ใครเคยกิน climax บ้างครับเป็นไงบ้างได้ผลมั๊ย

หัวข้อ: ใครเคยกิน climax บ้างครับเป็นไงบ้างได้ผลมั๊ย  (อ่าน 5220 ครั้ง)

ออฟไลน์ dekmor

• Newbie
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

คือผมมีปัญหาชอบอ่อนตอนทำเพราะแฟน ทำสีหน้าเซ็งหมดอารมณ์เลยกำลังหายาทนมาลองกินดูเมื่อคืนดูในช่องเคเบิลทีวีจานดำเห็นเขาโฆษณาสรรพคุณซะดิบดีเลยอยากรู้ว่ามีพี่ๆในนี้ใครเคยกินบ้างครับแนะนำผมด้วยครับหรือถ้ามีตัวไหนที่ใช้แล้วดีไม่มีผลข้างเคียงรบกวนบอกผมด้วยนะครับ

ออฟไลน์ vichian

• Newbie
  • *

Re: ใครเคยกิน climax บ้างครับเป็นไงบ้างได้ผลมั๊ย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2013, 10:45:47 am »
ผมเคยกินครับ แทบทุกยี่ห้อที่ขายทางทีวีดาวเทียวผมลองมาแล้วทั้งนั้น ผมซื้อ climax มาลองกินเพราะเห็นสรรพคุณเพิ่มขนาด
ก็ซื้อมาปุกละ 2500 บาทได้ 30 เม็ดกินเข้าไปก็รู้สึกคล้ายๆกับยาเพิ่มสมรรถณะทางเพศทั่วๆไปออกฤทธิค่อนข้างเร็ว แต่ในเรื่องการเพิ่มขนาดผมยังไม่แน่ใจครับ สำหรับคนที่ไม่เคยกินยาประเภทนี้อาจจะคิดว่าน้องชายตัวเองใหญ่ขึ้นแต่สำหรับผมผมกินมาเยอะเลยรู้ว่ามันแึึ่ค่แข็งกว่าปกติมันเลยดูเหมือนใหญ่ขึ้นเท่าน้นเอง แต่ผมก็ลองกินแค่ 1 ปุกนะครับเพราะผมคิดว่ามันแพงเกินไป
ยี่ห้ออื่นๆที่มีผลคล้ายๆกันมี อย เหมือนกันใช้สมุนไพรที่เหมือนๆกันจะขายราคาถูกกว่านี้ ขอสรุปเลยแล้วกันนะครับ
ประสบการณ์การใช้ climax 30 เม็ดได้ผลดังนี้
1. ทำให้แข็งเร็วแข็งนานทำได้หลายรอบ
2. ไม่ได้ทำให้ขนาดใหญ่ขึ้นเพียงแต่แข็งมากเลยดูเหมือนใหญ่
3. ผลข้างเคียงก็หนักๆตา หนักๆหน้า แต่ไม่ถึงกับปวดหัวเหมือนพวกไวอากร้า
4. รู้สึกว่าขายแพงเกินไปแต่น่าจะเป็นเพราะลงโฆษณาทีวีเยอะเลยจำเป็นต้องขายแพง

ออฟไลน์ poochiw

• Newbie
  • *

Re: ใครเคยกิน climax บ้างครับเป็นไงบ้างได้ผลมั๊ย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2013, 09:46:16 pm »
ผมกินครบ 1 ชุดแล้ว พอเลิกกินรู้สึกว่าของไม่สู้ครับเหมือนของมันเสื่อมลงกว่าตอนที่ยังไม่กิน เหมือนกับว่าต้องกินอยู่ตลอดถึงจะแข็ง

ออฟไลน์ urokman

• พ่อค้าน่าเชื่อถือ
  • Full Member
  • พลังน้ำใจ: 3
    • สมุนไพรยาผู้ชาย

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2013, 12:35:39 pm »
ยังไงรบกวนฝากยา UROK ของผมไว้พิจจารณาด้วยนะครับ นี่กระทู้แชร์ประสบการณ์การกินครับ http://www.saboojaii.com/forum/index.php?topic=39.0

ออฟไลน์ Doctor_Marmui

• Jr. Member
  • **

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2013, 09:25:52 am »