ถ้าแฟนไปมีอะไรกับคนอื่นจะให้อภัยมั้ย

หัวข้อ: ถ้าแฟนไปมีอะไรกับคนอื่นจะให้อภัยมั้ย  (อ่าน 1517 ครั้ง)

ออฟไลน์ yakuzaroll

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ถ้ามีอะไรกันแค่ครั้งเดียวแล้วสำนึกผึดขอโทษแล้วจะให้อภัยมั้ยแล้วถ้าแฟนยังทำใจไม่ได้ยังพูดยังคิดยังโกรธเอาแต่เรื่องเดิมๆที่ไปทำมามาพูดจนเถียงกันทะเลาะกันแล้วต้องเลิกกันควรจะแก้ปัญหายังไง ไม่น่าทำจิงๆเลย TT :'(

Facebook Comments

ออฟไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

Re: ถ้าแฟนไปมีอะไรกับคนอื่นจะให้อภัยมั้ย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 09, 2018, 02:38:50 pm »

ก็แล้วแต่คนนะว่าจะให้อภัยได้ไหม กรณีของคุณคงแนะให้เลิกดีกว่า ให้อภัยจริงๆก็ไม่ควรพูดถึงอีก

ออนไลน์ Dark_heaven

• พลังน้ำใจ: -5

Re: ถ้าแฟนไปมีอะไรกับคนอื่นจะให้อภัยมั้ย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 09, 2018, 04:25:34 pm »

เลิกเถอะครับ ท่าทางแฟนจะเอาเรื่องนี้มาพูดตลอด

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 09, 2018, 07:21:08 pm »

ก็แล้วแต่คนนะว่าจะให้อภัยได้ไหม กรณีของคุณคงแนะให้เลิกดีกว่า ให้อภัยจริงๆก็ไม่ควรพูดถึงอีก
ไม่รู้จะทำดีเเล้ว เครียดมากเลย :'( :'(

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 09, 2018, 07:21:46 pm »

เลิกเถอะครับ ท่าทางแฟนจะเอาเรื่องนี้มาพูดตลอด
ใจไม่อยากเลิกเลย สับสนในหัวไปหมด ไม่รุ้จะไปทางไหนดีเเล้ว  :'(

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 140

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 09, 2018, 08:35:29 pm »

บางคนก็เห็นเป็นเรื่องใหญ่ แต่อยู่แบบนี้คงแย่นะ
คงจะเอามาพูดตอกย้ำไม่จบไม่สิ้นน่ะ
ตัดใจซะ ถ้าเค้าไม่ให้อภัยจริงๆ ไม่งั้นก็คงเจ็บไม่เลิกอ่ะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

Praw

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 09, 2018, 08:50:52 pm »

ใจไม่อยากเลิกเลย สับสนในหัวไปหมด ไม่รุ้จะไปทางไหนดีเเล้ว  :'(

มีเยอะค่ะที่เป็นแบบ จขกท ในสังคมปัจจุบัน เลิกไม่ได้ก็อดทนค่ะเอาอกเอาใจเหมือนตอนจีบใหม่ๆ เอาใจช่วยค่ะ

brabra

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 09, 2018, 09:33:14 pm »

เป็นคุณหรือแฟนครับที่ไปมีอะไรกับคนอื่น สำหรับผมให้อภัยครับ ปัจจุบันนี้มีเซ็กส์แบบชายสองหญิงหนึ่ง

• *

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 09, 2018, 10:12:16 pm »

เป็นคุณหรือแฟนครับที่ไปมีอะไรกับคนอื่น สำหรับผมให้อภัยครับ ปัจจุบันนี้มีเซ็กส์แบบชายสองหญิงหนึ่ง
เราเองเเหละ  สวิงกิ้งหรอ 555555

ออฟไลน์ sri

• *

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 09, 2018, 10:45:22 pm »

ก็ต้องเห็นใจอีกฝ่ายละครับ ระยะทำใจ  บางครั้งพอทะเลาะก็ชอบเอาเรื่องเก่ามาพูดให้อีกฝ่ายเสียใจ มันสะใจเล็กๆพร้อมกับแค้นผสมกัน คุณต้องทำใจครับ เวลาจะช่วยได้ ค่อยๆคิด  ค่อยๆทำตัวดีๆ  แต่ถ้าทนไม่ไหว ก็ต้องถอยละครับ ไม่งั้นมันก็จะมีเรื่องนี้มาวนเวียนตลอดเวลาทั้ง 2 ฝ่าย อยู่ที่ใครจะทำใจหรือตัดใจได้ดีกว่ากัน

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 09, 2018, 11:58:32 pm »

ทำไมเลิกไม่ได้อะครับ
คิดว่าชีวิตนี้จะรักใครไม่ได้อีกแล้วหรอ

ออฟไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 327

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 10, 2018, 01:41:39 am »

ดูเหตุผลก่อนค่ะว่าเพราะอะไร แต่ส่วนน้อยที่จะดูเหตุผลก่อน ผู้หญิงหลายคนคิดง่ายๆเลยว่า ถ้ารักจริงไปมีอะไรกับคนอื่นทำไม รับไม่ได้ค่ะ ถ้าตอบในฐานะผู้หญิงที่โดนหักหลัง เช่นแอบไปมี โดยที่ไม่ใช่ว่าขอเราก่อนหรือเราเต็มใจ
ห้ามใช้คำว่าเผลอด้วย เพราะมีอะไรกับคนอื่นมันไม่น่าจะเผลอได้

ออนไลน์ gentle boy

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 10, 2018, 06:47:59 am »

ก็อยู่ที่คน แต่คนไม่เหมือนกัน ต้องดูสาเหตุว่าทำไมเขาถึงไปมีคนอื่น ชีวิตคู่ปัจจุบันขาดอะไรไปหรือป่าว ที่อยู่ด้วยกันทุกวันดีเพราะรักกันมั้ยหรือเพราะอยู่กันมานานผูกพันกันตัดไม่ขาดหรือเพราะมีผลประโยชน์ทางการเงิน
พอมีอะไรใหม่ๆเข้ามา มันจะทำให้เค้ารู้สึกตื่นเต้นแล้วเผลอมีอะไรกับคนอื่นได้ง่าย

แต่พูดถึงเรื่องเก่าบ่อยๆมันก็คอกย้ำให้เรารู้สึกแย่ลง ควรคุยกันดีๆมากกว่าแต่ฝ่ายไม่ยอมกัน แล้วสุดท้ายก็มาทะเลาะกันเอง อารมณ์ร้อนมันจะตามมาจะทำอะไรผิดพลาดขึ้น

ยกเว้นคนที่โดนบ่อยๆ พูดด้วยทุกคนไม่เหมือนว่าเขาทำร้ายความรู้สึกเราทุกครั้งที่พูด นานไปก็รู้สึกเบื่อ ก็มีโอกาสที่จะบอกเลิกได้ เพราะทำไม่ทำให้ชีวิตคู่ดีขึ้นเลย

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 10, 2018, 08:59:23 am »

ชักงง สรุปเจ้าของกระทู้พลาดไปมีไรกับผู้ชายคนอื่นมาใช่ไหม

ออฟไลน์ iamgun

• พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 10, 2018, 02:06:01 pm »

ไม่รู้จะทำดีเเล้ว เครียดมากเลย :'( :'(

มีเรื่องแบบนี้แล้วไปกันไม่ค่อยรอดหรอกครับ ถึงเขาไม่พูดเรื่องนี้อีกเลยแต่ในใจมันก็ลืมไม่ได้หรอก ผมเคยมีแฟนคนนึงเลิกกันไปเพราะเค้าไปมีอะไรกับผู้ชายอื่นตอนแรกก็เหมือนจะรับได้แต่ในใจก็คิดไปต่างๆนา ว่าเค้าคงทำแบบนั้นแบบนี้กับคนอื่นเหมือนที่ทำกับเรา ตอนมีเอากันก็คิดถึงแต่เรื่องที่เค้าไปเอากับคนอื่น เลยเลิกไปแต่พอกลับมาเจอกันผมก็ใจอ่อนยอมกลับมาคบกัน สุดท้ายก็ต้องเลิกกันอีก แต่ผมไม่เคยพูดถึงเรื่องที่เค้าไปเอากับคนอื่นเลยนะไม่ว่าจะทะเลาะกันแรงขนาดไหน