ขอคำแนะนำเรื่องขลิบอวัยวะเพศชายครับ

หัวข้อ: ขอคำแนะนำเรื่องขลิบอวัยวะเพศชายครับ  (อ่าน 415 ครั้ง)

ออฟไลน์ e20xcq

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 7

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมอายุ 37 ปี หัวอวัยวะเพศผมไม่ยอมเปิดครับ เวลามีอะไรกับแฟนผมรู้สึกเจ็บ ผมจึงจะไปขลิบครับ อยากทราบว่าพอขลิบแล้วจะมีผลอะไรไหมครับ แล้วค่าใช้จ่ายแพงไหมครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ vee24296

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -2

Re: ขอคำแนะนำเรื่องขลิบอวัยวะเพศชายครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 11, 2018, 08:55:05 pm »

ล้างทำความสะอาดได้ง่ายขึ้นครับ น่าจะไม่เกินพันครับ ไม่เคยขลิบ เอาแรงๆหรือชักแรกๆมันก้เปิดครับเจ็บพอๆกันมั่งครับ หรือไปเข้าศาสนาอิสลามครับเค้าขลิบให้ฟรีเลย