มีใครในนี้ เคยสวิง หรืออยากลองไหมครับ

หัวข้อ: มีใครในนี้ เคยสวิง หรืออยากลองไหมครับ  (อ่าน 687 ครั้ง)

ออฟไลน์ krut

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมชอบดูคลิปแนวสวิง คลิปแบบจริงๆไม่ใช้การแสดงนะ
และเคยแค่เกือบ รู้สึกว่าตัวเองน้าจะชอบ แต่พอจะทำจริงๆ
กับรู้สึกไม่ชอบ รู้สึกว่าไม่สอาด ที่จะทำร่วมกับใคร ขัดแย้งในตัวเองมาก

Facebook Comments

ออนไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -3

Re: มีใครในนี้ เคยสวิง หรืออยากลองไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 06, 2018, 06:44:26 pm »

ในนี้มีหลายคนเคยครับ ลองหาอ่านดู

มีคนนึงเคยเขียนทำนองว่า "พอน้ำแตก ก็หายอยาก แล้วมารู้สึกผิดทีหลัง"
ระวังจะเป็นแบบนั้นนะครับ