การที่ผู้หญิงไม่มีอารมณ์ทางเพศเกิดจากอะไรคับ??

หัวข้อ: การที่ผู้หญิงไม่มีอารมณ์ทางเพศเกิดจากอะไรคับ??  (อ่าน 757 ครั้ง)

ออฟไลน์ maxdam11

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -5

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ปกติเเฟนผมก็เป็นมีอารมณ์รมทางเพศสูงพอตัว เเต่ช่วงหลังๆเธอก็ไม่ค่อยมีอารมณ์ทางเพศเลย ผิดปกติมาคับ
ก่อนหน้านี้เจอกันอาทิตย์ละสองสามครั้งก็......เกือบทุกครั้ง เเต่หลังเธอก็จะบอกว่ากอดกันเฉยๆพอนะ อยากกอดเฉยๆ

เรื่องมีคนอื่นไม่มีแน่ๆ แต่ผมสงสัยว่าอาจจะเป็นเพราะความเครียดจะเกี่ยวรึเปล่า ?
เพราะช่วงเธอโดนย้ายที่ทำงานไปที่ใหม่

Facebook Comments

ออฟไลน์ fonhita

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

น่าจะมีส่วนเกี่ยวนะ เพราะความเครียดก็ทำให้ไม่มีอารมทางเพศนะ

ออฟไลน์ sri

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

งาน ความเครียด กลัวท้อง กลัวเปลืองตัวถ้ายังไม่แต่งงาน เบื่อคุณ  หรือร้ายสุดก็เจอเป้าหมายใหม่  แล้วแต่กรณีไปครับ อยากรู้ต้องลองสังเกต ดูอย่างเงียบๆ

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 124

ไม่มีความสุขกับการมีเพศสัมพันธ์

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ Glass

• *
  • พลังน้ำใจ: 7

เกิดได้หลายสาเหตุค่ะ หลักๆเลยจากความเครียด จากคู่ที่มีเพศสัมพันธ์ด้วย ผู้ชายบางคนคิดว่าการสั่งสมประสพการณ์หรือชั่วโมงบินเยอะจะตอบโจทย์ได้หมด คิดผิดมากๆ บางครั้งเจอ ครั้งเดียวจอด ฝ่อ เหี่ยว เฮ้อ!!!! ไม่สนุกอ่ะ อยากกลับบ้าน กระซิกๆๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 07, 2018, 11:29:54 am โดย Glass »

• *

น่าจะมีส่วนเกี่ยวนะ เพราะความเครียดก็ทำให้ไม่มีอารมทางเพศนะ
ผมก็ว่าอย่างงั้นเเหละคับ เธอเป็นคนจิงจังกับทุกอย่างมาก

• *

งาน ความเครียด กลัวท้อง กลัวเปลืองตัวถ้ายังไม่แต่งงาน เบื่อคุณ  หรือร้ายสุดก็เจอเป้าหมายใหม่  แล้วแต่กรณีไปครับ อยากรู้ต้องลองสังเกต ดูอย่างเงียบๆ
ผมไว้ใจเธอนะคับ เเต่ก็กลัวเรื่องคนใหม่อยู่เหมือนกัน  :'(

• *

ไม่มีความสุขกับการมีเพศสัมพันธ์
คงจะเบื่อผมเเหละมั้ง 5555

• *

เกิดได้หลายสาเหตุค่ะ หลักๆเลยจากความเครียด จากคู่ที่มีเพศสัมพันธ์ด้วย ผู้ชายบางคนคิดว่าการสั่งสมประสพการณ์หรือชั่วโมงบินเยอะจะตอบโจทย์ได้หมด คิดผิดมากๆ บางครั้งเจอ ครั้งเดียวจอด ฝ่อ เหี่ยว เฮ้อ!!!! ไม่สนุกอ่ะ อยากกลับบ้าน กระซิกๆๆ
  น่าจะเกิดความเครียดจากที่ทำงานเเหละมั้งคับ

ออฟไลน์ SnowQueen

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 10
  • Balance every thought with its opposition.

ปกติเเฟนผมก็เป็นมีอารมณ์รมทางเพศสูงพอตัว เเต่ช่วงหลังๆเธอก็ไม่ค่อยมีอารมณ์ทางเพศเลย ผิดปกติมาคับ
ก่อนหน้านี้เจอกันอาทิตย์ละสองสามครั้งก็......เกือบทุกครั้ง เเต่หลังเธอก็จะบอกว่ากอดกันเฉยๆพอนะ อยากกอดเฉยๆ

เรื่องมีคนอื่นไม่มีแน่ๆ แต่ผมสงสัยว่าอาจจะเป็นเพราะความเครียดจะเกี่ยวรึเปล่า ?
เพราะช่วงเธอโดนย้ายที่ทำงานไปที่ใหม่

คุณลองบรรยายบทรักของคุณที่มีต่อเธอ โดยไม่สร้างเสริมเติมแต่งให้ฟังหน่อยซิคะ

"Sometimes When We Touch"