รีวิวอาหารเสริมความอึดความแข็ง PLAYMAN

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิวอาหารเสริมความอึดความแข็ง PLAYMAN  (อ่าน 1729 ครั้ง)

ออฟไลน์ nattzy.jind

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

รีวิวอาหารเสริมความอึดความแข็ง PLAYMAN
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2018, 05:59:25 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

REVIEW รีวิวอาหารเสริมผู้ชาย PLAYMAN สรุปผลลัพธ์ ราคา ประสิทธิภาพมาให้ดูครับ (มีเวลาผมจะค่อยๆลงรีวิวอ่านกันนะครับ) ประสบการณ์ตรงจากผช.ที่ผ่านมาทั้งคำชมมากมายและคำติเล็กน้อยจากสาวๆครับ

อาหารเสริมสุขภาพกายคลับสุขภาพยาสมุนไพรโภชนาการ
มันเป็นเรื่องที่ผู้ชายไม่กล้าพูด แต่เป็นเรื่องใหญ่ ถึงขั้นครอบครัวแตกแยกได้ทีเดียว ผมเลยคิดว่ามันน่าจะเป็นประโยชน์กับผู้ชายทุกคน

**รีวิวโดยตรงแอดมินทานเอง
ปัญหาของผมคือ “ไม่แข็งตัว” ต่อรอบสองสามไม่ได้ มีหนำซ้ำดัน "แตกไวอีก" รูปร่างผมหุ่นดีครับ ไม่มีปัญหาสุขภาพเลย อายุไม่เยอะไม่น้อยกำลังน่ากิน ที่สำคัญลีลาเด็ดพอตัวจากปากของสาวๆ(หลายๆคน) ใครต้องการคำแนะนำหลังไมค์แอดมินได้เลยครับ ประสบการณ์ตรงเอง

แต่ประเด็นหลัก!! มันดันเป็นที่สุขภาพภายในน่ะสิครับ

เนื่องจากตอนวัยรุ่น ดื่มเหล้า สูบบุหรี เที่ยวบ่อย นอนดึกอันนี้สำคัญมาก ตอนเช้าหรือตีสามตีสี่ตลอด อาการคือ เวลามีเพศสัมพันธ์ดันแตกไวมาก พอจะต่อรอบสองมีอารมณ์แต่ดันไม่แข็งซะงั้น

เนื่องจากเมื่อก่อนผมมีผญ.เข้ามามากทำให้มีโอกาสมาก มีอารมณ์ทางเพศสูงแต่เจ้าโลกดันไม่เป็นใจซะงั้น เชื่อว่าหลายๆคนคงเป็น เลยอยากแชร์ให้ฟัง จึงลองหาอาหารเสริมที่มีความปลอดภัยและไม่มีผลกระทบต่อร่างกายมาช่วย และได้ผลดีครับ

1.รีวิว ยาเซ็กส์เพิ่มขนาดเพิ่มเวลาการทำรัก PLAYMAN และผลข้างเคียง โดยแอดมินเอง (ตัวนี้แอดมินใช้มาตั้งแต่แรกและจนปัจจุบัน)

ไม่มีใครส่งมาให้ฟรีๆครับ บอกเลยว่าอันนี้แอดมินลองเองซื้อเองเลยครับ ด้วยความที่มี อย.น่าเชื่อถือพอสมควรเลยจัดมาลองดู ซึ่งผลดีมากครับบอกเลย
แอดมินกิน PLAYMAN กระปุกแรก 60 เม็ดเลยครับเพราะเค้าบอกกินทุกวันได้ เม็ดแรกได้แกะมาปุ๊บ ลองเลยเวลาประมาณทุ่มครึ่งของวัน วันนั้นจำได้ว่าไปงานสงกรานต์ชื่อดังแห่งหนึ่ง ผ่านไปครึ่งชม.ยังไม่ทันถึงที่เที่ยว นั่งในรถแท็กซี่เริ่มรู้สึกว่าตึงๆหัวเล็กน้อยเนื่องจากเลือดลมดัน รุ้สึกกระปรี้กะเปร่าแต่ยังไม่แข็งครับ สักพักก็หายเป็นปกติ แต่พอเดินเข้าไปในงานเท่านั้นแหละเห็นสาวๆสวยๆ เสื้อเปียกน้ำมองทะลุเข้าไปในบราเท่านั้นแหละ รู้เรื่องเลยครับ เม็ดแรกของวันได้ผลทันทีเป้แข็งและตุงมาก รู้สึกเลยว่ามันตึงแบบรู้สึกดีและมั่นใจมากกว่าปกติที่เป็น โชคดีที่ใส่กกน.กระชับเลยพอปิดบังความตุงอันโดดเด่นไปได้บ้าง
ยังไม่จบระหว่างงานยังเล่นน้ำต่อไปช่วงนั้นก็มีสาวๆมาเบียดเอาก้นมาถูไถเรื่อยๆ อาจจะเพราะมันเบียดกันจนต้องมีถูไถกันบ้าง ผมก็พยายามเอี้ยวคว..หลบครับ เพราะเกรงว่าสาวๆจะรู้สึกได้ถึงพลัง เท่านั้นแหละครับผู้หญิงฝรั่งคนนึงรุ้สึกถึงท่อนที่ตึงในกางเกงเปียกน้ำของผม เธอหันมาแล้วยิ้มผมเลยยิ้มกลับและตอบเขิลๆว่า "sorry" ในตอนนั้นมันคนเยอะมากจนเดินไปไหนก็ไม่ได้ เลยชวนเค้าเล่นน้ำกันซะตรงนั้นเลยครับ ซักพักก็ทำให้มันกดกลับไปหลับต่อได้ครับ ดีที่ยาตัวนี้มันไม่ได้ทำให้แข็งตลอดเวลา มันสามารถควบคุมการแข็งและอ่อนได้

ผ่านไปชม.นึงเกือบๆตีหนึ่งครึ่ง ไม่ต้องพูดเยอะครับ เธอมาใกล้ผมและจูบผมทันที ตอนนั้นจากหนอนน้อยมันกลายเป็นมังกรผงาด และมั่นใจมาก รุ้สึกดีแบบที่ไม่เคยเป็นมาก่อน ดูดปากกันดูดดื่มชวนกันแวะเซเว่นซื้อดูเร็กซ์แบบสตอเบอรี่ครับ เนื่องจากไม่หนาไม่บางเกิน จะได้แตกช้าหน่อย จากนั้นหาโรงแรมเข้าทันที ต่อจากนั้นถึงห้อง......จัดไปสี่ยก ยกนึงผู้หญิงเสร็จไปหลายรอบ เธอถึงกับบอกว่ามีความสุขมาก เพราะแข็งและอึดดีมาก ไว้จะต่อซีรี่ย์หน้า และพูดถึงลีลาให้ฟังกันนะครับ

ย้ำนะครับ....ทุกอย่างเกิดจากเหตการณ์จริง ประสบการณ์จริง ไม่มีการพูดเกินจริง อยากให้แนะนำเรื่องเซ็กส์หรืออาหารบำรุง ตามนี้เลยครับ
-----------------------------------------------------------------------------------
สรุปผลการรีวิว ยาเซ็กส์ PLAYMAN
ความอึดทนนาน 9.5/10
การแข็งตัว 9.0/10
ไร้ผลข้างเคียง 9/10
ราคา 8.5/10
บรรจุภัณฑ์ 8/10

-----------------------------------------------------------------------------------
สอบถามหรือแนะนำอาหารเสริม
inbox www.facebook.com/PlaysexPlaystrong
website :http://playstrong.lnwshop.com/
เข้ากลุ่ม : www.facebook.com/groups/506985476354538/
Line id : junnz4625

ออฟไลน์ Up

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -2

Re: รีวิวอาหารเสริมความอึดความแข็ง PLAYMAN
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 17, 2018, 11:19:36 pm »

เคยลองมานานแล้วครับตัวนี้ ชอบตรงไม่ปวดหัวนี่ละผมกินอันไหนก็ปวดเจอตัวนี้โอเคเลย