ผมเบื่อมีsexกับแฟน

หัวข้อ: ผมเบื่อมีsexกับแฟน  (อ่าน 1005 ครั้ง)

ออฟไลน์ bossjoi

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ผมเบื่อมีsexกับแฟน
« เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 12:07:34 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมคบกับเเฟนมา3ปี เราสองคนรักกันดีนะไม่เคยมีเรื่องคนอื่นเลย เราผ่านทุกอย่างมากันเเล้ว เเต่ผมมีปัญหาเรื่องsex ผมรู้สึกว่าผมไม่ค่อยอยากมีsexกับเเฟน รู้สึกเบือยังไงไม่รู้ บางครั้งอยุ่ด้วยกันก็ไม่ค่อยมีอารมณ์กับเเฟนเลย 
 ไม่ใช้เพราะผมไม่รักหรือมีคนอื่นนะครับเหตุผลง่ายๆเลยคือผมเบื่อ ผมรู้สึกว่าที่ทำๆไปเพราะต้องทำ ไม่ได้อยากเท่าไรไม่มีก็ได้แต่บางครั้ง

ผมเคยปรึกษาเพื่อนนะ เพื่อนก็บอกให้ไปลงอ่าง หรือหาสาวไซร์ไลน์เเต่ผมไม่อยากนอกกายเเฟน เเละไม่อยากเสี่ยงกับโรคหรือเปลืองตัง

ผมควรทำยังไงดีที่ทำจะทำให้มีอารมณ์กับเเฟน หรือเป็นเพราะอยู่ด้วยกันนานจนเบื่อเรื่องพวกนี้เเล้ว ผมควรทำยังไงดีคับ  :'( :'(

Facebook Comments

ออฟไลน์ jeefai774

• *
  • พลังน้ำใจ: -4

Re: ผมเบื่อมีsexกับแฟน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 12:18:46 pm »

ลองไปต่างจังหวะหรือเปลี่ยนสถานที่มีsexบ้างคับ เพื่อจะดีขึ้น  8)

• *

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 01:56:52 pm »

ลองไปต่างจังหวะหรือเปลี่ยนสถานที่มีsexบ้างคับ เพื่อจะดีขึ้น  8)
  ขอบคุณครับ อยากลองพาแฟนไปขึ้นเขาดู ป่าไม้ ธรรมชาติกันดูคับ เพื่อจะมีอารมณ์กับเเฟนมั้ง 555

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 02:16:26 pm »

เอาตามที่ผมเคยเป็นนะ ผมไม่แนะนำให้ลงอ่าง ไซต์ไลน์ หรือ หากิ๊กนะ นั่นเพราะว่ายิ่งจะทำให้เราเบื่อแฟนมากกว่าเดิมกลายเป็นว่าต้องหากลิ่นใหม่ๆตลอด ยิ่งถ้าแฟนลีลาไม่ดีแล้วไปเจอสาวพวกนั้นเค้าลีลาเด็ดอยู่แล้วคุณจะยิ่งติดใจ ถ้ามีคนอื่นเพื่อเปลี่ยนบรรยากาศแต่ยังมีอารมณ์กับแฟนอันนี้ก็แล้วแต่

ออฟไลน์ SnowQueen

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 6
  • Balance every thought with its opposition.

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 03:54:28 pm »

ความเคยชินที่เราเรียกมันว่า เบื่อ นี่ไม่เข้าใครออกใครเลยจริงๆค่ะ หลายคนในนี้ก็เอาตัวเองไม่รอดกัน  คุณมีเพื่อนเยอะเลยล่ะ

แทบไม่ต้องหาสาเหตุอะไรเลย ท่าเดิมๆ เริ่มต้นแบบเดิมๆ ไล่ไปตามจุดเดิมๆ กลิ่นเดิม ความรู้สึกเดิม แค่รูดกางเกงในก็คิดภาพตอนจบได้แล้ว  ไม่มีอะไรเร้าใจอีกต่อไปแล้ว

ถ้าถามผู้หญิงของคุณ ดิชั้นคิดว่าเค้าคงรู้สึกอยู่บ้าง เพราะถ้าคุณคิด เธอก็ต้องคิดได้ แต่เพราะความรักก็เลยทำใจให้รู้สึกว่ามันคืออะไรที่ดีมากๆอยู่น่ะนะคะ

คำแนะนำที่คุณจะได้ มันก็จะเป็นคำที่เคยมีมาแล้วคล้ายๆกันไปหมดในรอบ... 100 ปี ของมนุษย์ (รึมันควรจะมากกว่านี้ดีนะ) ทำโน่นทำนี่ทำนั่น เปลี่ยนที่ เปลี่ยนท่า  เล่นไปเล่นมาซักพัก... พนันได้ว่า เดี๋ยวก็เบื่ออีก

งั้นดิชั้นลองแนะนำเรื่องอาหาร ดีมั้ยคะ จะได้ไม่ซ้ำกะชาวบ้านเค้า  คิดคร่่าวๆง่ายๆ เพราะคนกินอะไรก็เป็นอย่างนั้น ดังนั้นถ้าอยากระทึก เร้าใจ แปลกใหม่ ก็กินอะไรที่มันร้อนแรง เผ็ดร้อนเข้าไว้ ไม่ก็คงต้องเล่นอาหารเสริมเพิ่มความหื่นกระหายให้ตัวเอง ลองดูไม่เสียหาย แต่... มันจะแก้หายขาดมั้ยล่ะ  ก็ทุกอย่างมันเกิดขึ้นที่ใจ แก้ที่กระเพาะอาหารมันจะไปทำอะไรได้

อีกเรื่องคือ คุณสองคนเดินแก้ผ้ากันให้เห็นเป็นปกติรึเปล่า คือพอเห็นบ่อยๆเข้ามันก็... คงไม่ต้องต่อนะคะ คิดเองได้เลย ความเคยชิน ความเคยชิน และความเคยชิน

"Sometimes When We Touch"

ออนไลน์ zakky

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 06:21:14 pm »

ปัญหาเดียวกันเป๊ะเลยครับ รู้สึกหมือนกันเลย
ยังหาทางแก้ไม่ได้เหมือนกันครับ

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 06:28:02 pm »

เอาตามที่ผมเคยเป็นนะ ผมไม่แนะนำให้ลงอ่าง ไซต์ไลน์ หรือ หากิ๊กนะ นั่นเพราะว่ายิ่งจะทำให้เราเบื่อแฟนมากกว่าเดิมกลายเป็นว่าต้องหากลิ่นใหม่ๆตลอด ยิ่งถ้าแฟนลีลาไม่ดีแล้วไปเจอสาวพวกนั้นเค้าลีลาเด็ดอยู่แล้วคุณจะยิ่งติดใจ ถ้ามีคนอื่นเพื่อเปลี่ยนบรรยากาศแต่ยังมีอารมณ์กับแฟนอันนี้ก็แล้วแต่
ผมว่าจะพาเเฟนไปต่างจังหวัดดูคับ พาไปอยุ่ในป้า เพื่อจะมีอารมณ์ขึ้นมาก ใจจิงผมก็ไม่อยากไปลงอ่างหรอกคับ 555555

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 06:29:10 pm »

ความเคยชินที่เราเรียกมันว่า เบื่อ นี่ไม่เข้าใครออกใครเลยจริงๆค่ะ หลายคนในนี้ก็เอาตัวเองไม่รอดกัน  คุณมีเพื่อนเยอะเลยล่ะ

แทบไม่ต้องหาสาเหตุอะไรเลย ท่าเดิมๆ เริ่มต้นแบบเดิมๆ ไล่ไปตามจุดเดิมๆ กลิ่นเดิม ความรู้สึกเดิม แค่รูดกางเกงในก็คิดภาพตอนจบได้แล้ว  ไม่มีอะไรเร้าใจอีกต่อไปแล้ว

ถ้าถามผู้หญิงของคุณ ดิชั้นคิดว่าเค้าคงรู้สึกอยู่บ้าง เพราะถ้าคุณคิด เธอก็ต้องคิดได้ แต่เพราะความรักก็เลยทำใจให้รู้สึกว่ามันคืออะไรที่ดีมากๆอยู่น่ะนะคะ

คำแนะนำที่คุณจะได้ มันก็จะเป็นคำที่เคยมีมาแล้วคล้ายๆกันไปหมดในรอบ... 100 ปี ของมนุษย์ (รึมันควรจะมากกว่านี้ดีนะ) ทำโน่นทำนี่ทำนั่น เปลี่ยนที่ เปลี่ยนท่า  เล่นไปเล่นมาซักพัก... พนันได้ว่า เดี๋ยวก็เบื่ออีก

งั้นดิชั้นลองแนะนำเรื่องอาหาร ดีมั้ยคะ จะได้ไม่ซ้ำกะชาวบ้านเค้า  คิดคร่่าวๆง่ายๆ เพราะคนกินอะไรก็เป็นอย่างนั้น ดังนั้นถ้าอยากระทึก เร้าใจ แปลกใหม่ ก็กินอะไรที่มันร้อนแรง เผ็ดร้อนเข้าไว้ ไม่ก็คงต้องเล่นอาหารเสริมเพิ่มความหื่นกระหายให้ตัวเอง ลองดูไม่เสียหาย แต่... มันจะแก้หายขาดมั้ยล่ะ  ก็ทุกอย่างมันเกิดขึ้นที่ใจ แก้ที่กระเพาะอาหารมันจะไปทำอะไรได้

อีกเรื่องคือ คุณสองคนเดินแก้ผ้ากันให้เห็นเป็นปกติรึเปล่า คือพอเห็นบ่อยๆเข้ามันก็... คงไม่ต้องต่อนะคะ คิดเองได้เลย ความเคยชิน ความเคยชิน และความเคยชิน
  คงจะเป็นเพราะผมกับเเฟนคบกันมานานเเหละมั้งครับ มองกันจนชินเเล้ว ก็น่าจะเป็นเพราะเรื่องนี้เเหละคับ
5555555

• *

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 06:30:14 pm »

ปัญหาเดียวกันเป๊ะเลยครับ รู้สึกหมือนกันเลย
ยังหาทางแก้ไม่ได้เหมือนกันครับ
นั้นสิครับ เเต่คนในบอดร์นี้เค้าเเนะนำให้ไปต่างจังหวัด ผมก็ว่าจะเเฟนไปต่างจังหวัด ดูป่าไม้ เปลี่ยนบรรยากาศมั้งเพื่อจะดีขึ้นก็ได้คับ 5555555

ออฟไลน์ sri

• *

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 10, 2018, 01:06:31 pm »

แค่ 3 ปี รู้สึกเบื่อแล้วหรือครับ  แล้วที่เขาอยู่กันเป้น 10 ๆปี นี่คงยิงกว่าเบื่อแต่มีอย่างอื่นมาทำให้อยู่ด้วยกันได้  ความอดทนเข้าใจซึ่งกันและกัน  ถ้ามีลูก ผู้หญิงอาจจะห่างไปเิงเพราะ ต้องดูแลลูก  ขอถามหน่อบคุณกินอาหารเดิมๆซ้ำมากสุดนานกี่วันกี่เดือนกี่ปี ชอบเปลี่ยนมือถือ รุ่นใหม่ๆตลอดหรือใช้จนมันพัง ชอบเปลี่ยนเสื้อผ้าแบบใหม่ๆรุ่นใหม่ๆตลอดไหม ไม่ชอบอะไรที่จำเจไหม  ถ้าใช่ก็ทำตามคำตอบที่หลายๆท่นตอบไปแล้ว ครับ แต่เพิ่ม หาของเล่นช่วยก็ดีครับ หรือลองอย่างอื่นที่ตื่นเต้นเช่นนอกสถานที่ ในรถอะไรพวกเนี้ย น่าจะตื่นเต้นดี ครับ ลองหาสิ่งแปลกใหม่ทำ 

ออฟไลน์ SnowQueen

• **
  • Balance every thought with its opposition.

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 10, 2018, 01:58:11 pm »

ถาม : ผมกินข้าวไข่เจียวเป็นประจำมา3ปี เป็นเมนูที่ผมชอบมาก ไม่เคยนึกอยากกินอย่างอื่นเลย แต่ตอนนี้ผมมีปัญหาเรื่องรสชาด จากเดิมที่มันเคย อร่อยที่สุดในโลก กลายเป็นจืดชืด น่าเบื่อสิ้นดี

ไม่ใช่เพราะผมไม่ชอบไข่แล้วนะครับ แต่แค่ผมเบื่อ บางวันผมต้องทนกิน กลืนลงคอเข้าไปเพราะมันต้องกิน แม้ใจจะไม่ได้อยากเท่าไหร่

ผมเคยปรึกษาเพื่อน เพื่อนบอกลองกินไข่เป็ดดูสิ หรือเปลี่ยนร้านที่กินดูมั้ย ผมไม่อยากเสี่ยงกับรสชาดที่อาจไม่คุ้นเคย ไม่สะอาด แล้วยังอาจเจอผงชูรสอีกด้วย

ผมควรทำยังไงดี เพื่อให้ชอบกินไข่เจียวมากๆเหมือนที่เคยกินครั้งแรก รึเป็นเพราะกินอย่างเดียวมานานจนเบื่อแล้ว  ผมควรทำยังไงดีครับ

ตอบ1. -ลองห่อข้าวไปกินต่างจังหวัดดูครับ เดินลุยเข้าไปกินตามป่า เขา น้ำตก ระวังยุงกัดก้นด้วยนะครับ เป็นห่วง

ตอบ2. -ผมไม่แนะนำให้เปลี่ยนเป็นไข่เป็ดนะครับ ยังไงลองใส่น้ำปลาพริกดูมั้ย ถ้ายังเบื่ออีก

ตอบ3. - ลองเอาไข่เจียวไปยำกินแกล้มเหล้า เคล้าคาราโอเกะดูมั้ยครับ อาจรู้สึกดีขึ้น

ตอบ4. - โอ้ววว ผมก็เบื่อไข่อยู่เหมือนกัน จนป่านนี้ยังไม่มีทางออกเลย เบื่อ เบื่อ เบื่อ

ตอบ5. - กินแค่3ปีเบื่อแล้วเหรอครับ ผมกินสิบกว่าปียังไม่เบื่อเลยนะ มันต้องอดทนคร้าบบบ  ลองใส่หอมใหญ่ เนื้อวากิว แล้วเหยาะซอสxo ดูสิครับ น่าจะทำให้ดูไม่เป็นไข่เจียวที่น่าเบื่อเหมือนเดิมดี

ตอบมั่ง - ลองกินทางจมูก ตีลังกากิน หรือเอาไปกินในทะเลดูมั้ยคะ รึจะปีนขึ้นไปกินบนยอดตาลก็น่าจะหวาดเสียวดี  เอ๊ะ..รึจะจับปั่นเป็นเช็กค์ดูดเอา หรือว่า... จะเอาไปหยอดใส่น้ำเชื่อม ทำฝอยทองมันซะเลย ดีม้ายยยย

พอดีรู้สึกมีอารมณ์บรรเจิดขึ้นมา อย่าคิดมากกันนะคะ เขียนขำๆค่ะ

"Sometimes When We Touch"

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 10, 2018, 08:13:34 pm »

ว๊าวๆๆๆๆๆๆ  ไอเดียดีครับ

ออฟไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 43

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 10, 2018, 11:15:06 pm »

รักกันดี แต่ไม่มีอารมณ์กับแฟน  เฮ้อออออออ
แล้วแฟนคุณล่ะ มีอารมณ์อยากกับคุณมั่งป่าววว

ปัญหาอยู่ที่ตัวบุคคลแล้วล่ะ เกิดจากใจและกาย
จะเปลี่ยนสถานที่ เพิ่มบรรยากาศ เติมนู่น นั่น นี่่ ฯลฯ ไม่หายขาดแน่นอน แค่ปรุงแต่งดีขึ้นได้นิด ๆ

- ความรัก ทำให้เกิดการริเริ่มและมีส่วนเสริมให้เรื่องบนเตียงอุบัติขึ้นและดำเนินไปจนจบ Happy ทั้งคู่
- ถ้าใจยังรักกันจริง ๆ  ข้ามไปข้อต่อไป (ถ้าไม่แน่ใจว่ายังรักกันอยู่ แลดูคนอื่นไปพลาง ๆ เหอะ ชีวิตคู่ ไม่นาน จบ)
- สรีระ ผิวพรรณ รูปร่าง หน้าตา ไม่เร้าใจให้ชวนขึ้นเตียง มองดูแล้วไม่คึกไม่คัก ทำให้ขาดแรงจูงใจ
- การสัมผัส รูป รส กลิ่น เสียง ในเรือนกาย รวมทั้งอากัปกริยาช่วงโลมไล้จุดไฟราคะ ไม่ชื่นมื่น
- ขึ้นเตียงแล้ว กระบวนท่า ลีลา ไม่มันส์ ไม่เสียว ไม่ตรึงใจ ไม่เสร็จ หรือจบเร็ว บางคนค้างหรือค้างทั้งคู่ ฯลฯ
- เรื่องเซ็กส์ไม่เข้าขากัน มันไปต่อลำบาก นอกจากว่าต้องรักกันจริง ๆ รักมาก ๆ รักนาน ๆ

ก็มีอยู่เท่านี้

คู่ผมเอากันมา 15 ปี เอากันเกือบทุกวัน มาปีที่ 16 นี่ ก็เว้น ๆ มั่ง 2-3 วัน/ครั้ง (ใจจริงผมอยากเอาทุกวันนะ 55)
เราอยู่ด้วยกันเกือบทุกวัน เช้า-เย็น อาบน้ำด้วยกันเกือบทุกวัน ลูกหลับเราก็แก้ผ้าคุยกันอยู่เกือบทุกคืน ไม่ซั่มก็แค่กอด ๆ หอม ๆ
ไม่เห็นจะน่าเบื่อตรงไหน   4-5 วัน ช่วงมีรอบเดือน เธอก็มีอาการจะฝันเปียกแล้ว

ออฟไลน์ Buttergirl

• **

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 11, 2018, 02:16:55 am »

เคยประสบปัญหาเดียวกันเลยค่ะ  :-[

ออนไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 24

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 14, 2018, 12:22:13 am »

รักกันดี แต่ไม่มีอารมณ์กับแฟน  เฮ้อออออออ
แล้วแฟนคุณล่ะ มีอารมณ์อยากกับคุณมั่งป่าววว

ปัญหาอยู่ที่ตัวบุคคลแล้วล่ะ เกิดจากใจและกาย
จะเปลี่ยนสถานที่ เพิ่มบรรยากาศ เติมนู่น นั่น นี่่ ฯลฯ ไม่หายขาดแน่นอน แค่ปรุงแต่งดีขึ้นได้นิด ๆ

- ความรัก ทำให้เกิดการริเริ่มและมีส่วนเสริมให้เรื่องบนเตียงอุบัติขึ้นและดำเนินไปจนจบ Happy ทั้งคู่
- ถ้าใจยังรักกันจริง ๆ  ข้ามไปข้อต่อไป (ถ้าไม่แน่ใจว่ายังรักกันอยู่ แลดูคนอื่นไปพลาง ๆ เหอะ ชีวิตคู่ ไม่นาน จบ)
- สรีระ ผิวพรรณ รูปร่าง หน้าตา ไม่เร้าใจให้ชวนขึ้นเตียง มองดูแล้วไม่คึกไม่คัก ทำให้ขาดแรงจูงใจ
- การสัมผัส รูป รส กลิ่น เสียง ในเรือนกาย รวมทั้งอากัปกริยาช่วงโลมไล้จุดไฟราคะ ไม่ชื่นมื่น
- ขึ้นเตียงแล้ว กระบวนท่า ลีลา ไม่มันส์ ไม่เสียว ไม่ตรึงใจ ไม่เสร็จ หรือจบเร็ว บางคนค้างหรือค้างทั้งคู่ ฯลฯ
- เรื่องเซ็กส์ไม่เข้าขากัน มันไปต่อลำบาก นอกจากว่าต้องรักกันจริง ๆ รักมาก ๆ รักนาน ๆ

ก็มีอยู่เท่านี้

คู่ผมเอากันมา 15 ปี เอากันเกือบทุกวัน มาปีที่ 16 นี่ ก็เว้น ๆ มั่ง 2-3 วัน/ครั้ง (ใจจริงผมอยากเอาทุกวันนะ 55)
เราอยู่ด้วยกันเกือบทุกวัน เช้า-เย็น อาบน้ำด้วยกันเกือบทุกวัน ลูกหลับเราก็แก้ผ้าคุยกันอยู่เกือบทุกคืน ไม่ซั่มก็แค่กอด ๆ หอม ๆ
ไม่เห็นจะน่าเบื่อตรงไหน   4-5 วัน ช่วงมีรอบเดือน เธอก็มีอาการจะฝันเปียกแล้ว
แฟนคุณโชคดีจุง

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล