คันบริเวณน้องสาว

หัวข้อ: คันบริเวณน้องสาว  (อ่าน 542 ครั้ง)

ออฟไลน์ mewhot33

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -3

คันบริเวณน้องสาว
« เมื่อ: มีนาคม 09, 2018, 10:58:34 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือก่อนหน้านี้เรามีอาการคันบริเวณน้องสาวมากๆ ด้วยความที่คันมากก็เกามาก ก็มีตกขาวตอนแรกเป็นสีขาวธรรมดา เราก็เอะใจเหมือนกัน แต่ก็ไม่ได้สนใจอะไรเพราะคิดว่าเดี๋ยวก็คงหาย
จนมาพักหลังๆ อาการคันหายไปแต่ตกขาวมีกลิ่น ซึ่งเราก็อธิบายไม่ถูกว่ากลิ่นแบบไหน แต่สีของตกขาวเป็นสีเขียวขุ่นๆ พอช่วงมีประจำเดือน อาการคันกลับมาอีกแล้ว

เราเคยมีเพศสัมพันธ์แบบไม่ใส่ถุงยางอ่ะค่ะ อยากทราบว่ามันเกิดจากการมีเพศสัมพันธ์รึเปล่า แล้ววิธีการรักษาควรทำยังไงอ่ะคะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ tiramisu

• *
  • พลังน้ำใจ: 5

Re: คันบริเวณน้องสาว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 09, 2018, 03:30:41 pm »

ไปหาคุณหมอนะคะ อายหมอแล้วจะไม่หายนะคะ

สาว plussize ที่ชอบหนุ่มใหญ่วัย 40 up..

ออฟไลน์ Lolicon091

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 09, 2018, 03:33:39 pm »

เป็นสีเขียวนี่คือติดเชื้อแล้วครับ
ไปหาหมอครับ อย่าอาย
หมอจะให้ยาฆ่าเชื้อมาและก็อาจจะมียาเหน็บปรับสภาพช่องคลอดให้ครับ

อันนี้ไม่ได้เป็นโรคร้ายแรงนะครับ ไม่ต้องกังวลไป

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 09, 2018, 07:19:24 pm »

ไปหาคุณหมอนะคะ อายหมอแล้วจะไม่หายนะคะ
  ค่าจะตััดสินใจไปหาหมออยู่

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 09, 2018, 07:19:54 pm »

เป็นสีเขียวนี่คือติดเชื้อแล้วครับ
ไปหาหมอครับ อย่าอาย
หมอจะให้ยาฆ่าเชื้อมาและก็อาจจะมียาเหน็บปรับสภาพช่องคลอดให้ครับ

อันนี้ไม่ได้เป็นโรคร้ายแรงนะครับ ไม่ต้องกังวลไป
ขอบคุณค่า พนว่าจะไปหาหมอเเล้วคะ

ออฟไลน์ artit1

• *
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 13, 2018, 05:30:35 am »

คนติดโรคทางเพศสัมพันธ์แล้ว ควรไปพบแพทย์โดยด่วน ที่สำคัญ ควรพาคู่ของคุณไปด้วย ขอให้หายไวๆนะครับ

ออนไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 125

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 15, 2018, 01:51:25 pm »

หรือไม่ก็ลองซื้อยาทานก่อนก็ได้ครับ  อธิบายอาการให้กับเภสัชรู้ครับเภสัชจัดยาให้  ไม่ใช่โรคร้ายแรงอะไรครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ