อยากเสียว ต้องเล่นแบบไหน

หัวข้อ: อยากเสียว ต้องเล่นแบบไหน  (อ่าน 824 ครั้ง)

ออฟไลน์ SnowQueen

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 3
  • Balance every thought with its opposition.

อยากเสียว ต้องเล่นแบบไหน
« เมื่อ: มีนาคม 05, 2018, 10:23:12 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

Mission to the 3rd heaven By SnowQueen

เป็นของเล่นที่สั่งมาเล่นในรอบปีที่ผ่านมา แต่ไม่สำเร็จ เพราะมันไม่สามารถสร้างความรู้สึกอะไรให้ได้เลย  มีอันบนสุดด้านขวาชมพูซีดๆกว่าเพื่อน มีคนให้มา อันนั้นไม่เคยแตะต้องเพราะไม่ชอบเสียง สีไม่สวยไม่ชอบค่ะ

อันหน้าสุดนี่ ตั้งความหวังกับมันไว้มากพอสมควร เห็นปุ๊บเอามาก่อนเลยไม่ถามไม่อะไรทั้งนั้น เพราะสีชมพู   สั่นแรงและเงียบกริบแต่... ไม่รุ้สิคะ ทำไม่ได้ ทำไงก็ไม่ได้ ยาก (คนขายเค้าเตือนแล้วว่ามันแข็ง ดิชั้นไม่ชอบหรอก แต่ถ้าไม่ลองคงนอนไม่หลับ)  ตอนนี้ก็พกพาใส่กระเป๋าถือไว้ เผื่อว่าจะหาทางเจอค่ะ คือมันน่ารักดี  ลองเอากดๆผ่านกระโปรงดูก็รู้สึกนิดๆ

สีชมพูซ้ายกลาง (มันก็สีชมพูหมดนี่นา 555) เสียบpower bank ใช้ได้เลย แต่... ไม่เห็นจะรู้สึกดีเลยค่ะ คันคะเยอ กลมๆมนๆลื่นๆเล็กๆ เล่นยังไงให้มันระทวย เสียวจนครวญคราง บิดตัวหน้าแดงแป่ดดแบบในหนังโป้ได้คะนี่

เห็นอะไรปุ่มๆใสๆกลางภาพมั้ยคะ อันนี้เค้าให้ใช้นิ้วสวมแล้วเอามาลูบไล้ที่ปลายปุ่ม ทำแล้วนะคะแต่ไม่ได้สอดใส่เข้าไป คือไม่แน่ใจว่าควรทำมั้ย ที่แน่ๆ ไม่เสียวเลยย เจ็บจนไปไม่ถึงสวรรค์

ไวเบรเตอร์อันนั้น ถอดแบตเตอรี่ออกตั้งแต่วันก่อนโน้น  เพราะแรงสะเทือนที่มันทำออกมา ไม่ตรงกับจุดที่จะทำให้ดิชั้นอยากแอ่นตัวขึ้นได้ ทำเองรู้สึกเองยังทำไม่ได้

อย่าว่าแต่คนเลยนะคะ  ของเล่นมันก็ยังหายาก ไปเดินแถวๆบ้านหม้อเห็นเค้าวางไว้บนแผง เยอะแยะไปหมด อันนั้นต้องทำเมินแล้วเดินผ่านไปค่ะ ไม่กล้าหยุดแวะ โลกนี้ช่างไม่ยุติธรรม

รวมๆแล้วทั้งหมดคือ ยาก ยากมาก ยากที่สุดในโลก ...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 06, 2018, 02:15:54 pm โดย SnowQueen »
"The tree that would grow to heaven must send its roots to hell."
Facebook Comments

ออนไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -3

Re: ถ้าอยากเสียว ต้องเล่นแบบไหน?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 06, 2018, 04:30:33 am »

รูปโหลดไม่ขึ้นแหะ

• **
  • Balance every thought with its opposition.

Re: ถ้าอยากเสียว ต้องเล่นแบบไหน?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 06, 2018, 12:42:18 pm »

รูปโหลดไม่ขึ้นแหะ

เห็นรึยังคะ

อืมม น่าจะใช้พื้นสีดำนะ สีขาวมันขัดความรู้สึกไปหน่อย
กำลังคิดว่า ดิชั้นน่าจะตั้งกระทู้น่าเบื่อขึ้นมากันรึเปล่า รู้สึกเช่นนั้นอยู่เหมือนกันค่ะ เพราะเจ้าพวกของเล่นเหล่านี้มันไม่ได้มีฤทธิเดชอะไรนักหนา แค่ส่งแรงสะเทือนออกมา แต่ก็ยังจะมาถามๆๆ บ่นๆๆอยู่ได้ว่าทำแล้วไม่รู้สึก 

แล้วถ้ามีอารมณ์ก่อนใช้ล่ะ   ถ้าใช้แล้วอารมณ์มันจะหดไปเลยมั้ย

เคยดูหนังโป้จนอารมณ์มาเต็มแล้วทำ ปรากฏว่า แป๊บเดียวเสร็จเลย ต่อได้อีกแค่1ครั้ง แล้วไม่ได้อีกเลย อันนี้ไม่ชอบใจเลยค่ะ

ครั้งนึงกับชายบนรถคนเดิม หลังจากมีอะไรกันแล้ว วันนั้นดิชั้นมีความรู้สึกอยากช่วยตัวเองต่ออีก คือมันเสร็จข้างในแต่ข้างนอกมันเรียกร้องเอาด้วยน่ะค่ะ (น่าจะเป็นช่วงไข่ตก) ก็เลยไปนั่งฉีดน้ำในห้องน้ำต่อ คุณชายเธอได้ยินก็ตามเข้ามาใช้ลิ้นช่วยและมีแถมสอดนิ้วเข้าลูบด้านในให้อีก  รู้สึกดีที่สุดเลย

ซึ่งก่อนจะทำแบบนี้ เค้าก็เอาของพวกนี้มาใช้ก่อนด้วยค่ะ แปะลงมานี่ โดนดิชั้นดุเลย  เหมือนโดนขัดจังหวะ  เหมือนมันไม่เข้ากันกับเนื้อหนังของมนุษย์เราเอาซะเลย  แต่พอเปลี่ยนเป็นนิ้วมือธรรมดาๆกลับสร้างความกระสันต์ให้ได้อย่างล้นหลาม

จริงๆเล็งอันที่เป็นลิ้นเทียม กับที่มันสวมได้เหมือนกางเกงใน ตรงกลางมีผีเสื้อเกาะอยู่และคอยดูดตรงปุ่มคริสเตอริสเบาๆได้เป็นจังหวะๆ   แต้มดูเร็กซ์เพล0 ไปด้วยน่าจะดึงความรู้สึกได้มาก แต่... คงต้องหยุดให้ร่างกายลืมความเคยชินไปซักพักนึง น่าจะดีกว่า  ใครเคยเอามาเล่นรบกวนด้วยนะคะ

"The tree that would grow to heaven must send its roots to hell."

ออนไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 325

Re: อยากเสียว ต้องเล่นแบบไหน
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 06, 2018, 02:30:24 pm »

ใช้ไข่สั่นอยู่ก็เสียวดีนะคะเสร็จง่ายมาก แค่จี้ให้ตรงตามจุดจะเสร็จได้ไม่ยากเลย เราใช้แบบไร้สายนะ

ออนไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -3

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 06, 2018, 06:42:00 pm »

รูปขึ้นแระครับ

ส่วนตัวมีความรู้สึกว่าของเล่นพวกนี้ไม่มีผลนะ ไม่เคยนึกอยากลองของเล่นเลย ในหัวคิดว่ามันเป็นพลาสติก สู้เนื้อหนังคนไม่ได้ อิอิ

อยู่ที่ความชอบ ตอบสนองของส่วนบุคคลแล้วละ

ปล. สีชมพูอ่อนขวาบนสุด มันดูเล็กๆน่ากลัวจะเข้าไปค้างข้างในจัง

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 135

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 06, 2018, 07:06:01 pm »

เป็นคนที่เสร็จยาก บางทีของเล่นจี้ๆ ไปมันก็ยังไม่ได้ช่วยอยู่ดี
คันอย่างที่บอกแทน อารมณ์สำคัญมาก แต่ถ้ากระตุ้นถูกจุดก็ขึ้นสวรรค์เลยทีเดียว ของเล่นเก่าเจ๊งหมดแล้วด้วย อยากได้อันใหม่จังน้อ อยากมีช้อปให้เลือกซื้อเลือกดูแบบไม่ต้องอายต้องกระดากจัง เห้อ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

• **

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 06, 2018, 07:48:27 pm »

มีคนกระซิบมาบอกว่าลิ้นเทียมใช้ได้ค่ะ เสร็จรัวๆเลย
เคยถามคนขายในนี้ตอนโน้น ราคาเกือบๆสองพัน แต่ไม่แน่ใจว่าแบบเดียวกันรึเปล่า

แบบไร้สายก็อันหน้าสุดที่สวมนิ้วได้ด้วยน่ะค่ะ แรงมากเลยอันนี้แต่มันเหมือนไม่ถูกที่ จี้ไปตรงๆก็ไม่เห็นจะโดน แปลกจัง

ไม่เคยเอาอันไหนใส่เข้าไปข้างในให้มันติดคาอยู่เลยนะคะ สีแปร๋นซะขนาดนี้ จุดที่จะใช้มันอยู่ด้านนอก เหมือนตรงส่วนปลายสุดของผู้ชายนั่นแหล่ะค่ะ 

มันเป็นสิ่งที่ ใช้ความอยากรู้ อยากเห็น อยากลองซื้อมาค่ะ  เพราะในหนังโป้ แค่จิ้มเบาๆ ตะละนางก็แผดกันซะลั่น กดสั่นทีนึงก็ปากสั่นเข่าอ่อน บิดซะตัวเป็นเกลียว  เอามาใช้ไม่เห็นจะเหมือน

จะเอาของพวกนี้ไปเทียบกับเนื้อหนังคนมันคงจะไม่แฟร์นะคะ เหมือนเอามาม่าไปเปรียบกับข้าวขาหมู  กินเพื่ออยู่ กับอยู่เพื่อกิน  รึเอากิมจิไปเทียบกับหมูย่างร้อนๆทามิโส่ะซอสฉ่ำๆ  เทียบยังไงก็ไม่ชนะ แค่ได้ลูบซบอกแน่นๆอุ่นๆยังฟินกว่าเอาไอ่เม็ดแข็งๆนี่จิ้มเป็นไหนๆ  อยู่ว่างๆก็เล่นๆไปตามประสาคนไม่มีจุ๊ดจู๋เป็นของตัวเองนะคะ

ออนไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: 124

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 07, 2018, 11:18:04 am »

อาจจะต้องใช้งานแบบผสมผสานกันหรือเปล่าครับ ระหว่างของจริงกับของปลอม

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ s.chantrai

• พลังน้ำใจ: 43

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 07, 2018, 04:58:19 pm »

อยากเพิ่มรสชาติ  ผมก็ใช้มาหลายอย่าง เช่น

- ไข่สั่น (เธอเฉย ๆ)
- ปลอกสวมนิ้วมีปุ่ม (เธอเจ็บ)
- ปลอกสวมเพิ่มขนาด ใหญ่-ยาว (เธอบอกมันแข็ง ๆ + เหมือนเอาฟองน้ำมายัด..)
- ปลอกสวมมีเม็ดมุกรอบ (เธอรู้สึกแสบ ๆ)
- ขอบตาแพะ (ลืมถาม)
- Oil จากยุ่น (เธอบอกมีความเย็น ๆ แสบ ๆ)

สรุป ทั้งหลายทั้งปวง คุณเธอชอบของจริง..หัวมันนุ่ม และได้ความรู้สึกดี ว่างั้น เง่อ เพิ่งเริ่มใช้ปีนี้เอง ต้องโยนทิ้งซะแล้ว

ปล. โดนเบรคก่อน ก็เลยยังไม่ได้ใช้ ไวเบรเตอร์และกระบอกไฟฉาย  เธอบอกอย่าเอาของแบบนี้มาใช้อีก ไม่ชอบ !!!

จบข่าว

• **

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 15, 2018, 10:05:01 pm »

ถ้า...มีของดี ให้ใช้ได้ตลอดเวลา ดิชั้นก็คงไม่ต้องหาอะไรมาเล่นแบบนี้นะคะ  คุณเกิดปีชวดรึเปล่าเอ่ย

ออฟไลน์ s.chantrai

• พลังน้ำใจ: 43

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 16, 2018, 05:10:39 pm »

ถ้า...มีของดี ให้ใช้ได้ตลอดเวลา ดิชั้นก็คงไม่ต้องหาอะไรมาเล่นแบบนี้นะคะ  คุณเกิดปีชวดรึเปล่าเอ่ย

แค่อุปกรณ์เสริมเพิ่มเติมรสชาติครับเผื่อคุณแฟนจะชอบ ส่วนตัวผมก็ไม่ชอบใช้ของพวกนั้นแบบหนัง AV อยู่แล้ว
แต่หากมีสิ่งใดที่ทำให้แฟนเสียวสุขซึ่งก็ต้องลอง ผมก็ยินดีทำ...ผมจะเป็นผู้นำพาความเสียว ส่วนคุณแฟนเป็น Commentator

ถามปีชวดนี่ มุขหรือจริงจังฮะ  ผมปีระกา

ออฟไลน์ mickey mouse

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 17, 2018, 07:55:05 am »

จริงๆอุปกรณ์ประเภทสั่น น่าจะฟินนะครับ
แต่ยังไงก็ขึ้นอยู่กับรสนิยมอีกอยู่ดี ส่วนตัวเคยอยากซื้อมาลองใช้
..เฮ้ยยย ..ไม่ใช่แระ!!
ขอบคุณครับ

.::Private Oil Massage for women::.
นวดน้ำมันผ่อนคลาย นวดอีโรติค สำหรับคุณสุภาพสตรี/คู่รัก โดยหมอนวดชาย สะดวกรับงานในช่วงเวลาบ่ายๆ-หัวค่ำ ในโซนกรุงเทพและปริมณฑล หรือต่างจังหวัด เข้ามาพูดคุยทักทายกันได้ครับ
Line ID: mickysw1987