยากแล้วล่ะครับ

ผู้ชายอาจจะเชื้ออ่อน ไม่ก็ผู้หญิงฮอร์โมนไม่สมดุลย์

ผู้หญิงดูขั้นต้นอย่างเช่น มีสิวมาก ขนดก ประจำเดือนมาไม่สม่ำเสมอ ลองปรึกษาแพทย์ครับ
มีตั้งแต่หลักหมื่น ทำ IUI จนถึงหลักหลายแสน IVF
เราว่าจะไปปรึกษาเเพทย์อยู่คะ  ขอบคุณสำหรับคำเเนะนำนะคะ