เจ็บที่หัวนมทำยังไงดีคะ

หัวข้อ: เจ็บที่หัวนมทำยังไงดีคะ  (อ่าน 574 ครั้ง)

ออฟไลน์ nadeardam

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -2

เจ็บที่หัวนมทำยังไงดีคะ
« เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 12:16:02 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เรามีอาการเจ็บที่หัวนมเวลาเอามือไปโดน เราลองคลำดูก็ไม่มีก้อนเนื้อนะ ไม่ทาน ไม่ฉีด ยาคุม
ประจำเดือนเพิ่งหมดไปประมาณ1สัปดาห์ก่อน(ไม่น่าจะท้องได้)

อาการแบบนี้เป็นอาการปกติหรือเปล่าคะ สาเหตุเกิดจากอะไรได้บ้าง เรากลัวเรื่องมะเร็งเต้านมจังเลย เครียดมากคะ
กลัวมากๆๆ

**คนที่เป็นมะเร็งเต้านมมีอาการเริ่มแรกแบบนี้ไหมคะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ fonhita

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: เจ็บที่หัวนมทำยังไงดีคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 12:26:59 pm »

1 ตั้งครรภ์
2 ประจำเดือนมา
3 อาจจะเกิดความผิดปกติของเต้านม ที่สื่อไปถึงโรคร้าย ทางที่ดีควรตรวจสุขภาพ
4 เวลามี Sex แฟนอาจจะดูดแรงมากเกินไป เรื่องจริงนะคะ #ไม่ได้ทะลึ้งนะคะ

SnowQueen

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 12:47:27 pm »

ฮอร์โมนค่ะ

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 01:57:51 pm »

1 ตั้งครรภ์
2 ประจำเดือนมา
3 อาจจะเกิดความผิดปกติของเต้านม ที่สื่อไปถึงโรคร้าย ทางที่ดีควรตรวจสุขภาพ
4 เวลามี Sex แฟนอาจจะดูดแรงมากเกินไป เรื่องจริงนะคะ #ไม่ได้ทะลึ้งนะคะ
  ขอบคุนสำหรับข้อมูลนะคะ

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 01:58:25 pm »

ฮอร์โมนค่ะ
ฮอร์์โมนทำไมหรอคะ

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 114

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 02:34:10 pm »

เคยเกาหรือเสียดสีมากๆ แล้วก็เจ็บเหมือนกัน
ไม่แน่ใจว่าคล้ายกันไหม

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 06:31:52 pm »

เคยเกาหรือเสียดสีมากๆ แล้วก็เจ็บเหมือนกัน
ไม่แน่ใจว่าคล้ายกันไหม
  เราไม่เเน่ใจเหมือนกัน อธิบายออกมาเป็นคำพูดไม่ได้ว่าเจ็บเเบบไหน เเต่ลึกๆเรากลัวเรื่องมะเร็งมากเลยคะ  :'( :'(